
மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
காயம்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €6மி (13 அக்., 2025)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Eric Smith, St. Pauli அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: ஸ்வீடன், வயது: 29, உயரம்: 192 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €3மி. 2026-2027 சீசனில் Eric Smith: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 10, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 1.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Eric Smith கடைசியாக விளையாடிய போட்டி St. Pauli vs Karlsruher; அந்தப் போட்டியில் அவர் 90 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 11 அக்டோபர், 2026.
St. Pauli: போட்டிகள் 7, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 1
2026/27 பருவத்திற்கான St. Pauli அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Eric Smith 481 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 5 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
St. Pauli: போட்டிகள் 155, கோல்கள் 9, அசிஸ்ட் 16
Norrkoping: போட்டிகள் 63, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 1
Tromso IL: போட்டிகள் 11, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 1
KAA Gent: போட்டிகள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Halmstads: போட்டிகள் 21, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: St. Pauli, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| St. Pauli | வயது 29 | €3மி | |
| St. Pauli | வயது 29 | €5மி | |
| St. Pauli | வயது 28 | €5மி | |
| St. Pauli | வயது 28 | €6மி | |
| St. Pauli | வயது 28 | €5மி | |
| St. Pauli | வயது 27 | €5மி | |
| St. Pauli | வயது 27 | €4மி | |
| St. Pauli | வயது 27 | €3.5மி | |
| St. Pauli | வயது 26 | €2.8மி | |
| St. Pauli | வயது 26 | €2.5மி | |
| St. Pauli | வயது 26 | €1.5மி | |
| St. Pauli | வயது 25 | €1.2மி | |
| St. Pauli | வயது 25 | €1மி | |
| St. Pauli | வயது 24 | €1.2மி | |
| St. Pauli | வயது 24 | €1.2மி | |
| St. Pauli | வயது 24 | €1.2மி | |
| Norrkoping | வயது 23 | €1.5மி | |
| Norrkoping | வயது 23 | €1மி | |
| KAA Gent | வயது 23 | €475ஆ | |
| Tromso IL | வயது 22 | €600ஆ | |
| KAA Gent | வயது 22 | €700ஆ | |
| KAA Gent | வயது 21 | €750ஆ | |
| Norrkoping | வயது 21 | €750ஆ | |
| Norrkoping | வயது 20 | €500ஆ | |
| Norrkoping | வயது 20 | €200ஆ | |
| Norrkoping | வயது 19 | €200ஆ | |
| Norrkoping | வயது 19 | €300ஆ | |
| Halmstads | வயது 18 | €300ஆ | |
| Halmstads | வயது 18 | €250ஆ |
Eric Smith: 29 வயது. பிறந்த தேதி: 8 ஜனவரி, 1997.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
Eric Smith – கிளப்: St. Pauli.
Eric Smith – உயரம்: 192 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: ஸ்வீடன்.
சந்தை மதிப்பு: €3மி.
2026-2027 சீசனில் Eric Smith: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 10, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 1.
2026-2027 சீசனில் Eric Smith: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 10, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 1. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 655.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | 2. புண்டேஸ்லிகா | St. Pauli | 7 | 481 | 0 | 1 | 6.7 |
| DFB Pokal | St. Pauli | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.2 | |
| UEFA நேஷன்ஸ் லீக் | சுவீடன்தேசிய அணி | 2 | 149 | 0 | 0 | 7.2 | |
| 2026 | சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | St. Pauli | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | புண்டேஸ்லிகா | St. Pauli | 27 | 2,314 | 2 | 2 | 6.6 |
| DFB Pokal | St. Pauli | 3 | 322 | 0 | 1 | 7.3 | |
| 2024-2025 |
| St. Pauli |
| 32 |
| 2,829 |
| 1 |
| 1 |
| 6.8 |
| DFB Pokal | St. Pauli | 2 | 210 | 1 | 0 | 7.8 |
| 2023-2024 | 2. புண்டேஸ்லிகா | St. Pauli | 25 | 2,151 | 1 | 3 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | St. Pauli | 4 | 382 | 1 | 3 | 7.8 |
| 2022-2023 | 2. புண்டேஸ்லிகா | St. Pauli | 27 | 2,361 | 2 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | St. Pauli | 2 | 210 | 1 | 1 | 7.8 |
| 2021-2022 | 2. புண்டேஸ்லிகா | St. Pauli | 17 | 1,210 | 0 | 1 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | St. Pauli | 2 | 180 | 0 | 1 | 6.0 |
| 2020-2021 | 2. புண்டேஸ்லிகா | St. Pauli | 5 | 292 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 4 | 333 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2020 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 21 | 1,756 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 2 | 166 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| எலைட்செரியன் | Tromso IL | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019 | எலைட்செரியன் | Tromso IL | 7 | 589 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2018-2019 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | Norrkoping | 2 | 97 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | KAA Gent | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017-2018 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 8 | 638 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2017 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 7 | 317 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 12 | 359 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 4 | 61 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2015-2016 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Norrkoping | 3 | 10 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Halmstads | 2 | 172 | 0 | 0 | – |
| 2014-2015 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Halmstads | 17 | 440 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Halmstads | 2 | 36 | 0 | 0 | – |
|---|