ప్రకటన
Tong Wang Shandong Taishan జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: డిఫెండర్, జాతీయత: చైనా, వయస్సు: 33, ఎత్తు: 179 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €100వే. 2026: మ్యాచ్లు 14, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Shandong Taishan vs Henan (26 జులై, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €500వే (8, డిసెం 2018)
Shandong Taishan: మ్యాచ్లు 15, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Shandong Taishan జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Tong Wang 465 నిమిషాలు ఆడారు, 6 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Shandong Taishan: మ్యాచ్లు 225, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 13
సంబంధిత పేజీలు: Shandong Taishan, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Tong Wang – వయసు: 33 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 12 ఫిబ్రవరి, 1993.
పొజిషన్: డిఫెండర్.
Tong Wang – క్లబ్: Shandong Taishan.
Tong Wang – ఎత్తు: 179 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: చైనా.
మార్కెట్ విలువ: €100వే.
2026 సీజన్లో Tong Wang: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 14 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Shandong Taishan | వయసు 33 | €100వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 32 | €100వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 32 | €100వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 31 | €125వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 31 | €175వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 30 | €250వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 30 | €275వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 29 | €275వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 29 | €300వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 28 | €425వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 28 | €450వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 27 | €450వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 27 | €325వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 26 | €400వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 26 | €350వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 25 | €500వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 25 | €450వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 24 | €450వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 24 | €400వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 24 | €300వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 23 | €300వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 23 | €375వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 23 | €350వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 22 | €325వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 22 | €175వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 21 | €200వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 21 | €175వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 20 | €225వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 20 | €200వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 20 | €175వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 20 | €125వే | |
| Shandong Taishan | వయసు 19 | €50వే |
2026 సీజన్లో Tong Wang: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 14 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 532. సగటు రేటింగ్: 6.3.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 12 | 385 | 0 | 0 | 6.3 |
| చైనీస్ FA కప్ | Shandong Taishan | 2 | 147 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2025-2026 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 5 | 108 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2025 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 11 | 469 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024-2025 | AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఎలైట్ | Shandong Taishan | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2024 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 3 | 137 | 0 | 0 |
| 6.2 |
| చైనీస్ FA కప్ | Shandong Taishan | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2023-2024 | AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shandong Taishan | 2 | 161 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| చైనీస్ FA కప్ | Shandong Taishan | 1 | 24 | 0 | 0 | – |
| 2023 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 22 | 1,311 | 0 | 3 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| చైనీస్ సూపర్ కప్ | Shandong Taishan | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2022-2023 | చైనీస్ FA కప్ | Shandong Taishan | 4 | 192 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 3 | 95 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 9 | 617 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2021-2022 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 9 | 619 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| చైనీస్ FA కప్ | Shandong Taishan | 2 | 49 | 0 | 0 | – |
| 2021 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 4 | 210 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2020-2021 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 11 | 854 | 1 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| చైనీస్ FA కప్ | Shandong Taishan | 3 | 206 | 0 | 0 | – |
| 2020 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 6 | 355 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 5 | 310 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2019 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 8 | 710 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shandong Taishan | 7 | 461 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018-2019 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 23 | 2,008 | 0 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ | Shandong Taishan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Shandong Taishan | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2018 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 9 | 806 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2017-2018 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 12 | 1,066 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2017 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 9 | 744 | 0 | 2 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 13 | 1,077 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 5 | 410 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2015-2016 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 14 | 1,043 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2015 | చైనీస్ సూపర్ లీగ్ | Shandong Taishan | 4 | 225 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|