ప్రకటన
Pegorari Ituano SP జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: గోల్కీపర్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 35, ఎత్తు: 191 సెం.మీ. 2024-2025: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Guarani SP vs Santos - SP (22 ఆగస్టు, 2024).
చివరి అప్డేట్:
డేటా అందుబాటులో లేదు
Guarani SP: మ్యాచ్లు 36, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Juventude: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Ituano SP: మ్యాచ్లు 60, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Figueirense: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Linense(BRA): మ్యాచ్లు 5, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Ituano SP, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Pegorari – వయసు: 35 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 11 జులై, 1991.
పొజిషన్: గోల్కీపర్.
Pegorari – క్లబ్: Ituano SP.
Pegorari – ఎత్తు: 191 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
2024-2025 సీజన్లో Pegorari: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2024-2025 సీజన్లో Pegorari: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 765. సగటు రేటింగ్: 6.4.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Guarani SP | 9 | 765 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Guarani SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023-2024 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Guarani SP | 13 | 1,170 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2023 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Guarani SP | 7 | 504 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022-2023 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Guarani SP | 6 | 540 | 0 | 0 | 7.4 |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Juventude | 10 | 873 | 0 | 0 | 6.7 | |
| క్యాంపియొనాటో గాచో (బ్రెజిల్) |
| Juventude |
| 2 |
| 180 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2022 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Juventude | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Ituano SP | 13 | 1,170 | 0 | 0 | 6.7 | |
| క్యాంపియొనాటో పౌలిస్తా A1 (బ్రెజిల్) | Ituano SP | 5 | 450 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2021-2022 | క్యాంపియొనాటో పౌలిస్తా A1 (బ్రెజిల్) | Ituano SP | 7 | 630 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Ituano SP | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.4 | |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ C | Ituano SP | 1 | 91 | 0 | 0 | – |
| 2021 | క్యాంపియొనాటో పౌలిస్తా A1 (బ్రెజిల్) | Ituano SP | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | క్యాంపియొనాటో పౌలిస్తా A1 (బ్రెజిల్) | Ituano SP | 4 | 360 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020 | క్యాంపియొనాటో పౌలిస్తా A1 (బ్రెజిల్) | Ituano SP | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | క్యాంపియొనాటో పౌలిస్తా A1 (బ్రెజిల్) | Ituano SP | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Figueirense | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2019 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Figueirense | 5 | 450 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| క్యాంపియొనాటో పౌలిస్తా A1 (బ్రెజిల్) | Ituano SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.7 |
| 2018-2019 | క్యాంపియొనాటో పౌలిస్తా A1 (బ్రెజిల్) | Ituano SP | 13 | 1,170 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2018 | క్యాంపియొనాటో పౌలిస్తా A1 (బ్రెజిల్) | Linense(BRA) | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2017-2018 | క్యాంపియొనాటో పౌలిస్తా A1 (బ్రెజిల్) | Linense(BRA) | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|