விளம்பரம்
Jackson Smith, Port Vale அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: கோல்கீப்பர், தேசியம்: இங்கிலாந்து, வயது: 25, உயரம்: 187 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €300ஆ. 2026-2027: போட்டிகள் 8, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Port Vale vs Manchester City U21 (28 அக்டோபர், 2026).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:

மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
உயர்ந்தது: €300ஆ (11 மே, 2026)
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Grimsby Town |
Port Vale: போட்டிகள் 6, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
2026/27 பருவத்திற்கான Port Vale அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Jackson Smith 540 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 6 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Port Vale: போட்டிகள் 8, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Grimsby Town: போட்டிகள் 43, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Walsall: போட்டிகள் 32, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 1
Aston Villa U23: போட்டிகள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Wolverhampton U21: போட்டிகள் 4, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Wolverhampton U23: போட்டிகள் 2, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Port Vale, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Jackson Smith: 25 வயது. பிறந்த தேதி: 14 அக்டோபர், 2001.
நிலை: கோல்கீப்பர்.
Jackson Smith – கிளப்: Port Vale.
| வயது 24 |
| €300ஆ |
| Barnsley | வயது 24 | €200ஆ |
| Barnsley | வயது 23 | €250ஆ |
| Barnsley | வயது 23 | €250ஆ |
| Walsall | வயது 22 | €200ஆ |
| Walsall | வயது 22 | €150ஆ |
| Walsall | வயது 21 | €150ஆ |
| Wolverhampton U21 | வயது 21 | €150ஆ |
Jackson Smith – உயரம்: 187 செ.மீ.
தேசியம்: இங்கிலாந்து.
சந்தை மதிப்பு: €300ஆ.
2026-2027 சீசனில் Jackson Smith: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 8, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Jackson Smith: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 8, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 720. சராசரி ரேட்டிங்: 6.3.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | லீக் டூ | Port Vale | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.1 |
| EFL டிராபி | Port Vale | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 | |
| EFL கோப்பை | Port Vale | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025-2026 | லீக் டூ | Grimsby Town | 28 | 2,550 | 0 | 0 | 6.6 |
| FA கோப்பை | Grimsby Town | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2024-2025 | லீக் ஒன் | Grimsby Town | 6 | 389 | 0 | 0 | 6.4 |
| லீக் டூ | Grimsby Town |
| 6 |
| 540 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| EFL டிராபி | Grimsby Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2023-2024 | லீக் டூ | Walsall | 23 | 1,982 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA கோப்பை | Walsall | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.4 | |
| EFL டிராபி | Walsall | 3 | 270 | 0 | 0 | 5.8 | |
| EFL கோப்பை | Walsall | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2022-2023 | லீக் டூ | Walsall | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| இங்கிலாந்து பிரீமியர் லீக் 2 | Aston Villa U23 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| இங்கிலாந்து பிரீமியர் லீக் 2 | Wolverhampton U21 | 3 | 277 | 0 | 0 | 6.2 | |
| EFL டிராபி | Wolverhampton U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2021-2022 | சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Aston Villa U23 | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2020-2021 | இங்கிலீஷ் 23 வயதுக்குட்பட்டோர் பிரீமியர் லீக் | Wolverhampton U23 | 2 | 210 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| இங்கிலீஷ் 23 வயதுக்குட்பட்டோர் பிரீமியர் லீக் | Aston Villa U23 | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.5 |