விளம்பரம்
Anders Dreyer, San Diego அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: டென்மார்க், வயது: 28, உயரம்: 174 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €15மி. 2026: போட்டிகள் 37, கோல்கள் 15, அசிஸ்ட் 11. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: St. Louis City vs San Diego (1 நவம்பர், 2026).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €15மி (3 ஜூன், 2024)
San Diego: போட்டிகள் 32, கோல்கள் 15, அசிஸ்ட் 12
2026 பருவத்திற்கான San Diego அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Anders Dreyer 2802 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 31 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
San Diego: போட்டிகள் 79, கோல்கள் 39, அசிஸ்ட் 31
MLS All Stars: போட்டிகள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
RSC Anderlecht: போட்டிகள் 86, கோல்கள் 28, அசிஸ்ட் 19
Midtjylland: போட்டிகள் 109, கோல்கள் 35, அசிஸ்ட் 25
Rubin Kazan: போட்டிகள் 14, கோல்கள் 8, அசிஸ்ட் 0
Heerenveen: போட்டிகள் 13, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 2
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: San Diego, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Anders Dreyer: 28 வயது. பிறந்த தேதி: 2 மே, 1998.
நிலை: முன்கள வீரர்.
Anders Dreyer – கிளப்: San Diego.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| San Diego | வயது 28 | €15மி | |
| San Diego | வயது 27 | €15மி | |
| San Diego | வயது 27 | €12மி | |
| San Diego | வயது 27 | €9மி | |
| San Diego | வயது 26 | €8மி | |
| Anderlecht | வயது 26 | €10மி | |
| Anderlecht | வயது 26 | €12மி | |
| Anderlecht | வயது 26 | €15மி | |
| Anderlecht | வயது 25 | €12மி | |
| Anderlecht | வயது 25 | €10மி | |
| Anderlecht | வயது 25 | €6.5மி | |
| Anderlecht | வயது 25 | €8மி | |
| Midtjylland | வயது 24 | €9மி | |
| Midtjylland | வயது 24 | €8மி | |
| Rubin Kazan | வயது 23 | €7மி | |
| Midtjylland | வயது 23 | €6மி | |
| Midtjylland | வயது 22 | €6மி | |
| Midtjylland | வயது 22 | €3மி | |
| Midtjylland | வயது 21 | €525ஆ | |
| Heerenveen | வயது 21 | €600ஆ | |
| Esbjerg | வயது 20 | €600ஆ | |
| Esbjerg | வயது 19 | €300ஆ | |
| Esbjerg U19 | வயது 19 | €200ஆ |
விருப்பமான கால்: இடது.
தேசியம்: டென்மார்க்.
சந்தை மதிப்பு: €15மி.
2026 சீசனில் Anders Dreyer: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 37, கோல்கள் 15, அசிஸ்ட்கள் 11.
2026 சீசனில் Anders Dreyer: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 37, கோல்கள் 15, அசிஸ்ட்கள் 11. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 2,953.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | மேஜர் லீக் சாக்கர் | San Diego | 29 | 2,532 | 13 | 10 | 7.2 |
| லீக்ஸ் கோப்பை | San Diego | 2 | 150 | 0 | 0 | 6.5 | |
| CONCACAF சாம்பியன்ஸ் கோப்பை | San Diego | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| MLS ஆல்-ஸ்டார் போட்டி | MLS All Stars | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.4 | |
| உலக சாம்பியன்ஷிப்த் தகுதிச் சுற்று (ஐரோப்பா) | டென்மார்க்தேசிய அணி | 4 | 136 | 2 | 1 | 7.0 | |
| 2025-2026 | மேஜர் லீக் சாக்கர் | San Diego | 8 | 714 | 7 | 3 | 7.9 |
| CONCACAF சாம்பியன்ஸ் கோப்பை |
| San Diego |
| 3 |
| 268 |
| 1 |
| 1 |
| 7.4 |
| 2025 | மேஜர் லீக் சாக்கர் | San Diego | 28 | 2,515 | 15 | 14 | 7.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| லீக்ஸ் கோப்பை | San Diego | 2 | 117 | 0 | 1 | 6.4 |
| 2024-2025 | மேஜர் லீக் சாக்கர் | San Diego | 6 | 508 | 3 | 2 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| பெல்ஜிய புரோ லீக் | RSC Anderlecht | 18 | 1,383 | 3 | 5 | 7.0 | |
| ஐரோப்பா லீக் | RSC Anderlecht | 7 | 494 | 1 | 2 | 6.9 | |
| பெல்ஜிய கோப்பை | RSC Anderlecht | 2 | 159 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | RSC Anderlecht | 37 | 3,000 | 18 | 9 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| பெல்ஜிய கோப்பை | RSC Anderlecht | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.3 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | Midtjylland | 1 | 60 | 0 | 1 | 7.6 |
| 2022-2023 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | RSC Anderlecht | 14 | 1,172 | 4 | 2 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | RSC Anderlecht | 6 | 595 | 1 | 1 | 6.9 | |
| சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | RSC Anderlecht | 1 | 88 | 0 | 0 | 6.5 | |
| டேனிஷ் சூப்பர்லிகா | Midtjylland | 16 | 1,376 | 8 | 1 | 7.2 | |
| ஐரோப்பா லீக் | Midtjylland | 6 | 464 | 2 | 1 | 7.0 | |
| சாம்பியன்ஸ் லீக் | Midtjylland | 4 | 325 | 0 | 1 | 6.7 | |
| டேனிஷ் கோப்பை | Midtjylland | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.7 |
| 2022 | உலக சாம்பியன்ஷிப்த் தகுதிச் சுற்று (ஐரோப்பா) | டென்மார்க்தேசிய அணி | 2 | 31 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2021-2022 | டேனிஷ் சூப்பர்லிகா | Midtjylland | 16 | 1,366 | 8 | 8 | 7.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| டேனிஷ் கோப்பை | Midtjylland | 3 | 255 | 2 | 0 | 7.5 | |
| சாம்பியன்ஸ் லீக் | Midtjylland | 3 | 215 | 0 | 0 | 6.0 | |
| ரஷ்ய பிரீமியர் லீக் | Rubin Kazan | 14 | 1,209 | 8 | 0 | 6.7 |
| 2021 | ஐரோப்பிய 21 வயதுக்குட்பட்டோர் சாம்பியன்ஷிப் | டென்மார்க்தேசிய அணி | 3 | 225 | 2 | 0 | 7.6 |
|---|
| 2020-2021 | டேனிஷ் சூப்பர்லிகா | Midtjylland | 31 | 2,310 | 8 | 5 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சாம்பியன்ஸ் லீக் | Midtjylland | 10 | 769 | 3 | 1 | 6.8 | |
| டேனிஷ் கோப்பை | Midtjylland | 2 | 52 | 0 | 0 | – | |
| ஐரோப்பிய 21 வயதுக்குட்பட்டோர் சாம்பியன்ஷிப் | டென்மார்க்தேசிய அணி | 1 | 30 | 0 | 0 | – | |
| ஐரோப்பிய 21 வயதுக்குட்பட்டோர் சாம்பியன்ஷிப் தகுதிச் சுற்று | டென்மார்க்தேசிய அணி | 1 | 29 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | டேனிஷ் சூப்பர்லிகா | Midtjylland | 16 | 1,257 | 4 | 6 | 7.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| எரெடிவிசி | Heerenveen | 11 | 223 | 1 | 2 | – | |
| நெதர்லாந்து KNVB கோப்பை | Heerenveen | 2 | 50 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ஐரோப்பிய 21 வயதுக்குட்பட்டோர் சாம்பியன்ஷிப் தகுதிச் சுற்று | டென்மார்க்தேசிய அணி | 4 | 133 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019 | ஐரோப்பிய 21 வயதுக்குட்பட்டோர் சாம்பியன்ஷிப் | டென்மார்க்தேசிய அணி | 1 | 68 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2018-2019 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | St Mirren | 10 | 693 | 1 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஸ்காட்லாந்து கோப்பை | St Mirren | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.3 | |
| டேனிஷ் சூப்பர்லிகா | Esbjerg | 3 | 270 | 1 | 1 | 6.9 |
| 2017-2018 | டேனிஷ் சூப்பர்லிகா | Esbjerg | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | டேனிஷ் சூப்பர்லிகா | Esbjerg | 6 | 370 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|