ప్రకటన
Wesley Pomba Veres జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: మిడ్ఫీల్డర్, జాతీయత: బ్రెజిల్, వయస్సు: 24, ఎత్తు: 180 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €300వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 7, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Polissya Zhytomyr vs Veres (6 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
అత్యధికం: €500వే (17, డిసెం 2025)
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
Veres: మ్యాచ్లు 7, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Veres జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Wesley Pomba 320 నిమిషాలు ఆడారు, 4 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Veres: మ్యాచ్లు 22, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 3
Ferroviaria SP: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Coritiba SAF - PR: మ్యాచ్లు 29, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Ituano SP: మ్యాచ్లు 18, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 0
SER Caxias: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Pelotas(RS): మ్యాచ్లు 10, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Veres, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Wesley Pomba – వయసు: 24 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 2 జూన్, 2002.
పొజిషన్: మిడ్ఫీల్డర్.
Wesley Pomba – క్లబ్: Veres.
Wesley Pomba – ఎత్తు: 180 సెం.మీ.
| Veres |
| వయసు 24 |
| €300వే |
| Veres | వయసు 24 | €500వే |
| Veres | వయసు 23 | €500వే |
| Ferroviaria SP | వయసు 23 | €400వే |
| Coritiba SAF | వయసు 22 | €400వే |
| Coritiba SAF | వయసు 21 | €400వే |
| Ituano SP | వయసు 21 | €400వే |
| Ituano SP | వయసు 21 | €200వే |
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: బ్రెజిల్.
మార్కెట్ విలువ: €300వే.
2026-2027 సీజన్లో Wesley Pomba: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 7 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Wesley Pomba: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 7 మ్యాచ్లు, 1 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 320. సగటు రేటింగ్: 6.2.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ఉక్రేనియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Veres | 7 | 320 | 1 | 0 | 6.2 |
| 2025-2026 | ఉక్రేనియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ | Veres | 15 | 858 | 0 | 3 | 6.1 |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Ferroviaria SP | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Ferroviaria SP | 1 | 5 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024-2025 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Ferroviaria SP | 7 | 199 | 0 | 0 | 6.3 |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Coritiba SAF - PR | 3 | 67 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024 |
|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B |
| Coritiba SAF - PR |
| 11 |
| 345 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2023-2024 | క్యాంపియొనాటో పరనయెన్సె (బ్రెజిల్) | Coritiba SAF - PR | 8 | 199 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Coritiba SAF - PR | 6 | 179 | 0 | 0 | 6.6 | |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Ituano SP | 5 | 316 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Ituano SP | 12 | 815 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Coritiba SAF - PR | 1 | 50 | 0 | 0 | 6.5 | |
| క్యాంపియొనాటో గాచో (బ్రెజిల్) | SER Caxias | 2 | 56 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Ituano SP | 1 | 36 | 1 | 0 | 8.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| క్యాంపియొనాటో గాచో (బ్రెజిల్) | Pelotas(RS) | 1 | 20 | 2 | 0 | – |
| 2022 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | CRB | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| క్యాంపియొనాటో గాచో (బ్రెజిల్) | Grêmio - RS | 1 | 11 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | బ్రెజిలియన్ సీరీ B | Pelotas(RS) | 4 | 44 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2020-2021 | క్యాంపియొనాటో గాచో (బ్రెజిల్) | Pelotas(RS) | 5 | 198 | 0 | 0 | – |
|---|