உயர்ந்தது: €900ஆ (19 ஜூன், 2017)
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Norrkoping | வயது 34 | €100ஆ | |
| Norrkoping | வயது 33 | €100ஆ | |
| Norrkoping | வயது 33 | €100ஆ | |
| Norrkoping | வயது 32 | €100ஆ | |
| Norrkoping | வயது 32 | €150ஆ | |
| Norrkoping | வயது 32 | €150ஆ | |
| Norrkoping | வயது 31 | €150ஆ | |
| Norrkoping | வயது 31 | €150ஆ | |
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: ஸ்வீடன், வயது: 36, உயரம்: 171 செ.மீ. 2022-2023 சீசனில் Christopher Telo: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 2, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Christopher Telo கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Varbergs BoIS vs Norrkoping; அந்தப் போட்டியில் அவர் 1 நிமிடம் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 28 ஆகஸ்ட், 2022.
Norrkoping: போட்டிகள் 157, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 2
Molde: போட்டிகள் 2, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Christopher Telo: 36 வயது. பிறந்த தேதி: 4 நவம்பர், 1989.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
Christopher Telo – உயரம்: 171 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: இடது.
தேசியம்: ஸ்வீடன்.
2022-2023 சீசனில் Christopher Telo: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 2, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
| வயது 30 |
| €150ஆ |
| Norrkoping | வயது 30 | €100ஆ |
| Molde | வயது 29 | €300ஆ |
| Molde | வயது 28 | €400ஆ |
| Molde | வயது 28 | €600ஆ |
| Norrkoping | வயது 27 | €900ஆ |
| Norrkoping | வயது 27 | €800ஆ |
| Norrkoping | வயது 26 | €800ஆ |
| Norrkoping | வயது 26 | €600ஆ |
| Norrkoping | வயது 25 | €800ஆ |
| Norrkoping | வயது 25 | €700ஆ |
| Norrkoping | வயது 24 | €700ஆ |
| Norrkoping | வயது 23 | €700ஆ |
| Norrkoping | வயது 22 | €500ஆ |
| Norrkoping | வயது 21 | €400ஆ |
| Norrkoping | வயது 20 | €200ஆ |
| Norrkoping | வயது 20 | €125ஆ |
| Norrkoping | வயது 19 | €75ஆ |
| Norrkoping | வயது 19 | €150ஆ |
2022-2023 சீசனில் Christopher Telo: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 2, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 90. சராசரி ரேட்டிங்: 6.3.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2022-2023 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 1 | 15 | 0 | 0 | 6.3 |
| Sweden Cup | Norrkoping | 1 | 75 | 0 | 0 | – | |
| 2022 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 5 | 125 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | Sweden Cup | Norrkoping | 2 | 7 | 0 | 0 | – |
| ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2021 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 16 | 488 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 |
| ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் |
| Norrkoping |
| 4 |
| 189 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| Sweden Cup | Norrkoping | 2 | 157 | 0 | 0 | – |
| 2020 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 9 | 237 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2019 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 1 | 2 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| எலைட்செரியன் | Molde | 1 | 82 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2018 | எலைட்செரியன் | Molde | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2017-2018 | எலைட்செரியன் | Norrkoping | 3 | 174 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2017 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 4 | 337 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016-2017 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 17 | 1,190 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2016 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 10 | 881 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 15 | 991 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 5 | 328 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 14 | 966 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 17 | 803 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 17 | 1,162 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 13 | 683 | 0 | 0 | – |
|---|