மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
உயர்ந்தது: €8.5மி (6 ஜூன், 2022)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Giulio Maggiore, Bari அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: மிட்ஃபீல்டர், தேசியம்: இத்தாலி, வயது: 28, உயரம்: 184 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €500ஆ. 2026-2027 சீசனில் Giulio Maggiore: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Giulio Maggiore கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Bari vs ASD Giugliano 1928; அந்தப் போட்டியில் அவர் 90 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 10 அக்டோபர், 2026.
Bari: போட்டிகள் 9, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட் 0
2026/27 பருவத்திற்கான Bari அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Giulio Maggiore 694 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 9 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Bari: போட்டிகள் 51, கோல்கள் 10, அசிஸ்ட் 1
Salernitana: போட்டிகள் 61, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட் 3
Spezia: போட்டிகள் 186, கோல்கள் 16, அசிஸ்ட் 11
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Bari, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Giulio Maggiore: 28 வயது. பிறந்த தேதி: 12 மார்ச், 1998.
நிலை: மிட்ஃபீல்டர்.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Bari | வயது 28 | €500ஆ | |
| Bari | வயது 27 | €900ஆ | |
| Bari | வயது 27 | €1.5மி | |
| Salernitana | வயது 26 | €2மி | |
| Salernitana | வயது 26 | €2.8மி | |
| Salernitana | வயது 26 | €3.5மி | |
| Salernitana | வயது 26 | €3.5மி | |
| Salernitana | வயது 25 | €4.5மி | |
| Salernitana | வயது 25 | €5.5மி | |
| Salernitana | வயது 24 | €7.5மி | |
| Spezia | வயது 24 | €8.5மி | |
| Spezia | வயது 23 | €8மி | |
| Spezia | வயது 23 | €7.5மி | |
| Spezia | வயது 23 | €4.5மி | |
| Spezia | வயது 22 | €2.5மி | |
| Spezia | வயது 22 | €1.5மி | |
| Spezia | வயது 22 | €1.4மி | |
| Spezia | வயது 21 | €1.6மி | |
| Spezia | வயது 21 | €850ஆ | |
| Spezia | வயது 20 | €900ஆ | |
| Spezia | வயது 20 | €1மி | |
| Spezia | வயது 19 | €1மி | |
| Spezia | வயது 19 | €750ஆ | |
| Spezia | வயது 18 | €300ஆ | |
| Spezia U19 | வயது 18 | €175ஆ | |
| Spezia U19 | வயது 17 | €125ஆ |
Giulio Maggiore – கிளப்: Bari.
Giulio Maggiore – உயரம்: 184 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: இத்தாலி.
சந்தை மதிப்பு: €500ஆ.
2026-2027 சீசனில் Giulio Maggiore: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Giulio Maggiore: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 694. சராசரி ரேட்டிங்: 7.2.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | செரியே C | Bari | 9 | 694 | 4 | 0 | 7.2 |
| 2025-2026 | செரியே B | Bari | 29 | 1,831 | 3 | 1 | 6.4 |
| 2024-2025 | செரியே B | Bari | 13 | 806 | 3 | 0 | 6.6 |
| செரியே B | Salernitana | 12 | 638 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Coppa Italia | Salernitana | 2 | 93 | 0 | 0 | 5.2 | |
| 2023-2024 | செரியே A | Salernitana | 27 | 1,807 | 4 | 2 | 6.4 |
| Coppa Italia |
| Salernitana |
| 3 |
| 171 |
| 0 |
| 1 |
| 6.9 |
| 2022-2023 | செரியே A | Salernitana | 16 | 897 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Salernitana | 1 | 33 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2021-2022 | செரியே A | Spezia | 35 | 2,835 | 2 | 3 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coppa Italia | Spezia | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | செரியே A | Spezia | 33 | 2,223 | 3 | 1 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U21 Football Championship | Spezia | 3 | 194 | 0 | 0 | – | |
| Coppa Italia | Spezia | 2 | 154 | 2 | 0 | 7.5 | |
| செரியே B | Spezia | 2 | 142 | 0 | 1 | 6.9 |
| 2019-2020 | செரியே B | Spezia | 30 | 2,167 | 1 | 6 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U21 Championship qualification | Spezia | 3 | 113 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018-2019 | செரியே B | Spezia | 22 | 1,046 | 4 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2017-2018 | செரியே B | Spezia | 30 | 2,072 | 3 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2016-2017 | செரியே B | Spezia | 25 | 1,608 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|