
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €200మి (10, అక్టో 2024)
చివరి అప్డేట్:
Vinícius Júnior Real Madrid జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 26, ఎత్తు: 176 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €130మి. 2026-2027 సీజన్లో Vinícius Júnior: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 3 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Vinícius Júnior చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Real Madrid vs Villarreal; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 20 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 11 అక్టోబర్, 2026.
Real Madrid: మ్యాచ్లు 8, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 3
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Real Madrid జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Vinícius Júnior 585 నిమిషాలు ఆడారు, 7 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Real Madrid: మ్యాచ్లు 399, గోల్స్ 130, అసిస్ట్లు 88
Flamengo - RJ: మ్యాచ్లు 44, గోల్స్ 9, అసిస్ట్లు 4
సంబంధిత పేజీలు: Real Madrid, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Vinícius Júnior – వయసు: 26 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 12 జులై, 2000.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Vinícius Júnior – క్లబ్: Real Madrid.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Real Madrid | వయసు 26 | €130మి | |
| Real Madrid | వయసు 25 | €140మి | |
| Real Madrid | వయసు 25 | €150మి | |
| Real Madrid | వయసు 25 | €150మి | |
| Real Madrid | వయసు 24 | €170మి | |
| Real Madrid | వయసు 24 | €200మి | |
| Real Madrid | వయసు 24 | €200మి | |
| Real Madrid | వయసు 23 | €180మి | |
| Real Madrid | వయసు 23 | €150మి | |
| Real Madrid | వయసు 22 | €150మి | |
| Real Madrid | వయసు 22 | €120మి | |
| Real Madrid | వయసు 22 | €120మి | |
| Real Madrid | వయసు 21 | €100మి | |
| Real Madrid | వయసు 21 | €100మి | |
| Real Madrid | వయసు 21 | €50మి | |
| Real Madrid | వయసు 20 | €40మి | |
| Real Madrid | వయసు 20 | €40మి | |
| Real Madrid | వయసు 20 | €50మి | |
| Real Madrid | వయసు 19 | €45మి | |
| Real Madrid | వయసు 19 | €50మి | |
| Real Madrid | వయసు 18 | €70మి | |
| Real Madrid | వయసు 18 | €70మి | |
| Real Madrid | వయసు 18 | €35మి | |
| Flamengo | వయసు 17 | €35మి | |
| Flamengo | వయసు 17 | €20మి | |
| Flamengo | వయసు 17 | €10మి |
Vinícius Júnior – ఎత్తు: 176 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
మార్కెట్ విలువ: €130మి.
2026-2027 సీజన్లో Vinícius Júnior: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 3 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Vinícius Júnior: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 9 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 3 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 672. సగటు రేటింగ్: 6.8.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | లాలిగా | Real Madrid | 8 | 585 | 1 | 3 | 6.9 |
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 1 | 87 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2026 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Real Madrid | 3 | 203 | 0 | 0 | 6.7 |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్మెబోల్) | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 8 | 646 | 2 | 1 | 6.9 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 5 | 282 | 2 | 1 | 7.1 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 5 | 441 | 4 | 1 | 8.3 |
| 2025-2026 | లాలిగా | Real Madrid | 36 | 2,825 | 16 | 5 | 7.1 |
|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 14 | 1,170 | 5 | 5 | 7.1 |
| Supercopa de España | Real Madrid | 2 | 163 | 1 | 0 | 7.0 |
| Copa del Rey | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 3 | 259 | 1 | 1 | 7.1 |
| Japanese Challenge Cup | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 1 | 57 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025 | Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 88 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2024-2025 | లాలిగా | Real Madrid | 30 | 2,257 | 11 | 8 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 12 | 1,104 | 8 | 2 | 7.3 | |
| క్లబ్ ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | Real Madrid | 6 | 456 | 1 | 1 | 6.9 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 6 | 470 | 1 | 2 | 7.0 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Real Madrid | 2 | 99 | 0 | 1 | 6.9 | |
| Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 76 | 0 | 1 | 6.4 | |
| Intercontinental Cup | Real Madrid | 1 | 90 | 1 | 1 | 8.5 | |
| UEFA సూపర్ కప్ | Real Madrid | 1 | 88 | 0 | 1 | 7.5 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్మెబోల్) | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2024 | Supercopa de España | Real Madrid | 2 | 187 | 3 | 0 | 8.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా అమెరికా | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 3 | 251 | 2 | 0 | 7.2 |
| 2023-2024 | లాలిగా | Real Madrid | 26 | 1,879 | 15 | 5 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 10 | 901 | 6 | 4 | 7.7 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.8 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Real Madrid | 1 | 77 | 1 | 0 | 8.2 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 4 | 266 | 0 | 1 | 6.7 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్మెబోల్) | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 1 | 84 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023 | Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|
| 2022-2023 | లాలిగా | Real Madrid | 33 | 2,831 | 10 | 9 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 12 | 975 | 7 | 5 | 7.6 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 5 | 475 | 3 | 3 | 7.9 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Real Madrid | 3 | 207 | 1 | 0 | 7.0 | |
| Club World Championship(old) | Real Madrid | 1 | 89 | 1 | 0 | 8.0 | |
| Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.4 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 5 | 377 | 1 | 1 | 6.7 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 4 | 302 | 1 | 2 | 7.3 |
| 2022 | Club World Championship(old) | Real Madrid | 1 | 90 | 2 | 1 | 9.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA సూపర్ కప్ | Real Madrid | 1 | 85 | 0 | 1 | 7.1 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్మెబోల్) | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | లాలిగా | Real Madrid | 35 | 2,699 | 17 | 10 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 13 | 1,199 | 4 | 6 | 7.1 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Real Madrid | 4 | 222 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 2 | 178 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Supercopa de España | Real Madrid | 2 | 196 | 1 | 0 | 8.0 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్మెబోల్) | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 6 | 361 | 1 | 0 | 6.7 | |
| Japanese Challenge Cup | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.4 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 1 | 19 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020-2021 | లాలిగా | Real Madrid | 35 | 1,971 | 3 | 3 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 12 | 638 | 3 | 1 | 6.8 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 23 | 0 | 0 | – | |
| కాన్మెబోల్ కోపా అమెరికా | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 4 | 64 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | లాలిగా | Real Madrid | 29 | 1,354 | 3 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 5 | 193 | 1 | 1 | 7.0 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.4 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Real Madrid | 1 | 44 | 0 | 0 | – |
| 2019 | అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | బ్రెజిల్జాతీయ జట్టు | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2018-2019 | లాలిగా | Real Madrid | 18 | 864 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Real Madrid | 8 | 638 | 2 | 6 | 7.7 | |
| UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Real Madrid | 4 | 234 | 0 | 2 | 6.6 | |
| International Champions Cup | Real Madrid | 3 | 121 | 0 | 0 | – | |
| Club World Championship(old) | Real Madrid | 1 | 6 | 0 | 0 | – |
| 2018 | కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Flamengo - RJ | 4 | 272 | 2 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Flamengo - RJ | 3 | 270 | 2 | 0 | 7.8 |
| 2017-2018 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Flamengo - RJ | 19 | 922 | 3 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Flamengo - RJ | 2 | 52 | 0 | 0 | 6.1 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Flamengo - RJ | 1 | 87 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Flamengo - RJ | 8 | 274 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Flamengo - RJ | 7 | 210 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|