ప్రకటన
Pablo Camacho Deportivo Tachira జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: వెనిజులా, వయస్సు: 35, ఎత్తు: 178 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €50వే. 2026: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Deportivo Tachira vs Academia Puerto Cabello (4 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €350వే (11, జూన్ 2017)
Deportivo Táchira: మ్యాచ్లు 26, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Deportivo Táchira జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Pablo Camacho 770 నిమిషాలు ఆడారు, 18 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Deportivo Táchira: మ్యాచ్లు 76, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Deportivo Tachira, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Pablo Camacho – వయసు: 35 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 12 డిసెంబర్, 1990.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Pablo Camacho – క్లబ్: Deportivo Tachira.
Pablo Camacho – ఎత్తు: 178 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: వెనిజులా.
మార్కెట్ విలువ: €50వే.
2026 సీజన్లో Pablo Camacho: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 15 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Deportivo Tachira | వయసు 35 | €50వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 34 | €50వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 34 | €50వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 33 | €75వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 33 | €100వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 33 | €150వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 32 | €150వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 31 | €150వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 31 | €150వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 30 | €200వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 30 | €200వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 30 | €200వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 29 | €250వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 28 | €300వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 28 | €300వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 28 | €300వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 28 | €300వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 27 | €300వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 26 | €350వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 26 | €350వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 26 | €275వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 25 | €275వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 25 | €275వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 25 | €275వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 25 | €175వే |
2026 సీజన్లో Pablo Camacho: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 15 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 955. సగటు రేటింగ్: 6.5.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Táchira | 12 | 770 | 0 | 0 | 6.4 |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Deportivo Táchira | 3 | 185 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2025-2026 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Táchira | 9 | 736 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2025 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Táchira | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.9 |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Deportivo Táchira | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2024-2025 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Táchira | 4 | 54 | 0 | 0 | 6.4 |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ |
| Deportivo Táchira |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 6.7 |
| వెనెజువెలా సూపర్ కప్ | Deportivo Táchira | 1 | 120 | 0 | 0 | – |
| 2024 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Táchira | 14 | 1,003 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Deportivo Táchira | 2 | 93 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Táchira | 10 | 704 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Deportivo Táchira | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022 | కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Deportivo Táchira | 5 | 446 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Deportivo Táchira | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021 | కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Deportivo Táchira | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2020-2021 | కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Deportivo Táchira | 3 | 268 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|
| 2020 | కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Deportivo Táchira | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|