నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €500వే (27, జూన్ 2019)
చివరి అప్డేట్:
Robbie Mckenzie Gillingham జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: ఇంగ్లాండ్, వయస్సు: 28, ఎత్తు: 180 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €400వే. 2026-2027 సీజన్లో Robbie Mckenzie: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 11 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Robbie Mckenzie చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Rotherham United vs Gillingham; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 10 అక్టోబర్, 2026.
Gillingham: మ్యాచ్లు 10, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Gillingham జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Robbie Mckenzie 771 నిమిషాలు ఆడారు, 8 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Gillingham: మ్యాచ్లు 244, గోల్స్ 19, అసిస్ట్లు 6
Hull City: మ్యాచ్లు 30, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Gillingham, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Robbie Mckenzie – వయసు: 28 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 25 సెప్టెంబర్, 1998.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Robbie Mckenzie – క్లబ్: Gillingham.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Gillingham | వయసు 27 | €400వే | |
| Gillingham | వయసు 27 | €250వే | |
| Gillingham | వయసు 26 | €200వే | |
| Gillingham | వయసు 26 | €175వే | |
| Gillingham | వయసు 25 | €200వే | |
| Gillingham | వయసు 25 | €200వే | |
| Gillingham | వయసు 24 | €250వే | |
| Gillingham | వయసు 24 | €250వే | |
| Hull City | వయసు 21 | €450వే | |
| Hull City | వయసు 21 | €500వే | |
| Hull City | వయసు 20 | €500వే | |
| Hull City | వయసు 20 | €100వే |
Robbie Mckenzie – ఎత్తు: 180 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: ఇంగ్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €400వే.
2026-2027 సీజన్లో Robbie Mckenzie: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 11 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Robbie Mckenzie: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 11 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 861. సగటు రేటింగ్: 6.2.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | లీగ్ టూ | Gillingham | 10 | 771 | 0 | 0 | 6.3 |
| English Football League Cup | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.1 | |
| 2025-2026 | లీగ్ టూ | Gillingham | 37 | 3,082 | 4 | 0 | 6.3 |
| FA Cup | Gillingham | 1 | 104 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Cup | Gillingham | 1 | 37 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2024-2025 | లీగ్ టూ | Gillingham | 39 | 3,256 | 6 | 1 | 6.5 |
| English Football League Cup |
| Gillingham |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 1 |
| 6.7 |
| 2023-2024 | లీగ్ టూ | Gillingham | 25 | 1,024 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Gillingham | 2 | 180 | 2 | 0 | 7.1 | |
| FA Cup | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| English Football League Trophy | Gillingham | 1 | 70 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022-2023 | లీగ్ టూ | Gillingham | 34 | 2,913 | 1 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Gillingham | 4 | 337 | 0 | 0 | 6.5 | |
| English Football League Trophy | Gillingham | 2 | 113 | 0 | 0 | 6.2 | |
| English Football League Cup | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | లీగ్ వన్ | Gillingham | 38 | 3,310 | 3 | 3 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Gillingham | 3 | 215 | 1 | 0 | – | |
| FA Cup | Gillingham | 1 | 56 | 0 | 0 | 6.1 | |
| English Football League Cup | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2020-2021 | లీగ్ వన్ | Gillingham | 33 | 1,691 | 1 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Gillingham | 3 | 180 | 0 | 0 | – | |
| English Football League Cup | Gillingham | 3 | 208 | 0 | 0 | 6.6 | |
| FA Cup | Gillingham | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | ఛాంపియన్షిప్ | Hull City | 7 | 605 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Hull City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 | |
| English Football League Cup | Hull City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018-2019 | ఛాంపియన్షిప్ | Hull City | 18 | 1,003 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Hull City | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.6 |