விளம்பரம்
Daniel Štefulj, Győri ETO அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: குரோஷியா, வயது: 26, உயரம்: 185 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €900ஆ. 2026-2027: போட்டிகள் 18, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 7. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Győri ETO vs Vasas (1 நவம்பர், 2026).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:

மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €1மி (27 டிச., 2020)
Győri ETO: போட்டிகள் 12, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 6
2026/27 பருவத்திற்கான Győri ETO அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Daniel Štefulj 1044 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 12 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Győri ETO: போட்டிகள் 82, கோல்கள் 9, அசிஸ்ட் 20
Slaven Belupo: போட்டிகள் 30, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 1
Dinamo Zagreb: போட்டிகள் 22, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 1
Rijeka: போட்டிகள் 42, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 3
Varteks Varazdin: போட்டிகள் 4, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Rudar Velenje: போட்டிகள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Győri ETO, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Daniel Štefulj: 26 வயது. பிறந்த தேதி: 8 நவம்பர், 1999.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
Daniel Štefulj – கிளப்: Győri ETO.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Győri ETO | வயது 26 | €900ஆ | |
| Győri ETO | வயது 26 | €700ஆ | |
| Győri ETO | வயது 25 | €650ஆ | |
| Győri ETO | வயது 25 | €550ஆ | |
| Győri ETO | வயது 25 | €550ஆ | |
| Slaven Belupo | வயது 24 | €600ஆ | |
| Slaven Belupo | வயது 24 | €600ஆ | |
| Publikum Celje | வயது 23 | €400ஆ | |
| Dinamo Zagreb | வயது 23 | €500ஆ | |
| Dinamo Zagreb | வயது 22 | €500ஆ | |
| Dinamo Zagreb | வயது 22 | €800ஆ | |
| Dinamo Zagreb | வயது 22 | €1மி | |
| Rijeka | வயது 21 | €1மி | |
| Rijeka | வயது 21 | €1மி | |
| Rijeka | வயது 20 | €300ஆ | |
| Varazdin | வயது 20 | €300ஆ | |
| Varazdin | வயது 19 | €250ஆ | |
| Posavje Krško | வயது 19 | €200ஆ | |
| Posavje Krško | வயது 19 | €200ஆ | |
| Posavje Krško | வயது 18 | €50ஆ |
Daniel Štefulj – உயரம்: 185 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: இடது.
தேசியம்: குரோஷியா.
சந்தை மதிப்பு: €900ஆ.
2026-2027 சீசனில் Daniel Štefulj: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 18, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 7.
2026-2027 சீசனில் Daniel Štefulj: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 18, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 7. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 1,504. சராசரி ரேட்டிங்: 7.2.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ஹங்கேரி NB 1 | Győri ETO | 12 | 1,044 | 1 | 6 | 7.4 |
| ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Győri ETO | 4 | 280 | 0 | 1 | 6.7 | |
| சாம்பியன்ஸ் லீக் | Győri ETO | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2025-2026 | ஹங்கேரி NB 1 | Győri ETO | 31 | 2,669 | 3 | 8 | 7.0 |
| ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Győri ETO | 5 | 450 | 1 | 1 | 6.7 | |
| 2024-2025 | ஹங்கேரி NB 1 | Győri ETO | 28 | 2,424 | 4 | 4 | 6.9 |
| 2023-2024 | குரோஷிய கால்பந்து லீக் |
| Slaven Belupo |
| 30 |
| 2,455 |
| 1 |
| 1 |
| 6.2 |
| 2022-2023 | 1. லீக் (ஸ்லோவேனியா) | Dinamo Zagreb | 5 | 319 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| குரோஷிய கால்பந்து லீக் | Dinamo Zagreb | 3 | 103 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | குரோஷிய கால்பந்து லீக் | Dinamo Zagreb | 10 | 488 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஐரோப்பா லீக் | Dinamo Zagreb | 3 | 162 | 0 | 1 | 6.8 |
| 2020-2021 | சாம்பியன்ஸ் லீக் | Dinamo Zagreb | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| குரோஷிய கால்பந்து லீக் | Rijeka | 31 | 2,013 | 0 | 3 | 6.3 | |
| ஐரோப்பா லீக் | Rijeka | 8 | 676 | 0 | 0 | 6.3 | |
| குரோஷியா கோப்பை | Rijeka | 1 | 13 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | குரோஷிய கால்பந்து லீக் | Rijeka | 2 | 80 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| குரோஷிய கால்பந்து லீக் | Varteks Varazdin | 4 | 191 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | 1. லீக் (ஸ்லோவேனியா) | Rudar Velenje | 3 | 149 | 0 | 0 | – |
|---|