ప్రకటన
Rihards Matrevics RFS జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: గోల్కీపర్, జాతీయత: లాత్వియా, వయస్సు: 27, ఎత్తు: 201 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €300వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 6, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Cyprus vs Latvia (5 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €400వే (22, నవం 2022)
Rigas Futbola Skola: మ్యాచ్లు 8, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Rigas Futbola Skola జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Rihards Matrevics 720 నిమిషాలు ఆడారు, 8 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Rigas Futbola Skola: మ్యాచ్లు 10, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Dukla Praha: మ్యాచ్లు 18, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Auda Riga: మ్యాచ్లు 13, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Riga: మ్యాచ్లు 21, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Valmiera: మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Notts County: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: RFS, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Rihards Matrevics – వయసు: 27 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 18 మార్చి, 1999.
పొజిషన్: గోల్కీపర్.
Rihards Matrevics – క్లబ్: RFS.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Dukla | వయసు 27 | €300వే | |
| Dukla | వయసు 27 | €350వే | |
| Dukla | వయసు 26 | €400వే | |
| Dukla | వయసు 26 | €400వే | |
| Auda Riga | వయసు 26 | €300వే | |
| Riga | వయసు 25 | €250వే | |
| Riga | వయసు 25 | €275వే | |
| Riga | వయసు 24 | €325వే | |
| Riga | వయసు 24 | €350వే | |
| Valmiera | వయసు 23 | €400వే | |
| Valmiera | వయసు 23 | €300వే | |
| Valmiera | వయసు 22 | €250వే | |
| Valmiera | వయసు 22 | €150వే |
Rihards Matrevics – ఎత్తు: 201 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: లాత్వియా.
మార్కెట్ విలువ: €300వే.
2026-2027 సీజన్లో Rihards Matrevics: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 6 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Rihards Matrevics: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 6 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 540.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Rigas Futbola Skola | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.0 |
| నేషన్స్ లీగ్ | లాట్వియాజాతీయ జట్టు | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2026 | లాట్వియన్ విర్స్లిగా | Rigas Futbola Skola | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.7 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | లాట్వియాజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025-2026 | చెక్ ఫస్ట్ లీగ్ | Dukla Praha | 18 | 1,620 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025 | లాట్వియన్ విర్స్లిగా | Auda Riga | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2024-2025 | లాట్వియన్ విర్స్లిగా | Auda Riga | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Riga | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| నేషన్స్ లీగ్ | లాట్వియాజాతీయ జట్టు | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | యూరోపియన్ బాల్టిక్ కప్ | లాట్వియాజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2023-2024 | లాట్వియన్ విర్స్లిగా | Riga | 15 | 1,350 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Riga | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | లాట్వియాజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2023 | లాట్వియన్ విర్స్లిగా | Riga | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2022-2023 | లాట్వియా కప్ | Riga | 1 | 65 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Valmiera | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| యూరోపియన్ బాల్టిక్ కప్ | లాట్వియాజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | లాట్వియా కప్ | Riga | 1 | 3 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Valmiera | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | FA కప్ | Notts County | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | నేషనల్ లీగ్ (ఇంగ్లండ్) | Notts County | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|