விளம்பரம்
Bálint Vécsei, Paks அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: மிட்ஃபீல்டர், தேசியம்: ஹங்கேரி, வயது: 33, உயரம்: 185 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €400ஆ. 2026-2027: போட்டிகள் 6, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 1. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Ferencvarosi TC vs Paksi (1 நவம்பர், 2026).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €1.2மி (21 பிப்., 2023)
Paksi: போட்டிகள் 6, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 1
2026/27 பருவத்திற்கான Paksi அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Bálint Vécsei 540 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 6 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Paksi: போட்டிகள் 77, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட் 3
Ferencvarosi TC: போட்டிகள் 82, கோல்கள் 6, அசிஸ்ட் 1
Lugano: போட்டிகள் 80, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட் 1
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Paks, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Bálint Vécsei: 33 வயது. பிறந்த தேதி: 13 ஜூலை, 1993.
நிலை: மிட்ஃபீல்டர்.
Bálint Vécsei – கிளப்: Paks.
Bálint Vécsei – உயரம்: 185 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: இடது.
தேசியம்: ஹங்கேரி.
சந்தை மதிப்பு: €400ஆ.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Paks | வயது 33 | €400ஆ | |
| Paks | வயது 32 | €450ஆ | |
| Paks | வயது 32 | €500ஆ | |
| Paks | வயது 32 | €600ஆ | |
| Paks | வயது 31 | €700ஆ | |
| Paks | வயது 31 | €700ஆ | |
| Paks | வயது 30 | €750ஆ | |
| Free Player | வயது 30 | €1மி | |
| Ferencvarosi TC | வயது 29 | €1.2மி | |
| Ferencvarosi TC | வயது 29 | €1.2மி | |
| Ferencvarosi TC | வயது 28 | €1மி | |
| Ferencvarosi TC | வயது 28 | €800ஆ | |
| Ferencvarosi TC | வயது 28 | €600ஆ | |
| Ferencvarosi TC | வயது 27 | €400ஆ | |
| Ferencvarosi TC | வயது 27 | €500ஆ | |
| Ferencvarosi TC | வயது 27 | €700ஆ | |
| Ferencvarosi TC | வயது 27 | €750ஆ | |
| Ferencvarosi TC | வயது 26 | €800ஆ | |
| Lugano | வயது 25 | €1மி | |
| Lugano | வயது 25 | €600ஆ | |
| Lugano | வயது 25 | €400ஆ | |
| Lugano | வயது 24 | €200ஆ | |
| Lugano | வயது 24 | €200ஆ | |
| Lugano | வயது 23 | €200ஆ | |
| Lugano | வயது 23 | €200ஆ | |
| Lecce | வயது 22 | €200ஆ | |
| Lecce | வயது 22 | €250ஆ | |
| Honved | வயது 22 | €300ஆ | |
| Honved | வயது 21 | €400ஆ | |
| Honved | வயது 21 | €700ஆ | |
| Honved | வயது 20 | €400ஆ | |
| Honved | வயது 19 | €300ஆ | |
| Honved | வயது 19 | €200ஆ | |
| Honved | வயது 19 | €75ஆ | |
| Honved | வயது 18 | €50ஆ |
2026-2027 சீசனில் Bálint Vécsei: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 6, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 1.
2026-2027 சீசனில் Bálint Vécsei: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 6, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 1. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 540. சராசரி ரேட்டிங்: 6.5.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ஹங்கேரி NB 1 | Paksi | 6 | 540 | 1 | 1 | 6.5 |
| 2025-2026 | ஹங்கேரி NB 1 | Paksi | 24 | 2,025 | 1 | 0 | 6.5 |
| ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Paksi | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2024-2025 | ஹங்கேரி NB 1 | Paksi | 29 | 2,072 | 1 | 2 | 6.4 |
| ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Paksi | 8 | 626 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ஐரோப்பா லீக் | Paksi | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.7 | |
| நேஷன்ஸ் லீக் | ஹங்கேரி |
| 1 |
| 74 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| 2024 | ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் | ஹங்கேரிதேசிய அணி | 1 | 87 | 1 | 0 | 8.2 |
|---|
| 2023-2024 | ஹங்கேரி NB 1 | Paksi | 4 | 224 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஐரோப்பா லீக் | Paksi | 2 | 92 | 0 | 0 | 6.2 | |
| J1 லீக் | Ferencvarosi TC | 2 | 22 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | ஹங்கேரி NB 1 | Ferencvarosi TC | 11 | 517 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஐரோப்பா லீக் | Ferencvarosi TC | 10 | 598 | 1 | 1 | 6.6 | |
| சாம்பியன்ஸ் லீக் | Ferencvarosi TC | 2 | 61 | 0 | 0 | 5.6 | |
| நேஷன்ஸ் லீக் | ஹங்கேரிதேசிய அணி | 2 | 5 | 0 | 0 | 6.6 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | ஹங்கேரிதேசிய அணி | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2022 | உலக சாம்பியன்ஷிப்த் தகுதிச் சுற்று (ஐரோப்பா) | ஹங்கேரிதேசிய அணி | 4 | 121 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2021-2022 | ஹங்கேரி NB 1 | Ferencvarosi TC | 17 | 893 | 3 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சாம்பியன்ஸ் லீக் | Ferencvarosi TC | 6 | 115 | 0 | 0 | – | |
| ஐரோப்பா லீக் | Ferencvarosi TC | 6 | 399 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ஹங்கேரி கோப்பை | Ferencvarosi TC | 1 | 8 | 0 | 0 | – | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | ஹங்கேரிதேசிய அணி | 2 | 18 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2020-2021 | ஹங்கேரி NB 1 | Ferencvarosi TC | 15 | 329 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | ஹங்கேரி NB 1 | Ferencvarosi TC | 12 | 325 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lugano | 13 | 1,056 | 2 | 0 | 7.0 | |
| ஐரோப்பா லீக் | Lugano | 4 | 297 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018-2019 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lugano | 26 | 1,948 | 1 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Lugano | 1 | 67 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lugano | 22 | 971 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஐரோப்பா லீக் | Lugano | 1 | 90 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2016-2017 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lugano | 12 | 575 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2015-2016 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lugano | 1 | 2 | 0 | 0 | – |
|---|