மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
உயர்ந்தது: €550ஆ (9 ஜூன், 2022)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Estrela, Suzhou Dongwu அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: மிட்ஃபீல்டர், தேசியம்: அங்கோலா, வயது: 31, உயரம்: 173 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €300ஆ. 2026 சீசனில் Estrela: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 25, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட்கள் 2.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Estrela கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Suzhou Dongwu vs Shijiazhuang Gongfu; அந்தப் போட்டியில் அவர் 90 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 10 அக்டோபர், 2026.
Suzhou Dongwu: போட்டிகள் 25, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 2
2026 பருவத்திற்கான Suzhou Dongwu அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Estrela 2191 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 24 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Suzhou Dongwu: போட்டிகள் 56, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட் 4
Boluspor: போட்டிகள் 19, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Erzurumspor: போட்டிகள் 84, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 1
Bank El Ahly: போட்டிகள் 16, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Aves: போட்டிகள் 20, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Porto: போட்டிகள் 4, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Suzhou Dongwu, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Suzhou Dongwu | வயது 30 | €300ஆ | |
| Suzhou Dongwu | வயது 30 | €300ஆ | |
| Suzhou Dongwu | வயது 29 | €350ஆ | |
| Boluspor | வயது 29 | €325ஆ | |
| Boluspor | வயது 29 | €325ஆ | |
| Erzurumspor | வயது 28 | €375ஆ | |
| Erzurumspor | வயது 28 | €375ஆ | |
| Erzurumspor | வயது 28 | €300ஆ | |
| Erzurumspor | வயது 28 | €300ஆ | |
| Erzurumspor | வயது 27 | €300ஆ | |
| Erzurumspor | வயது 27 | €400ஆ | |
| Erzurumspor | வயது 27 | €475ஆ | |
| Erzurumspor | வயது 26 | €550ஆ | |
| Erzurumspor | வயது 26 | €400ஆ | |
| Bank El Ahly | வயது 25 | €350ஆ | |
| Free Player | வயது 24 | €350ஆ | |
| Varzim | வயது 23 | €400ஆ | |
| Varzim | வயது 23 | €325ஆ | |
| Varzim | வயது 22 | €225ஆ | |
| Varzim | வயது 22 | €275ஆ | |
| Varzim | வயது 21 | €350ஆ | |
| Varzim | வயது 21 | €350ஆ | |
| APOEL Nicosia | வயது 20 | €200ஆ | |
| Orlando City | வயது 19 | €250ஆ |
Estrela: 31 வயது. பிறந்த தேதி: 22 செப்டம்பர், 1995.
நிலை: மிட்ஃபீல்டர்.
Estrela – கிளப்: Suzhou Dongwu.
Estrela – உயரம்: 173 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: அங்கோலா.
சந்தை மதிப்பு: €300ஆ.
2026 சீசனில் Estrela: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 25, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட்கள் 2.
2026 சீசனில் Estrela: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 25, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட்கள் 2. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 2,108.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | சீன கால்பந்து லீக் 1 | Suzhou Dongwu | 23 | 2,013 | 2 | 2 | 6.6 |
| Chinese FA Cup | Suzhou Dongwu | 1 | 69 | 0 | 0 | 5.6 | |
| World Championship qualification (CAF) | அங்கோலாதேசிய அணி | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2025-2026 | சீன கால்பந்து லீக் 1 | Suzhou Dongwu | 5 | 448 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2025 | சீன கால்பந்து லீக் 1 | Suzhou Dongwu | 24 | 2,115 | 2 | 1 | 6.7 |
| CAF ஆப்பிரிக்கக் கோப்பை | அங்கோலாதேசிய அணி | 2 | 16 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2024-2025 | சீன கால்பந்து லீக் 1 | Suzhou Dongwu | 3 | 270 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| துருக்கி முதல் லீக் | Boluspor | 18 | 777 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Turkish Cup | Boluspor | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2023-2024 | துருக்கி முதல் லீக் | Erzurumspor | 25 | 1,958 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | அங்கோலாதேசிய அணி | 2 | 152 | 0 | 0 | 6.4 | |
| CAF ஆப்பிரிக்கக் கோப்பை | அங்கோலாதேசிய அணி | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023 | CAF ஆப்பிரிக்கக் கோப்பை | அங்கோலாதேசிய அணி | 6 | 149 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2022-2023 | துருக்கி முதல் லீக் | Erzurumspor | 28 | 2,296 | 1 | 1 | 6.3 |
|---|
| 2021-2022 | துருக்கி முதல் லீக் | Erzurumspor | 30 | 2,390 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Turkish Cup | Erzurumspor | 1 | 114 | 0 | 0 | – | |
| World Championship qualification (CAF) | அங்கோலாதேசிய அணி | 1 | 75 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | எகிப்திய பிரீமியர் லீக் | Bank El Ahly | 16 | 1,180 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2019-2020 | பிரிமேரா லிகா | Aves | 20 | 1,470 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2018-2019 | லிகா போர்த்துகல் 2 | Porto | 3 | 91 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portuguese League Cup | Porto | 1 | 90 | 0 | 0 | – |