விளம்பரம்
Jacob Bedeau, Notts County அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: கிரனெடா, வயது: 26, சந்தை மதிப்பு: €350ஆ. 2026-2027: போட்டிகள் 15, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Mansfield Town vs Notts County (31 அக்டோபர், 2026).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €500ஆ (26 பிப்., 2017)
Notts County: போட்டிகள் 12, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
2026/27 பருவத்திற்கான Notts County அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Jacob Bedeau 1080 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 12 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Notts County: போட்டிகள் 112, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 4
Morecambe: போட்டிகள் 118, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 2
Burnley U23: போட்டிகள் 11, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 0
Scunthorpe United: போட்டிகள் 53, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 2
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Notts County, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Jacob Bedeau: 26 வயது. பிறந்த தேதி: 24 டிசம்பர், 1999.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
Jacob Bedeau – கிளப்: Notts County.
விருப்பமான கால்: இடது.
தேசியம்: கிரனெடா.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|
| Notts County | வயது 26 | €350ஆ | |
| Notts County | வயது 25 | €325ஆ | |
| Notts County | வயது 25 | €350ஆ | |
| Notts County | வயது 25 | €325ஆ | |
| Morecambe | வயது 24 | €325ஆ | |
| Morecambe | வயது 24 | €350ஆ | |
| Morecambe | வயது 23 | €350ஆ | |
| Morecambe | வயது 23 | €350ஆ | |
| Scunthorpe United | வயது 20 | €450ஆ | |
| Aston Villa | வயது 17 | €500ஆ |
சந்தை மதிப்பு: €350ஆ.
2026-2027 சீசனில் Jacob Bedeau: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 15, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Jacob Bedeau: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 15, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 1,228. சராசரி ரேட்டிங்: 6.4.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | லீக் ஒன் | Notts County | 12 | 1,080 | 0 | 0 | 6.3 |
| EFL டிராபி | Notts County | 2 | 58 | 1 | 0 | 6.9 | |
| EFL கோப்பை | Notts County | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2025-2026 | லீக் டூ | Notts County | 45 | 4,001 | 0 | 1 | 6.5 |
| FA கோப்பை | Notts County | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.7 | |
| EFL டிராபி | Notts County | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| EFL கோப்பை | Notts County | 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 6.9 |
| 2024-2025 | லீக் டூ | Notts County | 46 | 4,082 | 0 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA கோப்பை | Notts County | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| EFL கோப்பை | Notts County | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2023-2024 | லீக் டூ | Morecambe | 44 | 3,914 | 2 | 1 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA கோப்பை | Morecambe | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.5 | |
| EFL டிராபி | Morecambe | 2 | 135 | 0 | 0 | 5.8 | |
| EFL கோப்பை | Morecambe | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 | |
| CONCACAF நேஷன்ஸ் லீக் | கிரெனடாதேசிய அணி | 3 | 270 | 0 | 0 | 5.5 |
| 2022-2023 | லீக் ஒன் | Morecambe | 39 | 3,215 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL டிராபி | Morecambe | 3 | 159 | 0 | 0 | 6.2 | |
| EFL கோப்பை | Morecambe | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 | |
| FA கோப்பை | Morecambe | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | லீக் ஒன் | Morecambe | 22 | 1,978 | 0 | 1 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA கோப்பை | Morecambe | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.6 | |
| இங்கிலீஷ் 23 வயதுக்குட்பட்டோர் பிரீமியர் லீக் | Burnley U23 | 11 | 906 | 2 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | லீக் டூ | Scunthorpe United | 34 | 2,637 | 1 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL டிராபி | Scunthorpe United | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| FA கோப்பை | Scunthorpe United | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.7 | |
| EFL கோப்பை | Scunthorpe United | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | லீக் டூ | Scunthorpe United | 11 | 990 | 1 | 0 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL டிராபி | Scunthorpe United | 4 | 360 | 0 | 1 | 6.7 |