
மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
காயம்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €60மி (26 மார்., 2023)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Jonathan David, Atl. Madrid அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: கனடா, வயது: 26, உயரம்: 178 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €30மி. 2026-2027 சீசனில் Jonathan David: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 6, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட்கள் 2.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Jonathan David கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Deportivo Alavés vs Atletico Madrid; அந்தப் போட்டியில் அவர் 45 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 10 அக்டோபர், 2026.
Atletico Madrid: போட்டிகள் 4, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட் 2
2026/27 பருவத்திற்கான Atletico Madrid அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Jonathan David 205 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 3 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Atletico Madrid: போட்டிகள் 5, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட் 2
Juventus: போட்டிகள் 51, கோல்கள் 8, அசிஸ்ட் 6
LOSC Lille: போட்டிகள் 232, கோல்கள் 109, அசிஸ்ட் 28
KAA Gent: போட்டிகள் 70, கோல்கள் 32, அசிஸ்ட் 9
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Atl. Madrid, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Jonathan David: 26 வயது. பிறந்த தேதி: 14 ஜனவரி, 2000.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Juventus | வயது 26 | €30மி | |
| Juventus | வயது 25 | €35மி | |
| LOSC | வயது 25 | €45மி | |
| LOSC | வயது 24 | €45மி | |
| LOSC | வயது 24 | €45மி | |
| LOSC | வயது 24 | €50மி | |
| LOSC | வயது 23 | €50மி | |
| LOSC | வயது 23 | €60மி | |
| LOSC | வயது 23 | €60மி | |
| LOSC | வயது 22 | €45மி | |
| LOSC | வயது 22 | €45மி | |
| LOSC | வயது 21 | €50மி | |
| LOSC | வயது 21 | €35மி | |
| LOSC | வயது 20 | €30மி | |
| KAA Gent | வயது 20 | €25மி | |
| KAA Gent | வயது 20 | €22.5மி | |
| KAA Gent | வயது 20 | €25மி | |
| KAA Gent | வயது 19 | €20மி | |
| KAA Gent | வயது 19 | €15மி | |
| KAA Gent | வயது 19 | €9மி | |
| KAA Gent | வயது 19 | €5மி | |
| KAA Gent | வயது 18 | €2மி | |
| KAA Gent | வயது 18 | €2மி | |
| Gent B | வயது 18 | €100ஆ |
நிலை: முன்கள வீரர்.
Jonathan David – கிளப்: Atl. Madrid.
Jonathan David – உயரம்: 178 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: கனடா.
சந்தை மதிப்பு: €30மி.
2026-2027 சீசனில் Jonathan David: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 6, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட்கள் 2.
2026-2027 சீசனில் Jonathan David: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 6, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட்கள் 2. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 279.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | லாலிகா | Atletico Madrid | 4 | 205 | 3 | 2 | 7.9 |
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Atletico Madrid | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.4 | |
| செரியே A | Juventus | 1 | 57 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2026 | சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Juventus | 2 | 75 | 0 | 0 | 6.5 |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | கனடாதேசிய அணி | 5 | 374 | 1 | 0 | 6.9 | |
| உலக சாம்பியன்ஷிப் | கனடாதேசிய அணி | 5 | 421 | 3 | 0 | 7.0 | |
| 2025-2026 |
| செரியே A |
| Juventus |
| 35 |
| 1,782 |
| 6 |
| 4 |
| 6.7 |
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Juventus | 9 | 397 | 2 | 1 | 6.8 |
| Coppa Italia | Juventus | 2 | 148 | 0 | 0 | 6.4 |
| சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Juventus | 2 | 111 | 0 | 1 | 6.4 |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | கனடாதேசிய அணி | 5 | 435 | 2 | 0 | 7.0 |
| 2025 | CONCACAF கோல்ட் கோப்பை | கனடாதேசிய அணி | 3 | 242 | 1 | 1 | 7.3 |
|---|
| 2024-2025 | லீக் 1 | LOSC Lille | 32 | 2,558 | 16 | 5 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | LOSC Lille | 14 | 1,112 | 9 | 4 | 7.1 | |
| Coupe de France | LOSC Lille | 3 | 266 | 0 | 3 | 7.4 | |
| CONCACAF நேஷன்ஸ் லீக் | கனடாதேசிய அணி | 4 | 360 | 2 | 2 | 7.8 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | கனடாதேசிய அணி | 2 | 117 | 1 | 1 | 7.5 | |
| CONCACAF கோல்ட் கோப்பை | கனடாதேசிய அணி | 1 | 57 | 1 | 0 | 7.9 |
| 2024 | CONMEBOL கோபா அமெரிக்கா | கனடாதேசிய அணி | 4 | 339 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | கனடாதேசிய அணி | 1 | 89 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2023-2024 | லீக் 1 | LOSC Lille | 34 | 2,643 | 19 | 4 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | LOSC Lille | 10 | 739 | 4 | 1 | 6.9 | |
| Coupe de France | LOSC Lille | 3 | 234 | 3 | 3 | 7.4 | |
| CONCACAF நேஷன்ஸ் லீக் | கனடாதேசிய அணி | 3 | 269 | 1 | 1 | 7.5 | |
| CONMEBOL கோபா அமெரிக்கா | கனடாதேசிய அணி | 2 | 113 | 2 | 0 | 7.9 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | கனடாதேசிய அணி | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023 | சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | கனடாதேசிய அணி | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2022-2023 | லீக் 1 | LOSC Lille | 37 | 3,176 | 24 | 4 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coupe de France | LOSC Lille | 3 | 241 | 2 | 0 | 7.3 | |
| CONCACAF நேஷன்ஸ் லீக் | கனடாதேசிய அணி | 5 | 379 | 4 | 2 | 7.6 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | கனடாதேசிய அணி | 2 | 150 | 1 | 0 | 7.0 | |
| உலக சாம்பியன்ஷிப் | கனடாதேசிய அணி | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022 | World Championship qualification (CONCACAF) | கனடாதேசிய அணி | 13 | 983 | 7 | 3 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| உலக சாம்பியன்ஷிப் | கனடாதேசிய அணி | 2 | 162 | 0 | 0 | 6.1 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | கனடாதேசிய அணி | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | லீக் 1 | LOSC Lille | 38 | 2,807 | 15 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | LOSC Lille | 8 | 679 | 3 | 0 | 6.6 | |
| Coupe de France | LOSC Lille | 1 | 89 | 1 | 0 | – | |
| French Trophee des Champions | LOSC Lille | 1 | 76 | 0 | 0 | 6.1 | |
| World Championship qualification (CONCACAF) | கனடாதேசிய அணி | 2 | 171 | 1 | 0 | 7.3 | |
| CONCACAF நேஷன்ஸ் லீக் | கனடாதேசிய அணி | 1 | 66 | 0 | 1 | – |
| 2020-2021 | லீக் 1 | LOSC Lille | 37 | 2,365 | 13 | 2 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | LOSC Lille | 8 | 593 | 0 | 2 | 6.2 | |
| Coupe de France | LOSC Lille | 3 | 85 | 0 | 0 | – | |
| World Championship qualification (CONCACAF) | கனடாதேசிய அணி | 3 | 187 | 1 | 2 | 7.0 |
| 2019-2020 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | KAA Gent | 24 | 1,832 | 17 | 5 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | KAA Gent | 9 | 799 | 3 | 0 | 6.9 |
| 2018-2019 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | KAA Gent | 32 | 1,960 | 10 | 4 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | KAA Gent | 4 | 76 | 2 | 0 | 6.7 | |
| Belgian Cup | KAA Gent | 1 | 68 | 0 | 0 | 6.6 | |
| CONCACAF கோல்ட் கோப்பை | கனடாதேசிய அணி | 2 | 180 | 0 | 0 | – |