மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €800ஆ (27 பிப்., 2020)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Chris Cadden, Aberdeen அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: மிட்ஃபீல்டர், தேசியம்: ஸ்காட்லாந்து, வயது: 30, உயரம்: 183 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €300ஆ. 2026-2027 சீசனில் Chris Cadden: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 11, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Chris Cadden கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Aberdeen vs St Johnstone; அந்தப் போட்டியில் அவர் 89 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 11 அக்டோபர், 2026.
Aberdeen: போட்டிகள் 8, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
2026/27 பருவத்திற்கான Aberdeen அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Chris Cadden 702 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 8 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Aberdeen: போட்டிகள் 10, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Hibernian: போட்டிகள் 166, கோல்கள் 7, அசிஸ்ட் 9
Columbus Crew: போட்டிகள் 10, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Oxford United: போட்டிகள் 23, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 5
Motherwell: போட்டிகள் 34, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 2
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Aberdeen, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Aberdeen | வயது 30 | €300ஆ | |
| Hibernian | வயது 29 | €500ஆ | |
| Hibernian | வயது 29 | €600ஆ | |
| Hibernian | வயது 28 | €600ஆ | |
| Hibernian | வயது 28 | €600ஆ | |
| Hibernian | வயது 27 | €650ஆ | |
| Hibernian | வயது 27 | €650ஆ | |
| Hibernian | வயது 26 | €700ஆ | |
| Hibernian | வயது 26 | €650ஆ | |
| Hibernian | வயது 25 | €650ஆ | |
| Hibernian | வயது 25 | €650ஆ | |
| Hibernian | வயது 24 | €700ஆ | |
| Columbus Crew | வயது 24 | €800ஆ | |
| Columbus Crew | வயது 23 | €800ஆ | |
| Columbus Crew | வயது 23 | €650ஆ | |
| Columbus Crew | வயது 23 | €800ஆ | |
| Motherwell | வயது 22 | €700ஆ | |
| Motherwell | வயது 21 | €700ஆ | |
| Motherwell | வயது 21 | €600ஆ | |
| Motherwell | வயது 20 | €350ஆ |
Chris Cadden: 30 வயது. பிறந்த தேதி: 19 செப்டம்பர், 1996.
நிலை: மிட்ஃபீல்டர்.
Chris Cadden – கிளப்: Aberdeen.
Chris Cadden – உயரம்: 183 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: ஸ்காட்லாந்து.
சந்தை மதிப்பு: €300ஆ.
2026-2027 சீசனில் Chris Cadden: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 11, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Chris Cadden: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 11, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 935.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Aberdeen | 8 | 702 | 0 | 0 | 6.2 |
| Scottish League Cup | Aberdeen | 2 | 206 | 0 | 0 | 6.8 | |
| UEFA ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Hibernian | 1 | 27 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025-2026 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Hibernian | 20 | 1,150 | 1 | 2 | 6.5 |
| UEFA ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Hibernian | 4 | 341 | 1 | 0 | 6.4 | |
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Hibernian | 2 | 138 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Scottish League Cup |
| Hibernian |
| 1 |
| 8 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| 2024-2025 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Hibernian | 32 | 2,341 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Hibernian | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Scottish League Cup | Hibernian | 2 | 66 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023-2024 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Hibernian | 11 | 839 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Hibernian | 2 | 97 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Hibernian | 37 | 2,875 | 1 | 3 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish League Cup | Hibernian | 4 | 297 | 0 | 1 | 6.8 | |
| Scottish Cup | Hibernian | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Hibernian | 28 | 2,256 | 2 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Hibernian | 4 | 390 | 1 | 0 | 6.7 | |
| Scottish League Cup | Hibernian | 2 | 115 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Hibernian | 10 | 641 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Hibernian | 1 | 12 | 0 | 0 | – | |
| Scottish League Cup | Hibernian | 1 | 51 | 0 | 0 | – |
| 2020 | மேஜர் லீக் சாக்கர் | Columbus Crew | 8 | 312 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2019-2020 | மேஜர் லீக் சாக்கர் | Columbus Crew | 2 | 60 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| லீக் ஒன் | Oxford United | 21 | 1,843 | 0 | 4 | 7.0 | |
| FA Cup | Oxford United | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.6 |
| 2018-2019 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Motherwell | 10 | 626 | 0 | 1 | 6.2 |
|---|
| 2017-2018 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Motherwell | 13 | 1,001 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Motherwell | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2016-2017 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Motherwell | 5 | 340 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|
| 2015-2016 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Motherwell | 3 | 256 | 0 | 1 | 5.8 |
|---|