నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €1.3మి (8, సెప్టెం 2020)
చివరి అప్డేట్:
స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 29, ఎత్తు: 182 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €500వే. 2025-2026 సీజన్లో Ricardo Graça: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Ricardo Graça చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Tokushima Vortis vs Jubilo Iwata; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 7 డిసెంబర్, 2025.
Jubilo Iwata: మ్యాచ్లు 119, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 8
Vasco da Gama Saf - RJ: మ్యాచ్లు 92, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 3
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Ricardo Graça – వయసు: 29 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 16 ఫిబ్రవరి, 1997.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Ricardo Graça – ఎత్తు: 182 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
మార్కెట్ విలువ: €500వే.
2025-2026 సీజన్లో Ricardo Graça: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Free Player | వయసు 29 | €500వే | |
| Free Player | వయసు 29 | €800వే | |
| Jubilo Iwata | వయసు 28 | €1మి | |
| Jubilo Iwata | వయసు 28 | €1మి | |
| Jubilo Iwata | వయసు 27 | €900వే | |
| Jubilo Iwata | వయసు 27 | €900వే | |
| Jubilo Iwata | వయసు 27 | €800వే | |
| Jubilo Iwata | వయసు 26 | €800వే | |
| Jubilo Iwata | వయసు 25 | €900వే | |
| Jubilo Iwata | వయసు 25 | €1.1మి | |
| Jubilo Iwata | వయసు 24 | €1.2మి | |
| Vasco da Gama Saf | వయసు 24 | €1.2మి | |
| Vasco da Gama Saf | వయసు 23 | €1.2మి | |
| Vasco da Gama Saf | వయసు 23 | €1.3మి | |
| Vasco da Gama Saf | వయసు 23 | €650వే | |
| Vasco da Gama Saf | వయసు 22 | €800వే | |
| Vasco da Gama Saf | వయసు 22 | €1మి | |
| Vasco da Gama Saf | వయసు 22 | €500వే | |
| Vasco da Gama Saf | వయసు 21 | €400వే | |
| Vasco da Gama Saf | వయసు 20 | €50వే |
2025-2026 సీజన్లో Ricardo Graça: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 75. సగటు రేటింగ్: 5.7.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | J2 లీగ్ | Jubilo Iwata | 1 | 75 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2025 | J2 లీగ్ | Jubilo Iwata | 23 | 1,979 | 2 | 2 | 6.8 |
| 2024-2025 | J1 లీగ్ | Jubilo Iwata | 5 | 437 | 0 | 1 | 6.6 |
| J2 లీగ్ | Jubilo Iwata | 4 | 325 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2024 | J1 లీగ్ | Jubilo Iwata | 20 | 1,695 | 1 | 1 | 6.5 |
| 2023-2024 | J1 లీగ్ | Jubilo Iwata | 8 | 611 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2023 |
|---|
| J2 లీగ్ |
| Jubilo Iwata |
| 26 |
| 2,333 |
| 2 |
| 1 |
| 6.9 |
| 2022-2023 | J2 లీగ్ | Jubilo Iwata | 9 | 809 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J1 లీగ్ | Jubilo Iwata | 2 | 102 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2022 | J1 లీగ్ | Jubilo Iwata | 8 | 564 | 0 | 1 | 6.2 |
|---|
| 2021-2022 | J1 లీగ్ | Jubilo Iwata | 12 | 904 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Jubilo Iwata | 1 | 13 | 0 | 0 | – | |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Vasco da Gama Saf - RJ | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
| 2021 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Vasco da Gama Saf - RJ | 16 | 1,409 | 1 | 2 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| క్యాంపియొనాటో కారియోకా A (బ్రెజిల్) | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 91 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Cup | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Vasco da Gama Saf - RJ | 15 | 1,256 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | క్యాంపియొనాటో కారియోకా A (బ్రెజిల్) | Vasco da Gama Saf - RJ | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2019 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Vasco da Gama Saf - RJ | 14 | 1,176 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 169 | 1 | 0 | 6.4 |
| 2018-2019 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Vasco da Gama Saf - RJ | 6 | 378 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2018 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Vasco da Gama Saf - RJ | 5 | 424 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Vasco da Gama Saf - RJ | 3 | 270 | 0 | 1 | 7.3 |
| 2017-2018 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Vasco da Gama Saf - RJ | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |