ప్రకటన
Pascal Groß Brighton జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: జర్మనీ, వయస్సు: 35, ఎత్తు: 181 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €2.5మి. 2026-2027: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 4, అసిస్ట్లు 4. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Getafe vs Brighton Hove Albion (6 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:

నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €12మి (9, డిసెం 2019)
Brighton & Hove Albion: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 4
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Brighton & Hove Albion జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Pascal Groß 791 నిమిషాలు ఆడారు, 9 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Brighton & Hove Albion: మ్యాచ్లు 299, గోల్స్ 38, అసిస్ట్లు 59
Borussia Dortmund: మ్యాచ్లు 68, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 16
Ingolstadt: మ్యాచ్లు 95, గోల్స్ 7, అసిస్ట్లు 13
Karlsruher: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Hoffenheim: మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Brighton, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Pascal Groß – వయసు: 35 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 15 జూన్, 1991.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Pascal Groß – క్లబ్: Brighton.
Pascal Groß – ఎత్తు: 181 సెం.మీ.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Brighton | వయసు 34 | €2.5మి | |
| Dortmund | వయసు 34 | €3.5మి | |
| Dortmund | వయసు 33 | €5మి | |
| Dortmund | వయసు 33 | €7మి | |
| Brighton | వయసు 32 | €8మి | |
| Brighton | వయసు 32 | €8మి | |
| Brighton | వయసు 32 | €8మి | |
| Brighton | వయసు 31 | €8మి | |
| Brighton | వయసు 31 | €8మి | |
| Brighton | వయసు 31 | €6మి | |
| Brighton | వయసు 30 | €7మి | |
| Brighton | వయసు 29 | €7మి | |
| Brighton | వయసు 29 | €7మి | |
| Brighton | వయసు 29 | €7మి | |
| Brighton | వయసు 28 | €9.5మి | |
| Brighton | వయసు 28 | €12మి | |
| Brighton | వయసు 27 | €10మి | |
| Brighton | వయసు 27 | €10మి | |
| Brighton | వయసు 26 | €10మి | |
| Brighton | వయసు 26 | €9మి | |
| Brighton | వయసు 26 | €6మి | |
| Ingolstadt | వయసు 26 | €4మి | |
| Ingolstadt | వయసు 25 | €4మి | |
| Ingolstadt | వయసు 25 | €4మి | |
| Ingolstadt | వయసు 24 | €4మి | |
| Ingolstadt | వయసు 24 | €3మి | |
| Ingolstadt | వయసు 23 | €2మి | |
| Ingolstadt | వయసు 23 | €1.5మి | |
| Ingolstadt | వయసు 23 | €900వే | |
| Ingolstadt | వయసు 22 | €700వే | |
| Ingolstadt | వయసు 22 | €700వే | |
| Ingolstadt | వయసు 21 | €700వే | |
| Karlsruher | వయసు 21 | €600వే | |
| Karlsruher | వయసు 20 | €300వే | |
| Karlsruher | వయసు 19 | €200వే | |
| Karlsruher | వయసు 19 | €200వే | |
| Hoffenheim II | వయసు 19 | €175వే | |
| Hoffenheim II | వయసు 19 | €100వే | |
| Hoffenheim U19 | వయసు 18 | €200వే |
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: జర్మనీ.
మార్కెట్ విలువ: €2.5మి.
2026-2027 సీజన్లో Pascal Groß: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 16 మ్యాచ్లు, 4 గోల్స్, 4 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Pascal Groß: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 16 మ్యాచ్లు, 4 గోల్స్, 4 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 1,346. సగటు రేటింగ్: 7.2.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Brighton & Hove Albion | 9 | 791 | 3 | 4 | 7.4 |
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Brighton & Hove Albion | 5 | 375 | 0 | 0 | 7.0 | |
| EFL కప్ | Brighton & Hove Albion | 2 | 180 | 1 | 0 | 7.2 | |
| 2026 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Brighton & Hove Albion | 2 | 175 | 0 | 0 | 6.9 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 1 | 17 | 0 | 0 | 5.9 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 1 | 66 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2025-2026 |
|---|
| ప్రీమియర్ లీగ్ |
| Brighton & Hove Albion |
| 19 |
| 1,643 |
| 1 |
| 3 |
| 7.0 |
| FA కప్ | Brighton & Hove Albion | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
| బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 11 | 614 | 0 | 1 | 6.8 |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Borussia Dortmund | 3 | 37 | 0 | 1 | 6.4 |
| DFB పోకల్ | Borussia Dortmund | 2 | 80 | 0 | 0 | 6.3 |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Borussia Dortmund | 1 | 60 | 0 | 0 | 6.4 |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 2 | 71 | 0 | 1 | 6.2 |
| 2024-2025 | బుండెస్లిగా | Borussia Dortmund | 30 | 2,338 | 0 | 10 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Borussia Dortmund | 13 | 917 | 1 | 2 | 7.2 | |
| క్లబ్ ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | Borussia Dortmund | 5 | 362 | 0 | 0 | 6.5 | |
| DFB పోకల్ | Borussia Dortmund | 2 | 210 | 0 | 2 | 8.3 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Borussia Dortmund | 1 | 61 | 0 | 0 | 7.2 | |
| నేషన్స్ లీగ్ | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 7 | 491 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2024 | యూరో | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2023-2024 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Brighton & Hove Albion | 36 | 3,114 | 4 | 10 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Brighton & Hove Albion | 8 | 720 | 1 | 1 | 7.1 | |
| FA కప్ | Brighton & Hove Albion | 3 | 270 | 0 | 2 | 7.5 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | జర్మనీజాతీయ జట్టు | 6 | 328 | 0 | 0 | 5.4 |
| 2022-2023 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Brighton & Hove Albion | 37 | 3,245 | 9 | 8 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Brighton & Hove Albion | 5 | 471 | 1 | 2 | 7.8 | |
| EFL కప్ | Brighton & Hove Albion | 2 | 135 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2021-2022 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Brighton & Hove Albion | 29 | 2,043 | 2 | 4 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Brighton & Hove Albion | 2 | 210 | 0 | 0 | 7.7 | |
| EFL కప్ | Brighton & Hove Albion | 2 | 135 | 0 | 0 | 7.8 |
| 2020-2021 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Brighton & Hove Albion | 34 | 2,487 | 3 | 8 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Brighton & Hove Albion | 3 | 224 | 0 | 0 | 7.0 | |
| EFL కప్ | Brighton & Hove Albion | 3 | 257 | 0 | 2 | 7.1 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Brighton & Hove Albion | 1 | 29 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2019-2020 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Brighton & Hove Albion | 29 | 1,802 | 2 | 4 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Brighton & Hove Albion | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| EFL కప్ | Brighton & Hove Albion | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2018-2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Brighton & Hove Albion | 25 | 1,876 | 3 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Brighton & Hove Albion | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017-2018 | ప్రీమియర్ లీగ్ | Brighton & Hove Albion | 38 | 2,947 | 7 | 8 | 6.8 |
|---|
| 2016-2017 | బుండెస్లిగా | Ingolstadt | 33 | 2,728 | 5 | 4 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | బుండెస్లిగా | Ingolstadt | 32 | 2,833 | 1 | 4 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | 2. బుండెస్లిగా | Ingolstadt | 11 | 906 | 1 | 5 | 7.4 |
|---|
| 2013-2014 | 2. బుండెస్లిగా | Ingolstadt | 6 | 340 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | 2. బుండెస్లిగా | Ingolstadt | 13 | 849 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | 2. బుండెస్లిగా | Karlsruher | 8 | 387 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | 2. బుండెస్లిగా | Karlsruher | 1 | 6 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2009-2010 | బుండెస్లిగా | Hoffenheim | 1 | 11 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2008-2009 | బుండెస్లిగా | Hoffenheim | 3 | 49 | 0 | 0 | – |
|---|