மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
காயம்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €7மி (3 செப்., 2020)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Benjamin Verbič, Publikum Celje அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: ஸ்லோவேனியா, வயது: 32, உயரம்: 179 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €500ஆ. 2026-2027 சீசனில் Benjamin Verbič: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 5, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Benjamin Verbič கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Publikum Celje vs Omonia Nicosia; அந்தப் போட்டியில் அவர் 28 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 15 அக்டோபர், 2026.
Publikum Celje: போட்டிகள் 5, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
2026/27 பருவத்திற்கான Publikum Celje அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Benjamin Verbič 226 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 2 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Publikum Celje: போட்டிகள் 5, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
Levadiakos: போட்டிகள் 35, கோல்கள் 7, அசிஸ்ட் 4
Panathinaikos: போட்டிகள் 58, கோல்கள் 6, அசிஸ்ட் 1
Dynamo Kyiv: போட்டிகள் 108, கோல்கள் 33, அசிஸ்ட் 8
Legia Warszawa: போட்டிகள் 8, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Copenhagen: போட்டிகள் 59, கோல்கள் 10, அசிஸ்ட் 4
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Publikum Celje, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Levadiakos | வயது 32 | €500ஆ | |
| Levadiakos | வயது 32 | €600ஆ | |
| Levadiakos | வயது 32 | €800ஆ | |
| Levadiakos | வயது 31 | €900ஆ | |
| Levadiakos | வயது 31 | €1மி | |
| Panathinaikos | வயது 31 | €1.2மி | |
| Panathinaikos | வயது 30 | €1.8மி | |
| Panathinaikos | வயது 30 | €2மி | |
| Panathinaikos | வயது 30 | €2.5மி | |
| Panathinaikos | வயது 29 | €2.5மி | |
| Panathinaikos | வயது 29 | €3மி | |
| Panathinaikos | வயது 28 | €3.5மி | |
| Legia Warszawa | வயது 28 | €4.5மி | |
| Dynamo Kyiv | வயது 28 | €4.5மி | |
| Dynamo Kyiv | வயது 27 | €5.5மி | |
| Dynamo Kyiv | வயது 27 | €7மி | |
| Dynamo Kyiv | வயது 26 | €7மி | |
| Dynamo Kyiv | வயது 26 | €4.8மி | |
| Dynamo Kyiv | வயது 26 | €6மி | |
| Dynamo Kyiv | வயது 25 | €6மி | |
| Dynamo Kyiv | வயது 25 | €5.5மி | |
| Dynamo Kyiv | வயது 24 | €4.5மி | |
| Dynamo Kyiv | வயது 24 | €4மி | |
| Copenhagen | வயது 24 | €2மி | |
| Copenhagen | வயது 23 | €1.5மி | |
| Copenhagen | வயது 23 | €1.8மி | |
| Copenhagen | வயது 22 | €1.5மி | |
| Copenhagen | வயது 22 | €1.3மி | |
| Copenhagen | வயது 21 | €1.3மி | |
| Publikum Celje | வயது 21 | €900ஆ | |
| Publikum Celje | வயது 20 | €500ஆ | |
| Publikum Celje | வயது 20 | €400ஆ | |
| Publikum Celje | வயது 19 | €200ஆ | |
| Publikum Celje | வயது 19 | €200ஆ | |
| Publikum Celje | வயது 18 | €150ஆ | |
| Publikum Celje | வயது 18 | €75ஆ |
Benjamin Verbič: 32 வயது. பிறந்த தேதி: 27 நவம்பர், 1993.
நிலை: முன்கள வீரர்.
Benjamin Verbič – கிளப்: Publikum Celje.
Benjamin Verbič – உயரம்: 179 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: ஸ்லோவேனியா.
சந்தை மதிப்பு: €500ஆ.
2026-2027 சீசனில் Benjamin Verbič: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 5, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Benjamin Verbič: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 5, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 222. சராசரி ரேட்டிங்: 6.4.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Publikum Celje | 3 | 125 | 1 | 0 | 6.9 |
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Publikum Celje | 2 | 97 | 0 | 0 | 5.7 | |
| 2026 | சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.4 |
| உலக சாம்பியன்ஷிப்த் தகுதிச் சுற்று (UEFA) | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 1 | 8 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2025-2026 | கிரேக்க சூப்பர் லீக் | Levadiakos | 20 | 894 | 5 | 1 | 6.7 |
| Greek Cup | Levadiakos | 4 | 166 | 0 | 0 |
| 6.9 |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 1 | 31 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024-2025 | கிரேக்க சூப்பர் லீக் | Levadiakos | 11 | 547 | 2 | 3 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Panathinaikos | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024 | UEFA ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 11 | 361 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2023-2024 | கிரேக்க சூப்பர் லீக் | Panathinaikos | 23 | 910 | 4 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Panathinaikos | 4 | 124 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Greek Cup | Panathinaikos | 2 | 142 | 0 | 0 | – | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 2 | 68 | 0 | 0 | 6.4 | |
| UEFA ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 1 | 6 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2022-2023 | கிரேக்க சூப்பர் லீக் | Panathinaikos | 26 | 1,033 | 2 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Greek Cup | Panathinaikos | 2 | 133 | 0 | 0 | – | |
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Dynamo Kyiv | 2 | 120 | 0 | 0 | – | |
| UEFA நேஷன்ஸ் லீக் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 3 | 169 | 0 | 0 | 6.4 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 1 | 78 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2022 | உலக சாம்பியன்ஷிப்த் தகுதிச் சுற்று (UEFA) | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 3 | 143 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 1 | 81 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | வங்கி போல்ஸ்கி எக்ஸ்ட்ராக்லாஸா | Legia Warszawa | 7 | 241 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Polish Cup | Legia Warszawa | 1 | 26 | 0 | 0 | – | |
| உக்ரைன் பிரீமியர் லீக் | Dynamo Kyiv | 9 | 400 | 2 | 1 | 6.5 | |
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Dynamo Kyiv | 3 | 91 | 0 | 0 | 6.0 | |
| சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Dynamo Kyiv | 1 | 6 | 0 | 0 | – | |
| UEFA நேஷன்ஸ் லீக் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 2 | 80 | 0 | 0 | 6.3 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 2 | 40 | 0 | 1 | 6.6 | |
| உலக சாம்பியன்ஷிப்த் தகுதிச் சுற்று (UEFA) | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2020-2021 | உக்ரைன் பிரீமியர் லீக் | Dynamo Kyiv | 12 | 600 | 3 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Dynamo Kyiv | 9 | 359 | 0 | 0 | 6.3 | |
| UEFA நேஷன்ஸ் லீக் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 3 | 188 | 0 | 0 | 5.9 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 2 | 76 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2019-2020 | உக்ரைன் பிரீமியர் லீக் | Dynamo Kyiv | 22 | 1,406 | 10 | 2 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Dynamo Kyiv | 5 | 439 | 2 | 0 | 7.2 | |
| Ukrainian Cup | Dynamo Kyiv | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Dynamo Kyiv | 2 | 133 | 0 | 0 | – | |
| UEFA ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 6 | 463 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2019 | Ukrainian Super Cup | Dynamo Kyiv | 1 | 73 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | உக்ரைன் பிரீமியர் லீக் | Dynamo Kyiv | 20 | 1,647 | 7 | 4 | 7.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Dynamo Kyiv | 7 | 598 | 3 | 0 | 6.6 | |
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Dynamo Kyiv | 4 | 360 | 2 | 0 | 7.1 | |
| UEFA ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 2 | 174 | 0 | 0 | 6.5 | |
| UEFA நேஷன்ஸ் லீக் | ஸ்லோவேனியாதேசிய அணி | 2 | 119 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | உக்ரைன் பிரீமியர் லீக் | Dynamo Kyiv | 9 | 658 | 4 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| டேனிஷ் சூப்பர்லிகா | Copenhagen | 14 | 1,167 | 7 | 1 | 7.3 | |
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Copenhagen | 1 | 89 | 0 | 2 | 8.6 |
| 2016-2017 | டேனிஷ் சூப்பர்லிகா | Copenhagen | 22 | 1,324 | 3 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2015-2016 | டேனிஷ் சூப்பர்லிகா | Copenhagen | 22 | 1,257 | 0 | 0 | – |
|---|