
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €14మి (27, మే 2026)
చివరి అప్డేట్:
Scott Twine Bristol City జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: ఇంగ్లాండ్, వయస్సు: 27, ఎత్తు: 174 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €14మి. 2026-2027 సీజన్లో Scott Twine: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Scott Twine చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Bristol City vs Blackburn Rovers; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 67 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 14 అక్టోబర్, 2026.
Bristol City: మ్యాచ్లు 8, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Bristol City జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Scott Twine 612 నిమిషాలు ఆడారు, 8 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Bristol City: మ్యాచ్లు 105, గోల్స్ 22, అసిస్ట్లు 13
Hull City: మ్యాచ్లు 26, గోల్స్ 4, అసిస్ట్లు 3
Burnley: మ్యాచ్లు 18, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 1
Milton Keynes Dons: మ్యాచ్లు 51, గోల్స్ 20, అసిస్ట్లు 13
Swindon Town: మ్యాచ్లు 36, గోల్స్ 7, అసిస్ట్లు 3
Newport County: మ్యాచ్లు 24, గోల్స్ 7, అసిస్ట్లు 7
సంబంధిత పేజీలు: Bristol City, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Bristol City | వయసు 26 | €14మి | |
| Bristol City | వయసు 26 | €12మి | |
| Bristol City | వయసు 26 | €10మి | |
| Bristol City | వయసు 26 | €8మి | |
| Bristol City | వయసు 25 | €4.5మి | |
| Bristol City | వయసు 25 | €4.5మి | |
| Bristol City | వయసు 25 | €3.5మి | |
| Bristol City | వయసు 25 | €3.5మి | |
| Bristol City | వయసు 24 | €3మి | |
| Hull City | వయసు 24 | €3మి | |
| Burnley | వయసు 23 | €2.8మి | |
| Burnley | వయసు 23 | €2.5మి | |
| Burnley | వయసు 23 | €2.5మి |
Scott Twine – వయసు: 27 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 14 జులై, 1999.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Scott Twine – క్లబ్: Bristol City.
Scott Twine – ఎత్తు: 174 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: ఇంగ్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €14మి.
2026-2027 సీజన్లో Scott Twine: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Scott Twine: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 634. సగటు రేటింగ్: 6.7.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ఛాంపియన్షిప్ | Bristol City | 8 | 612 | 3 | 0 | 6.7 |
| English Football League Cup | Bristol City | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2026 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Bristol City | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2025-2026 | ఛాంపియన్షిప్ | Bristol City | 45 | 3,328 | 11 | 7 | 6.8 |
| FA Cup | Bristol City | 2 | 126 | 0 | 1 | 6.5 | |
| English Football League Cup | Bristol City | 1 | 62 | 0 | 2 | 8.6 | |
| 2024-2025 |
|---|
| ఛాంపియన్షిప్ |
| Bristol City |
| 36 |
| 2,186 |
| 5 |
| 3 |
| 6.9 |
| FA Cup | Bristol City | 1 | 90 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2023-2024 | ఛాంపియన్షిప్ | Bristol City | 10 | 744 | 2 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఛాంపియన్షిప్ | Hull City | 25 | 1,803 | 4 | 3 | 6.8 | |
| FA Cup | Hull City | 1 | 59 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | ఛాంపియన్షిప్ | Burnley | 14 | 559 | 3 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Burnley | 3 | 233 | 0 | 0 | 6.9 | |
| English Football League Cup | Burnley | 1 | 7 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2021-2022 | లీగ్ వన్ | Milton Keynes Dons | 47 | 4,063 | 20 | 13 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Milton Keynes Dons | 2 | 128 | 0 | 0 | 6.7 | |
| English Football League Cup | Milton Keynes Dons | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Milton Keynes Dons | 1 | 72 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లీగ్ వన్ | Swindon Town | 25 | 1,926 | 7 | 3 | 7.0 | |
| లీగ్ టూ | Newport County | 19 | 1,549 | 6 | 7 | 7.3 | |
| English Football League Cup | Newport County | 3 | 263 | 1 | 0 | 7.1 | |
| FA Cup | Newport County | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| English Football League Trophy | Newport County | 1 | 67 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | లీగ్ టూ | Swindon Town | 6 | 67 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Swindon Town | 2 | 108 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Cup | Swindon Town | 1 | 66 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2018-2019 | ప్రీమియర్ డివిజన్ (ఐర్లాండ్) | Waterford United | 8 | 304 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ireland League Cup | Waterford United | 1 | 64 | 0 | 0 | – | |
| లీగ్ టూ | Swindon Town | 1 | 34 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2016-2017 | లీగ్ వన్ | Swindon Town | 1 | 21 | 0 | 0 | – |
|---|