
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €4.5మి (30, మే 2024)
చివరి అప్డేట్:
Žan Celar Basel 1893 జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: స్లోవేనియా, వయస్సు: 27, ఎత్తు: 186 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €2మి. 2026-2027 సీజన్లో Žan Celar: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 14 మ్యాచ్లు, 7 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Žan Celar చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Vaduz vs Basel 1893; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 71 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 11 అక్టోబర్, 2026.
Basel 1893: మ్యాచ్లు 10, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 1
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Basel 1893 జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Žan Celar 857 నిమిషాలు ఆడారు, 10 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Basel 1893: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 7, అసిస్ట్లు 1
Fortuna Dusseldorf: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Queens Park Rangers: మ్యాచ్లు 24, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
Lugano: మ్యాచ్లు 117, గోల్స్ 49, అసిస్ట్లు 9
Cremonese: మ్యాచ్లు 41, గోల్స్ 4, అసిస్ట్లు 1
Cittadella: మ్యాచ్లు 11, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Basel 1893, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Basel 1893 | వయసు 27 | €2మి | |
| Fortuna Dusseldorf | వయసు 27 | €800వే | |
| Fortuna Dusseldorf | వయసు 26 | €1మి | |
| Fortuna Dusseldorf | వయసు 26 | €1.5మి | |
| Fortuna Dusseldorf | వయసు 26 | €2మి | |
| Queens Park Rangers | వయసు 26 | €4మి | |
| Queens Park Rangers | వయసు 25 | €4.5మి | |
| Lugano | వయసు 25 | €4.5మి | |
| Lugano | వయసు 24 | €4మి | |
| Lugano | వయసు 24 | €4మి | |
| Lugano | వయసు 24 | €4మి | |
| Lugano | వయసు 24 | €3మి | |
| Lugano | వయసు 23 | €1.5మి | |
| Lugano | వయసు 23 | €1.2మి | |
| Lugano | వయసు 22 | €650వే | |
| Cremonese | వయసు 22 | €650వే | |
| Cremonese | వయసు 21 | €800వే | |
| Cremonese | వయసు 21 | €800వే | |
| Cremonese | వయసు 21 | €725వే | |
| Cittadella | వయసు 20 | €800వే | |
| Roma U20 | వయసు 20 | €800వే | |
| Roma U20 | వయసు 19 | €250వే | |
| Maribor | వయసు 18 | €100వే | |
| Maribor U19 | వయసు 17 | €150వే |
Žan Celar – వయసు: 27 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 14 మార్చి, 1999.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Žan Celar – క్లబ్: Basel 1893.
Žan Celar – ఎత్తు: 186 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: స్లోవేనియా.
మార్కెట్ విలువ: €2మి.
2026-2027 సీజన్లో Žan Celar: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 14 మ్యాచ్లు, 7 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Žan Celar: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 14 మ్యాచ్లు, 7 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 958.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | స్విస్ సూపర్ లీగ్ | Basel 1893 | 10 | 857 | 6 | 1 | 7.0 |
| Switzerland Cup | Basel 1893 | 1 | 59 | 1 | 0 | – | |
| UEFA నేషన్స్ లీగ్ | స్లొవేనియాజాతీయ జట్టు | 3 | 42 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2026 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Basel 1893 | 1 | 41 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | 2. బుండెస్లిగా | Fortuna Dusseldorf | 16 | 370 | 0 | 0 | 6.4 |
| ఛాంపియన్షిప్ | Queens Park Rangers | 2 | 76 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2024-2025 |
|---|
| ఛాంపియన్షిప్ |
| Queens Park Rangers |
| 19 |
| 949 |
| 2 |
| 0 |
| 6.5 |
| English Football League Cup | Queens Park Rangers | 3 | 190 | 0 | 0 | 6.4 |
| UEFA నేషన్స్ లీగ్ | స్లొవేనియాజాతీయ జట్టు | 4 | 143 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2024 | UEFA యూరో | స్లొవేనియాజాతీయ జట్టు | 4 | 134 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2023-2024 | స్విస్ సూపర్ లీగ్ | Lugano | 36 | 2,185 | 14 | 3 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Switzerland Cup | Lugano | 5 | 330 | 5 | 1 | 7.0 | |
| UEFA యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Lugano | 5 | 416 | 1 | 0 | 6.6 | |
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Lugano | 2 | 174 | 0 | 0 | 6.4 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | స్లొవేనియాజాతీయ జట్టు | 2 | 41 | 0 | 0 | 6.5 | |
| UEFA యూరో | స్లొవేనియాజాతీయ జట్టు | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | స్విస్ సూపర్ లీగ్ | Lugano | 29 | 1,984 | 15 | 2 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Switzerland Cup | Lugano | 3 | 217 | 0 | 0 | 6.5 | |
| UEFA యూరోపా కాన్ఫరెన్స్ లీగ్ | Lugano | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.2 | |
| UEFA నేషన్స్ లీగ్ | స్లొవేనియాజాతీయ జట్టు | 2 | 56 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (UEFA) | స్లొవేనియాజాతీయ జట్టు | 1 | 89 | 0 | 1 | 6.2 |
|---|
| 2021-2022 | స్విస్ సూపర్ లీగ్ | Lugano | 30 | 2,191 | 11 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Switzerland Cup | Lugano | 5 | 408 | 3 | 1 | 8.4 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Lugano | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.5 | |
| UEFA నేషన్స్ లీగ్ | స్లొవేనియాజాతీయ జట్టు | 2 | 148 | 0 | 0 | 6.3 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | స్లొవేనియాజాతీయ జట్టు | 1 | 44 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2020-2021 | సీరీ B | Cremonese | 27 | 1,077 | 2 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U21 Football Championship | Cremonese | 2 | 79 | 0 | 0 | – | |
| Coppa Italia | Cremonese | 2 | 78 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | సీరీ B | Cremonese | 10 | 380 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| సీరీ B | Cittadella | 10 | 626 | 1 | 0 | 6.8 | |
| Coppa Italia | Cittadella | 1 | 73 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | సీరీ A | Roma | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|