விளம்பரம்
Carlinhos Júnior, RB Omiya Ardija அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: பிரேசில், வயது: 32, உயரம்: 174 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €800ஆ. 2026-2027: போட்டிகள் 14, கோல்கள் 7, அசிஸ்ட் 2. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: RB Omiya Ardija vs Iwaki (3 நவம்பர், 2026).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €3மி (3 ஜூன், 2019)
RB Omiya Ardija: போட்டிகள் 15, கோல்கள் 7, அசிஸ்ட் 2
2026/27 பருவத்திற்கான RB Omiya Ardija அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Carlinhos Júnior 1131 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 15 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
RB Omiya Ardija: போட்டிகள் 14, கோல்கள் 7, அசிஸ்ட் 2
JEF United Ichihara Chiba: போட்டிகள் 44, கோல்கள் 14, அசிஸ்ட் 1
Shimizu S-Pulse: போட்டிகள் 148, கோல்கள் 35, அசிஸ்ட் 15
Lugano: போட்டிகள் 89, கோல்கள் 21, அசிஸ்ட் 7
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: RB Omiya Ardija, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Carlinhos Júnior: 32 வயது. பிறந்த தேதி: 8 ஆகஸ்ட், 1994.
நிலை: முன்கள வீரர்.
Carlinhos Júnior – கிளப்: RB Omiya Ardija.
Carlinhos Júnior – உயரம்: 174 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| JEF United Ichihara Chiba | வயது 31 | €800ஆ | |
| JEF United Ichihara Chiba | வயது 31 | €1மி | |
| JEF United Ichihara Chiba | வயது 30 | €900ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 30 | €1மி | |
| Shimizu S Pulse | வயது 29 | €1மி | |
| Shimizu S Pulse | வயது 29 | €1மி | |
| Shimizu S Pulse | வயது 28 | €800ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 28 | €900ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 27 | €1மி | |
| Shimizu S Pulse | வயது 27 | €1.4மி | |
| Shimizu S Pulse | வயது 26 | €1.8மி | |
| Shimizu S Pulse | வயது 26 | €2மி | |
| Shimizu S Pulse | வயது 25 | €2.4மி | |
| Lugano | வயது 25 | €3மி | |
| Lugano | வயது 24 | €3மி | |
| Lugano | வயது 24 | €2மி | |
| Lugano | வயது 24 | €2மி | |
| Lugano | வயது 23 | €1.5மி | |
| Lugano | வயது 23 | €1மி | |
| Lugano | வயது 23 | €1மி | |
| Lugano | வயது 23 | €600ஆ | |
| Lugano | வயது 22 | €300ஆ | |
| Parana PR | வயது 21 | €125ஆ | |
| Parana PR | வயது 21 | €150ஆ | |
| Parana PR | வயது 20 | €250ஆ |
தேசியம்: பிரேசில்.
சந்தை மதிப்பு: €800ஆ.
2026-2027 சீசனில் Carlinhos Júnior: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 14, கோல்கள் 7, அசிஸ்ட்கள் 2.
2026-2027 சீசனில் Carlinhos Júnior: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 14, கோல்கள் 7, அசிஸ்ட்கள் 2. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 1,068. சராசரி ரேட்டிங்: 6.9.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | J2 லீக் | RB Omiya Ardija | 14 | 1,068 | 7 | 2 | 6.9 |
| 2026 | J1 லீக் | JEF United Ichihara Chiba | 9 | 531 | 2 | 0 | 6.6 |
| 2025-2026 | J2 லீக் | JEF United Ichihara Chiba | 8 | 550 | 4 | 0 | 7.1 |
| J1 லீக் | JEF United Ichihara Chiba | 3 | 183 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2025 | J2 லீக் | JEF United Ichihara Chiba | 18 | 988 | 5 | 1 | 7.0 |
| 2024-2025 | J2 லீக் | JEF United Ichihara Chiba | 6 | 316 | 3 |
| 0 |
| 6.9 |
| J2 லீக் | Shimizu S-Pulse | 5 | 294 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | J2 லீக் | Shimizu S-Pulse | 10 | 605 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2023-2024 | J2 லீக் | Shimizu S-Pulse | 32 | 2,228 | 8 | 3 | 6.8 |
|---|
| 2023 | J2 லீக் | Shimizu S-Pulse | 4 | 229 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2022-2023 | J2 லீக் | Shimizu S-Pulse | 19 | 1,228 | 9 | 2 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 7 | 528 | 2 | 1 | 6.7 | |
| J லீக் கோப்பை | Shimizu S-Pulse | 1 | 20 | 0 | 0 | – | |
| எம்பரர்ஸ் கோப்பை | Shimizu S-Pulse | 1 | 11 | 0 | 0 | – |
| 2022 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 6 | 364 | 1 | 3 | 6.6 |
|---|
| 2021-2022 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 13 | 707 | 1 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J லீக் கோப்பை | Shimizu S-Pulse | 3 | 70 | 0 | 0 | – |
| 2021 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2020-2021 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 36 | 2,720 | 8 | 4 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J லீக் கோப்பை | Shimizu S-Pulse | 1 | 34 | 0 | 0 | – |
| 2020 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 3 | 259 | 1 | 0 | 7.3 |
|---|
| 2019-2020 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 5 | 339 | 2 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lugano | 14 | 1,093 | 2 | 1 | 7.0 | |
| ஐரோப்பா லீக் | Lugano | 5 | 422 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2018-2019 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lugano | 25 | 1,873 | 10 | 4 | 7.3 |
|---|
| 2017-2018 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lugano | 28 | 1,652 | 8 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2016-2017 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lugano | 17 | 804 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|