விளம்பரம்
Andreas Vindheim, Asane Fotball அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: நார்வே, வயது: 31, உயரம்: 184 செ.மீ. 2023: போட்டிகள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Ham-Kam vs Lillestrom (29 மே, 2023).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
உயர்ந்தது: €1.3மி (26 டிச., 2020)
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Asane Fotball | வயது 30 | €50ஆ | |
| Asane Fotball | வயது 30 | €50ஆ | |
| Asane Fotball | வயது 29 | €75ஆ | |
| Sparta | வயது 28 | €100ஆ | |
| Sparta | வயது 28 | €100ஆ | |
| Teplice | வயது 28 | €200ஆ | |
| Teplice | வயது 28 | €450ஆ | |
| Lillestrom |
Aalesund: போட்டிகள் 6, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
Lillestrøm: போட்டிகள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Schalke 04: போட்டிகள் 7, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 1
Sparta Praha: போட்டிகள் 47, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 4
Malmo: போட்டிகள் 59, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 3
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Asane Fotball, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Andreas Vindheim: 31 வயது. பிறந்த தேதி: 4 ஆகஸ்ட், 1995.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
Andreas Vindheim – உயரம்: 184 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: நார்வே.
2023 சீசனில் Andreas Vindheim: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
| வயது 27 |
| €650ஆ |
| Sparta | வயது 27 | €700ஆ |
| Schalke 04 | வயது 26 | €1மி |
| Sparta | வயது 26 | €1மி |
| Sparta | வயது 25 | €1.2மி |
| Sparta | வயது 25 | €1.3மி |
| Sparta | வயது 24 | €1மி |
| Sparta | வயது 24 | €800ஆ |
| Sparta | வயது 24 | €1மி |
| Malmo | வயது 23 | €1மி |
| Malmo | வயது 23 | €250ஆ |
| Malmo | வயது 22 | €200ஆ |
| Malmo | வயது 22 | €500ஆ |
| Malmo | வயது 21 | €150ஆ |
| Malmo | வயது 21 | €150ஆ |
| Malmo | வயது 20 | €200ஆ |
| Malmo | வயது 20 | €300ஆ |
| Malmo | வயது 19 | €300ஆ |
| Malmo | வயது 19 | €400ஆ |
| Brann | வயது 19 | €300ஆ |
2023 சீசனில் Andreas Vindheim: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 71. சராசரி ரேட்டிங்: 6.3.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023 | எலைட்செரியன் | Lillestrøm | 1 | 71 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | எலைட்செரியன் | Aalesund | 1 | 0 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | 2. புண்டேஸ்லிகா | Schalke 04 | 7 | 338 | 1 | 1 | 6.5 |
| செக் முதல் லீக் | Sparta Praha | 6 | 189 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ஐரோப்பா லீக் | Sparta Praha | 3 | 165 | 0 | 0 | 6.8 | |
| சாம்பியன்ஸ் லீக் | Sparta Praha | 2 | 103 | 0 | 0 | 6.6 | |
| செக் கோப்பை |
| 1 |
| 44 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2020-2021 | செக் முதல் லீக் | Sparta Praha | 17 | 1,289 | 1 | 4 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஐரோப்பா லீக் | Sparta Praha | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.0 | |
| நேஷன்ஸ் லீக் | நார்வேதேசிய அணி | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2019-2020 | செக் முதல் லீக் | Sparta Praha | 13 | 547 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Malmo | 10 | 668 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2018-2019 | ஐரோப்பா லீக் | Malmo | 10 | 849 | 1 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சாம்பியன்ஸ் லீக் | Malmo | 2 | 24 | 0 | 0 | – | |
| ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Malmo | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2018 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Malmo | 3 | 84 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2017-2018 | சாம்பியன்ஸ் லீக் | Malmo | 1 | 1 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2017 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Malmo | 18 | 1,042 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|
| 2016-2017 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Malmo | 1 | 90 | 0 | 0 | 8.0 |
|---|
| 2016 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Malmo | 6 | 254 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2015-2016 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Malmo | 4 | 73 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Malmo | 3 | 66 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| எலைட்செரியன் | Aalesund | 4 | 254 | 0 | 0 | – |
| 2013-2014 | எலைட்செரியன் | Aalesund | 1 | 90 | 1 | 0 | – |
|---|