ప్రకటన
Ousseynou Ba Başakşehir జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: సెనెగల్, వయస్సు: 30, ఎత్తు: 192 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €1మి. 2026-2027: మ్యాచ్లు 8, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Başakşehir vs Samsunspor (1 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:

నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €5మి (11, ఫిబ్ర 2021)
Başakşehir: మ్యాచ్లు 6, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Başakşehir జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Ousseynou Ba 412 నిమిషాలు ఆడారు, 5 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Başakşehir: మ్యాచ్లు 89, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
Olympiacos Piraeus: మ్యాచ్లు 107, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
GFC Ajaccio: మ్యాచ్లు 59, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 1
సంబంధిత పేజీలు: Başakşehir, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Ousseynou Ba – వయసు: 30 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 11 నవంబర్, 1995.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Ousseynou Ba – క్లబ్: Başakşehir.
Ousseynou Ba – ఎత్తు: 192 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: సెనెగల్.
మార్కెట్ విలువ: €1మి.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Başakşehir | వయసు 30 | €1మి | |
| Başakşehir | వయసు 30 | €1.2మి | |
| Başakşehir | వయసు 30 | €1.5మి | |
| Başakşehir | వయసు 30 | €1.8మి | |
| Başakşehir | వయసు 29 | €2మి | |
| Başakşehir | వయసు 29 | €2.1మి | |
| Başakşehir | వయసు 29 | €2.5మి | |
| Başakşehir | వయసు 28 | €2.6మి | |
| Başakşehir | వయసు 28 | €2.6మి | |
| Başakşehir | వయసు 28 | €2.6మి | |
| Başakşehir | వయసు 28 | €2.7మి | |
| Başakşehir | వయసు 27 | €3.1మి | |
| Olympiacos Piraeus | వయసు 27 | €3.5మి | |
| Olympiacos Piraeus | వయసు 26 | €4మి | |
| Olympiacos Piraeus | వయసు 26 | €4.5మి | |
| Olympiacos Piraeus | వయసు 25 | €4.5మి | |
| Olympiacos Piraeus | వయసు 25 | €5మి | |
| Olympiacos Piraeus | వయసు 24 | €4మి | |
| Olympiacos Piraeus | వయసు 24 | €400వే | |
| Olympiacos Piraeus | వయసు 24 | €500వే | |
| GFC Ajaccio | వయసు 23 | €500వే | |
| GFC Ajaccio | వయసు 23 | €300వే | |
| GFC Ajaccio | వయసు 22 | €300వే |
2026-2027 సీజన్లో Ousseynou Ba: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 8 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Ousseynou Ba: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 8 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 563. సగటు రేటింగ్: 6.6.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | సూపర్ లిగ్ | Başakşehir | 6 | 412 | 1 | 0 | 6.8 |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Başakşehir | 2 | 151 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025-2026 | సూపర్ లిగ్ | Başakşehir | 17 | 1,089 | 0 | 0 | 6.7 |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Başakşehir | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 | |
| టర్కీ కప్ | Başakşehir | 2 | 169 | 0 | 0 | – | |
| 2024-2025 | సూపర్ లిగ్ | Başakşehir | 21 | 1,649 | 0 | 0 | 6.6 |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ |
| 9 |
| 740 |
| 0 |
| 0 |
| 6.9 |
| టర్కీ కప్ | Başakşehir | 3 | 165 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023-2024 | సూపర్ లిగ్ | Başakşehir | 22 | 1,765 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| టర్కీ కప్ | Başakşehir | 3 | 300 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022-2023 | గ్రీక్ సూపర్ లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 19 | 1,409 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 5 | 461 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | గ్రీక్ సూపర్ లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 18 | 1,200 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 4 | 202 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 3 | 266 | 0 | 0 | – | |
| గ్రీక్ కప్ | Olympiacos Piraeus | 2 | 129 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | గ్రీక్ సూపర్ లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 19 | 1,444 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 5 | 369 | 0 | 0 | 6.6 | |
| యూరోపా లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 3 | 262 | 0 | 0 | 6.9 | |
| గ్రీక్ కప్ | Olympiacos Piraeus | 2 | 137 | 0 | 0 | – |
| 2020 | అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | సెనెగల్జాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.5 |
|---|
| 2019-2020 | గ్రీక్ సూపర్ లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 22 | 1,881 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 4 | 390 | 0 | 0 | 7.1 | |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Olympiacos Piraeus | 1 | 68 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | లీగ్ 2 | GFC Ajaccio | 29 | 2,451 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియొనా నేషనల్ (ఫ్రాన్స్) | GFC Ajaccio | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017-2018 | లీగ్ 2 | GFC Ajaccio | 28 | 2,390 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|