மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
உயர்ந்தது: €300ஆ (8 டிச., 2024)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: சூடான், வயது: 30, உயரம்: 180 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €200ஆ. 2025-2026 சீசனில் Abo Eisa: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 19, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 2.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Abo Eisa கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Chonburi vs Nakhon Ratchasima Mazda; அந்தப் போட்டியில் அவர் 60 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 10 மே, 2026.
Chonburi: போட்டிகள் 18, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 2
Nongbua Pitchaya: போட்டிகள் 21, கோல்கள் 6, அசிஸ்ட் 3
Grimsby Town: போட்டிகள் 37, கோல்கள் 9, அசிஸ்ட் 4
Bradford City: போட்டிகள் 22, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 0
Scunthorpe United: போட்டிகள் 76, கோல்கள் 18, அசிஸ்ட் 6
Oxford United: போட்டிகள் 4, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Abo Eisa: 30 வயது. பிறந்த தேதி: 5 ஜனவரி, 1996.
நிலை: முன்கள வீரர்.
Abo Eisa – உயரம்: 180 செ.மீ.
| தேதி |
|---|
| அணி |
|---|
| வயது |
|---|
| மதிப்பு |
|---|
| Free Player | வயது 30 | €200ஆ | |
| Chonburi | வயது 30 | €250ஆ | |
| Chonburi | வயது 29 | €250ஆ | |
| Nongbua Pitchaya | வயது 28 | €300ஆ | |
| Nongbua Pitchaya | வயது 28 | €150ஆ | |
| Grimsby Town | வயது 28 | €150ஆ | |
| Grimsby Town | வயது 27 | €150ஆ | |
| Bradford City | வயது 27 | €100ஆ | |
| Bradford City | வயது 27 | €100ஆ |
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: சூடான்.
சந்தை மதிப்பு: €200ஆ.
2025-2026 சீசனில் Abo Eisa: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 19, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 2.
2025-2026 சீசனில் Abo Eisa: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 19, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 2. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 917.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | World Championship qualification (CAF) | சூடான்தேசிய அணி | 6 | 349 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2025-2026 | தாய் லீக் 1 | Chonburi | 18 | 849 | 1 | 2 | 6.7 |
| CAF ஆப்பிரிக்கக் கோப்பை | சூடான்தேசிய அணி | 1 | 68 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 | CAF ஆப்பிரிக்கக் கோப்பை | சூடான்தேசிய அணி | 6 | 449 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2024-2025 | தாய் லீக் 1 | Nongbua Pitchaya | 21 | 982 | 6 | 3 | 6.8 |
| 2023-2024 | லீக் டூ | Grimsby Town |
| 32 |
| 2,268 |
| 9 |
| 4 |
| 6.8 |
| FA Cup | Grimsby Town | 2 | 76 | 0 | 0 | 6.5 |
| English Football League Trophy | Grimsby Town | 2 | 107 | 0 | 0 | 6.3 |
| English Football League Cup | Grimsby Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | லீக் டூ | Bradford City | 14 | 829 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Bradford City | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.0 | |
| English Football League Trophy | Bradford City | 1 | 14 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | லீக் டூ | Bradford City | 4 | 93 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Bradford City | 1 | 30 | 0 | 0 | – | |
| English Football League Cup | Bradford City | 1 | 56 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2020-2021 | லீக் டூ | Scunthorpe United | 39 | 2,794 | 9 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Scunthorpe United | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| English Football League Cup | Scunthorpe United | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2019-2020 | லீக் டூ | Scunthorpe United | 28 | 2,117 | 5 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Scunthorpe United | 6 | 436 | 4 | 0 | 7.4 | |
| FA Cup | Scunthorpe United | 1 | 14 | 0 | 0 | 5.8 | |
| லீக் ஒன் | Oxford United | 1 | 1 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | லீக் டூ | Colchester United | 6 | 218 | 2 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| லீக் ஒன் | Oxford United | 2 | 3 | 0 | 0 | 6.1 | |
| FA Cup | Oxford United | 1 | 3 | 0 | 0 | 6.0 | |
| லீக் ஒன் | Shrewsbury Town | 2 | 30 | 0 | 0 | 6.3 |