மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
உயர்ந்தது: €400ஆ (6 ஜூன், 2021)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Alejandro Moralez, Llaneros அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: கொலம்பியா, வயது: 25, உயரம்: 190 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €250ஆ. 2026 சீசனில் Alejandro Moralez: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Alejandro Moralez கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Llaneros vs America de Cali; அந்தப் போட்டியில் அவர் 90 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 5 அக்டோபர், 2026.
Llaneros: போட்டிகள் 19, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
2026 பருவத்திற்கான Llaneros அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Alejandro Moralez 1467 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 16 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Llaneros: போட்டிகள் 19, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Fortaleza F.C: போட்டிகள் 29, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Independiente Santa Fe: போட்டிகள் 16, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Llaneros, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Alejandro Moralez: 25 வயது. பிறந்த தேதி: 19 ஏப்ரல், 2001.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Llaneros | வயது 25 | €250ஆ | |
| Llaneros | வயது 25 | €350ஆ | |
| Llaneros | வயது 24 | €350ஆ | |
| Real Cartagena | வயது 24 | €200ஆ | |
| Atletico Bucaramanga | வயது 24 | €150ஆ | |
| Atletico Bucaramanga | வயது 23 | €200ஆ | |
| Fortaleza | வயது 23 | €300ஆ | |
| Fortaleza | வயது 23 | €300ஆ | |
| Fortaleza | வயது 22 | €300ஆ | |
| Fortaleza | வயது 22 | €250ஆ | |
| Independiente Santa Fe | வயது 21 | €200ஆ | |
| Independiente Santa Fe | வயது 21 | €200ஆ | |
| Independiente Santa Fe | வயது 20 | €300ஆ | |
| Independiente Santa Fe | வயது 20 | €400ஆ | |
| Independiente Santa Fe | வயது 19 | €250ஆ |
Alejandro Moralez – கிளப்: Llaneros.
Alejandro Moralez – உயரம்: 190 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: இடது.
தேசியம்: கொலம்பியா.
சந்தை மதிப்பு: €250ஆ.
2026 சீசனில் Alejandro Moralez: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026 சீசனில் Alejandro Moralez: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 751. சராசரி ரேட்டிங்: 6.4.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | கேட்டகோரியா பிரிமேரா A | Llaneros | 9 | 751 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2025-2026 | கேட்டகோரியா பிரிமேரா A | Llaneros | 10 | 716 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2024-2025 | கேட்டகோரியா பிரிமேரா A | Fortaleza F.C | 4 | 280 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024 | கேட்டகோரியா பிரிமேரா A | Fortaleza F.C | 17 | 1,211 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | கேட்டகோரியா பிரிமேரா A | Fortaleza F.C | 3 | 251 | 0 | 0 | 6.7 |
| தோர்னியோ பெட்ப்ளே டிமாயோர் (கொலம்பியா) | Fortaleza F.C |
| 1 |
| 24 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2022-2023 | தோர்னியோ பெட்ப்ளே டிமாயோர் (கொலம்பியா) | Fortaleza F.C | 4 | 169 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2022 | கேட்டகோரியா பிரிமேரா A | Independiente Santa Fe | 3 | 59 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2021-2022 | Superliga de Colombia | Independiente Santa Fe | 1 | 0 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2021 | கேட்டகோரியா பிரிமேரா A | Independiente Santa Fe | 7 | 541 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Independiente Santa Fe | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2020-2021 | CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Independiente Santa Fe | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| கேட்டகோரியா பிரிமேரா A | Independiente Santa Fe | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.8 |