விளம்பரம்
விளையாடும் இடம்: கோல்கீப்பர், தேசியம்: அர்ஜென்டினா, வயது: 44, உயரம்: 186 செ.மீ. 2019-2020: போட்டிகள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Gimnasia y Esgrima de Mendoza vs River Plate (17 ஜூலை, 2019).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €2.6மி (3 பிப்., 2008)
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Club River Plate U20 | வயது 39 | €50ஆ | |
| Club River Plate U20 | வயது 38 | €100ஆ | |
| Club River Plate U20 | வயது 37 | €250ஆ | |
| Club River Plate U20 | வயது 37 | €250ஆ | |
| Club River Plate U20 | வயது 36 | €500ஆ | |
| Club River Plate U20 | வயது 35 | €500ஆ | |
| Club River Plate U20 | வயது 35 | €800ஆ | |
| Deportivo |
River Plate: போட்டிகள் 18, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Deportivo: போட்டிகள் 57, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Atlético Madrid: போட்டிகள் 5, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Mallorca: போட்டிகள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Germán Lux: 44 வயது. பிறந்த தேதி: 6 ஜூலை, 1982.
நிலை: கோல்கீப்பர்.
Germán Lux – உயரம்: 186 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: அர்ஜென்டினா.
2019-2020 சீசனில் Germán Lux: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
| வயது 34 |
| €800ஆ |
| Deportivo | வயது 34 | €1மி |
| Deportivo | வயது 34 | €1மி |
| Deportivo | வயது 33 | €1மி |
| Deportivo | வயது 32 | €800ஆ |
| Deportivo | வயது 32 | €1மி |
| Deportivo | வயது 32 | €1.5மி |
| Deportivo | வயது 32 | €2மி |
| Deportivo | வயது 31 | €1மி |
| Deportivo | வயது 31 | €600ஆ |
| Deportivo | வயது 30 | €600ஆ |
| Deportivo | வயது 30 | €800ஆ |
| Deportivo | வயது 30 | €800ஆ |
| Deportivo | வயது 29 | €800ஆ |
| Deportivo | வயது 29 | €900ஆ |
| Mallorca | வயது 28 | €1மி |
| Mallorca | வயது 28 | €1மி |
| Mallorca | வயது 27 | €1.4மி |
| Mallorca | வயது 27 | €1.4மி |
| Mallorca | வயது 27 | €1.6மி |
| Mallorca | வயது 26 | €1.6மி |
| Mallorca | வயது 26 | €2.4மி |
| Mallorca | வயது 25 | €2.6மி |
| Mallorca | வயது 25 | €2மி |
| Club River Plate U20 | வயது 24 | €1.6மி |
| Club River Plate U20 | வயது 22 | €1.4மி |
2019-2020 சீசனில் Germán Lux: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 17. சராசரி ரேட்டிங்: 4.9.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2019-2020 | CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | River Plate | 1 | 17 | 0 | 0 | 4.9 |
| 2019 | CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | River Plate | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| கோபா அர்ஜென்டினா | River Plate | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2018-2019 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | River Plate | 5 | 360 | 0 | 0 | 6.6 |
| கோபா அர்ஜென்டினா | River Plate | 1 | 0 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2018 | கிளப் உலக சாம்பியன்ஷிப் | River Plate | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2017-2018 |
|---|
| அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் |
| River Plate |
| 7 |
| 469 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2016-2017 | லாலிகா | Deportivo | 25 | 2,205 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2015-2016 | லாலிகா | Deportivo | 29 | 2,557 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2013-2014 | செகுந்தா டிவிசியோன் | Deportivo | 1 | 40 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | லாலிகா | Deportivo | 1 | 44 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | லாலிகா | Atlético Madrid | 1 | 44 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2009-2010 | லாலிகா | Atlético Madrid | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2008-2009 | லாலிகா | Atlético Madrid | 3 | 63 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| லாலிகா | Mallorca | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2007-2008 | லாலிகா | Deportivo | 1 | 49 | 0 | 0 | – |
|---|