నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €3.5మి (6, ఫిబ్ర 2017)
చివరి అప్డేట్:
Pablo de Blasis Cartagena జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: అర్జెంటీనా, వయస్సు: 38, ఎత్తు: 165 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €50వే. 2026-2027 సీజన్లో Pablo de Blasis: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 7 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Pablo de Blasis చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Antequera vs Cartagena; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 14 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 11 అక్టోబర్, 2026.
Cartagena: మ్యాచ్లు 7, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Cartagena జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Pablo de Blasis 554 నిమిషాలు ఆడారు, 6 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Cartagena: మ్యాచ్లు 109, గోల్స్ 8, అసిస్ట్లు 25
Gimnasia La Plata: మ్యాచ్లు 65, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 5
Eibar: మ్యాచ్లు 58, గోల్స్ 7, అసిస్ట్లు 5
Mainz 05: మ్యాచ్లు 97, గోల్స్ 14, అసిస్ట్లు 11
Asteras Aktor: మ్యాచ్లు 13, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Cartagena, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Cartagena | వయసు 38 | €50వే | |
| Cartagena | వయసు 38 | €50వే | |
| Cartagena | వయసు 37 | €100వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 37 | €200వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 36 | €250వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 36 | €300వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 35 | €300వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 35 | €350వే | |
| Cartagena | వయసు 35 | €500వే | |
| Cartagena | వయసు 34 | €500వే | |
| Cartagena | వయసు 34 | €500వే | |
| Cartagena | వయసు 33 | €500వే | |
| Cartagena | వయసు 33 | €500వే | |
| Cartagena | వయసు 33 | €800వే | |
| Free Player | వయసు 32 | €1.2మి | |
| Eibar | వయసు 32 | €1.4మి | |
| Eibar | వయసు 31 | €1.8మి | |
| Eibar | వయసు 31 | €2మి | |
| Eibar | వయసు 30 | €2మి | |
| Mainz | వయసు 30 | €3మి | |
| Mainz | వయసు 29 | €3మి | |
| Mainz | వయసు 29 | €3మి | |
| Mainz | వయసు 29 | €3.5మి | |
| Mainz | వయసు 28 | €3మి | |
| Mainz | వయసు 28 | €2.5మి | |
| Mainz | వయసు 27 | €2.5మి | |
| Mainz | వయసు 27 | €2మి | |
| Mainz | వయసు 27 | €1.2మి | |
| Asteras Aktor | వయసు 26 | €1మి | |
| Asteras Aktor | వయసు 25 | €1మి | |
| Asteras Aktor | వయసు 25 | €600వే | |
| Asteras Aktor | వయసు 24 | €300వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 23 | €150వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 21 | €50వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 20 | €75వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 20 | €100వే | |
| Gimnasia La Plata | వయసు 20 | €50వే |
Pablo de Blasis – వయసు: 38 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 4 ఫిబ్రవరి, 1988.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Pablo de Blasis – క్లబ్: Cartagena.
Pablo de Blasis – ఎత్తు: 165 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: అర్జెంటీనా.
మార్కెట్ విలువ: €50వే.
2026-2027 సీజన్లో Pablo de Blasis: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 7 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Pablo de Blasis: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 7 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 554. సగటు రేటింగ్: 7.0.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ప్రిమీరా డివిజన్ RFEF | Cartagena | 7 | 554 | 0 | 1 | 7.0 |
| 2025-2026 | Copa del Rey | Cartagena | 1 | 51 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2025 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Gimnasia La Plata | 9 | 578 | 1 | 0 | 6.6 |
| Copa Argentina | Gimnasia La Plata | 2 | 124 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2024-2025 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Gimnasia La Plata | 5 | 266 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Gimnasia La Plata | 14 |
| 874 |
| 2 |
| 0 |
| 6.5 |
| Copa de la Liga Profesional | Gimnasia La Plata | 12 | 1,008 | 1 | 4 | 6.9 |
| Copa Argentina | Gimnasia La Plata | 2 | 62 | 1 | 0 | 6.9 |
| 2023-2024 | Copa de la Liga Profesional | Gimnasia La Plata | 8 | 550 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Gimnasia La Plata | 3 | 258 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Copa Argentina | Gimnasia La Plata | 1 | 13 | 0 | 0 | – |
| 2023 | Copa de la Liga Profesional | Gimnasia La Plata | 9 | 488 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2022-2023 | సెగుండా డివిజన్ | Cartagena | 41 | 3,566 | 2 | 8 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Cartagena | 2 | 90 | 0 | 1 | 6.8 |
| 2021-2022 | సెగుండా డివిజన్ | Cartagena | 34 | 2,657 | 4 | 7 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Cartagena | 3 | 70 | 0 | 1 | 6.3 |
| 2020-2021 | సెగుండా డివిజన్ | Cartagena | 21 | 1,729 | 2 | 7 | 6.5 |
|---|
| 2019-2020 | లాలిగా | Eibar | 30 | 1,594 | 2 | 3 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Eibar | 3 | 270 | 3 | 2 | 7.6 |
| 2018-2019 | లాలిగా | Eibar | 24 | 1,517 | 2 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Eibar | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 | |
| బుండెస్లిగా | Mainz 05 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 | |
| DFB Pokal | Mainz 05 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2017-2018 | బుండెస్లిగా | Mainz 05 | 25 | 1,652 | 5 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | Mainz 05 | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.8 |
| 2016-2017 | బుండెస్లిగా | Mainz 05 | 31 | 1,655 | 5 | 4 | 6.4 |
|---|
| 2015-2016 | బుండెస్లిగా | Mainz 05 | 26 | 1,643 | 4 | 4 | 6.5 |
|---|
| 2014-2015 | బుండెస్లిగా | Mainz 05 | 12 | 458 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2013-2014 | గ్రీక్ సూపర్ లీగ్ | Asteras Aktor | 6 | 391 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | గ్రీక్ సూపర్ లీగ్ | Asteras Aktor | 7 | 435 | 0 | 0 | – |
|---|