ప్రకటన
స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: చిలీ, వయస్సు: 33, ఎత్తు: 184 సెం.మీ. 2024: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Univ Catolica vs Santiago Wanderers (30 జూన్, 2024).
చివరి అప్డేట్:
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €3.5మి (28, జూన్ 2023)
Univ Catolica: మ్యాచ్లు 113, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 0
Toluca: మ్యాచ్లు 82, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 3
Huachipato: మ్యాచ్లు 45, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 3
Palestino: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 3
సంబంధిత పేజీలు: ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Valber Huerta – వయసు: 33 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 26 ఆగస్టు, 1993.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Valber Huerta – ఎత్తు: 184 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: ఎడమ.
జాతీయత: చిలీ.
2024 సీజన్లో Valber Huerta: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Univ Catolica | వయసు 32 | €175వే | |
| Univ Catolica | వయసు 31 | €400వే | |
| Univ Catolica | వయసు 31 | €700వే | |
| Univ Catolica | వయసు 31 | €1మి | |
| Univ Catolica | వయసు 31 | €1.5మి | |
| Univ Catolica | వయసు 30 | €2.3మి | |
| Toluca | వయసు 30 | €2.8మి | |
| Toluca | వయసు 29 | €3.5మి | |
| Toluca | వయసు 29 | €3మి | |
| Toluca | వయసు 29 | €2.8మి | |
| Toluca | వయసు 29 | €2మి | |
| Toluca | వయసు 28 | €900వే | |
| Univ Catolica | వయసు 28 | €900వే | |
| Univ Catolica | వయసు 27 | €900వే | |
| Univ Catolica | వయసు 27 | €525వే | |
| Univ Catolica | వయసు 26 | €525వే | |
| Univ Catolica | వయసు 26 | €650వే | |
| Univ Catolica | వయసు 25 | €650వే | |
| Huachipato | వయసు 24 | €575వే | |
| Huachipato | వయసు 24 | €400వే |
2024 సీజన్లో Valber Huerta: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 1 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 8.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024 | కోపా చిలీ | Univ Catolica | 1 | 8 | 0 | 0 | – |
| 2023-2024 | లిగా MX | Toluca | 20 | 1,738 | 0 | 1 | 7.0 |
| లీగ్స్ కప్ | Toluca | 3 | 270 | 2 | 1 | 8.0 | |
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Toluca | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2023 | లీగ్స్ కప్ | Toluca | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | లిగా MX | Toluca | 43 | 3,870 | 2 | 0 | 6.9 |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Univ Catolica |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2022 | చిలియన్ సూపర్ కప్ | Univ Catolica | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్మెబోల్) | చిలీజాతీయ జట్టు | 2 | 14 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | లిగా MX | Toluca | 14 | 1,104 | 2 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Univ Catolica | 12 | 1,069 | 1 | 0 | 6.7 | |
| చిలియన్ సూపర్ కప్ | Univ Catolica | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2021 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Univ Catolica | 9 | 765 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Univ Catolica | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.7 | |
| కోపా చిలీ | Univ Catolica | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| చిలియన్ సూపర్ కప్ | Univ Catolica | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Univ Catolica | 37 | 3,280 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Univ Catolica | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.8 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Univ Catolica | 4 | 325 | 0 | 0 | – |
| 2020 | కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Univ Catolica | 3 | 257 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2019-2020 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Univ Catolica | 8 | 720 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కోపా చిలీ | Univ Catolica | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2019 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Univ Catolica | 11 | 990 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Univ Catolica | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.3 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Univ Catolica | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2018-2019 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Univ Catolica | 4 | 270 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Univ Catolica | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| చిలియన్ సూపర్ కప్ | Univ Catolica | 1 | 81 | 0 | 0 | – | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Univ Catolica | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 | |
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 8 | 630 | 0 | 1 | 7.1 | |
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2018 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 7 | 630 | 0 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2017-2018 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 18 | 1,254 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 3 | 270 | 2 | 0 | 7.1 |
| 2017 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2016-2017 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 4 | 360 | 0 | 2 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 7 | 574 | 1 | 0 | 7.0 |
| 2015-2016 | లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Huachipato | 4 | 360 | 1 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా డి ప్రిమీరా చిలీ | Palestino | 3 | 270 | 0 | 1 | 6.7 |