నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €1.3మి (8, సెప్టెం 2019)
చివరి అప్డేట్:
స్థానం: గోల్కీపర్, జాతీయత: నార్వే, వయస్సు: 36, ఎత్తు: 185 సెం.మీ. 2025 సీజన్లో Sten Grytebust: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Sten Grytebust చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Aalesund vs Bryne; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 11 డిసెంబర్, 2025.
Aalesund: మ్యాచ్లు 99, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Vejle: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Copenhagen: మ్యాచ్లు 21, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Odense: మ్యాచ్లు 86, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Sten Grytebust – వయసు: 36 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 25 అక్టోబర్, 1989.
పొజిషన్: గోల్కీపర్.
Sten Grytebust – ఎత్తు: 185 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: నార్వే.
| వయసు 33 |
| €500వే |
| Vejle | వయసు 32 | €500వే |
| Vejle | వయసు 31 | €600వే |
| Copenhagen | వయసు 31 | €700వే |
| Copenhagen | వయసు 31 | €500వే |
| Copenhagen | వయసు 30 | €600వే |
| Copenhagen | వయసు 30 | €800వే |
| Copenhagen | వయసు 30 | €1మి |
| Copenhagen | వయసు 29 | €1.3మి |
| Odense | వయసు 29 | €1మి |
| Odense | వయసు 29 | €800వే |
| Odense | వయసు 28 | €800వే |
| Odense | వయసు 28 | €800వే |
| Odense | వయసు 27 | €400వే |
| Odense | వయసు 27 | €400వే |
| Odense | వయసు 26 | €600వే |
| Aalesund | వయసు 26 | €900వే |
| Aalesund | వయసు 25 | €1.1మి |
| Aalesund | వయసు 24 | €1మి |
| Aalesund | వయసు 23 | €1మి |
| Aalesund | వయసు 23 | €800వే |
| Aalesund | వయసు 22 | €1మి |
| Aalesund | వయసు 22 | €900వే |
| Aalesund | వయసు 21 | €150వే |
| Aalesund | వయసు 19 | €150వే |
2025 సీజన్లో Sten Grytebust: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 2 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 180. సగటు రేటింగ్: 6.4.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 27 | 2,349 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2022 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 28 | 2,520 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| డానిష్ సూపర్లిగా | Vejle | 10 | 900 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Danish Cup |
| Vejle |
| 2 |
| 180 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| 2020-2021 | డానిష్ సూపర్లిగా | Copenhagen | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2019-2020 | డానిష్ సూపర్లిగా | Copenhagen | 6 | 540 | 0 | 0 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Copenhagen | 3 | 300 | 0 | 0 | 6.1 | |
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Copenhagen | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2018-2019 | డానిష్ సూపర్లిగా | Copenhagen | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| డానిష్ సూపర్లిగా | Odense | 34 | 3,060 | 0 | 0 | 6.5 | |
| UEFA యూరో | Odense | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2017-2018 | డానిష్ సూపర్లిగా | Odense | 32 | 2,880 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2016-2017 | డానిష్ సూపర్లిగా | Odense | 19 | 1,661 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2015-2016 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 10 | 900 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2015 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 12 | 1,080 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2014 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 10 | 900 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2011-2012 | ఎలైట్సెరియన్ | Aalesund | 1 | 91 | 0 | 0 | – |
|---|