ప్రకటన
Sergiu Plătică Milsami జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: మోల్డోవా, వయస్సు: 35, ఎత్తు: 185 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €150వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 1. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Petrocub vs Borac Banja Luka (30 జులై, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €350వే (10, డిసెం 2017)
Petrocub Hîncesti: మ్యాచ్లు 14, గోల్స్ 4, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Petrocub Hîncesti జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Sergiu Plătică 1027 నిమిషాలు ఆడారు, 11 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Petrocub Hîncesti: మ్యాచ్లు 37, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 1
Milsami Orhei: మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Milsami, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Sergiu Plătică – వయసు: 35 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 9 జూన్, 1991.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Sergiu Plătică – క్లబ్: Milsami.
Sergiu Plătică – ఎత్తు: 185 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: మోల్డోవా.
మార్కెట్ విలువ: €150వే.
2026-2027 సీజన్లో Sergiu Plătică: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Petrocub | వయసు 34 | €150వే | |
| Petrocub | వయసు 34 | €150వే | |
| Petrocub | వయసు 33 | €150వే | |
| Petrocub | వయసు 33 | €250వే | |
| Petrocub | వయసు 32 | €250వే | |
| Petrocub | వయసు 32 | €250వే | |
| Petrocub | వయసు 31 | €275వే | |
| Petrocub | వయసు 31 | €275వే | |
| Petrocub | వయసు 30 | €275వే | |
| Petrocub | వయసు 30 | €300వే | |
| Petrocub | వయసు 29 | €350వే | |
| Petrocub | వయసు 29 | €350వే | |
| Petrocub | వయసు 29 | €275వే | |
| Milsami | వయసు 28 | €150వే | |
| Milsami | వయసు 28 | €175వే | |
| Milsami | వయసు 27 | €175వే | |
| Milsami | వయసు 27 | €275వే | |
| Speranta Nisporeni | వయసు 26 | €350వే | |
| Speranta Nisporeni | వయసు 25 | €300వే | |
| Speranta Nisporeni | వయసు 25 | €250వే | |
| Speranta Nisporeni | వయసు 24 | €100వే |
2026-2027 సీజన్లో Sergiu Plătică: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 4 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 276. సగటు రేటింగ్: 5.9.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Petrocub Hîncesti | 2 | 141 | 0 | 1 | 5.9 |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Petrocub Hîncesti | 2 | 135 | 0 | 0 | 5.9 | |
| 2026 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 3 | 216 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2025-2026 | యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Petrocub Hîncesti | 4 | 336 | 0 | 0 | 6.5 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 2 | 99 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024-2025 | యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Petrocub Hîncesti |
| 6 |
| 528 |
| 1 |
| 0 |
| 6.5 |
| యూరోపా లీగ్ | Petrocub Hîncesti | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.6 |
| ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Petrocub Hîncesti | 4 | 360 | 1 | 0 | 6.9 |
| నేషన్స్ లీగ్ | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.6 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024 | యూరో | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 2 | 24 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2023-2024 | యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Petrocub Hîncesti | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరో | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 1 | 20 | 0 | 0 | 6.2 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 1 | 9 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2022-2023 | యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Petrocub Hîncesti | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| మోల్దోవా కప్ | Petrocub Hîncesti | 1 | 76 | 0 | 0 | – | |
| నేషన్స్ లీగ్ | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 6 | 335 | 0 | 1 | 6.2 | |
| యూరో క్వాలిఫయింగ్ | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 1 | 73 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (యూరప్) | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 5 | 392 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Petrocub Hîncesti | 8 | 720 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 1 | 74 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2020-2021 | మోల్దోవన్ సూపర్ లిగా | Petrocub Hîncesti | 1 | 86 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| యూరోపా లీగ్ | Petrocub Hîncesti | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| నేషన్స్ లీగ్ | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 5 | 367 | 0 | 0 | 6.0 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 3 | 271 | 0 | 0 | 5.6 |
| 2019-2020 | యూరో | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 1 | 72 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | యూరోపా లీగ్ | Milsami Orhei | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| నేషన్స్ లీగ్ | మోల్దోవాజాతీయ జట్టు | 2 | 31 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | యూరోపా లీగ్ | Milsami Orhei | 1 | 36 | 0 | 0 | – |
|---|