விளம்பரம்
விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: ஸ்பெயின், வயது: 29, உயரம்: 182 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €150ஆ. 2025-2026: போட்டிகள் 10, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Penafiel vs Maritimo (9 மே, 2026).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €10மி (11 ஜூன், 2019)
Penafiel: போட்டிகள் 10, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
Cadiz: போட்டிகள் 22, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Mazatlan: போட்டிகள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Club America: போட்டிகள் 10, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Köln: போட்டிகள் 94, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 1
Sporting Gijon: போட்டிகள் 56, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Jorge Meré: 29 வயது. பிறந்த தேதி: 17 ஏப்ரல், 1997.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
Jorge Meré – உயரம்: 182 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: ஸ்பெயின்.
சந்தை மதிப்பு: €150ஆ.
2025-2026 சீசனில் Jorge Meré: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 10, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Penafiel | வயது 29 | €150ஆ | |
| Free Player | வயது 28 | €150ஆ | |
| Free Player | வயது 28 | €300ஆ | |
| Free Player | வயது 27 | €450ஆ | |
| Club America | வயது 27 | €500ஆ | |
| Cadiz | வயது 27 | €1மி | |
| Cadiz | வயது 26 | €1மி | |
| Cadiz | வயது 26 | €1.2மி | |
| Cadiz | வயது 26 | €1.2மி | |
| Mazatlan | வயது 25 | €1.5மி | |
| Mazatlan | வயது 25 | €2மி | |
| Club America | வயது 24 | €2.5மி | |
| Köln | வயது 24 | €2.5மி | |
| Köln | வயது 24 | €3.5மி | |
| Köln | வயது 23 | €3மி | |
| Köln | வயது 23 | €3மி | |
| Köln | வயது 23 | €4மி | |
| Köln | வயது 22 | €4.8மி | |
| Köln | வயது 22 | €6மி | |
| Köln | வயது 22 | €8.5மி | |
| Köln | வயது 22 | €10மி | |
| Köln | வயது 21 | €7மி | |
| Köln | வயது 21 | €7மி | |
| Köln | வயது 20 | €8மி | |
| Köln | வயது 20 | €6மி | |
| Sporting Gijon | வயது 20 | €6மி | |
| Sporting Gijon | வயது 19 | €5மி | |
| Sporting Gijon | வயது 19 | €5மி | |
| Sporting Gijon | வயது 18 | €2மி | |
| Sporting Gijon | வயது 18 | €400ஆ | |
| Sporting de Gijon B | வயது 18 | €400ஆ |
2025-2026 சீசனில் Jorge Meré: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 10, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 665. சராசரி ரேட்டிங்: 6.9.
| Club America |
| 10 |
| 669 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| புண்டேஸ்லிகா | Köln | 8 | 488 | 0 | 0 | 6.5 |
| DFB போகால் | Köln | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2020-2021 | புண்டேஸ்லிகா | Köln | 16 | 1,300 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB போகால் | Köln | 3 | 300 | 0 | 0 | 6.8 | |
| சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Köln | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.9 | |
| 2. புண்டேஸ்லிகா | Köln | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | புண்டேஸ்லிகா | Köln | 11 | 615 | 1 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB போகால் | Köln | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2019 | ஐரோப்பிய 21 வயதுக்குட்பட்டோர் சாம்பியன்ஷிப் | ஸ்பெயின்தேசிய அணி | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | 2. புண்டேஸ்லிகா | Köln | 26 | 2,288 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB போகால் | Köln | 2 | 210 | 0 | 0 | 7.1 | |
| ஐரோப்பிய 21 வயதுக்குட்பட்டோர் சாம்பியன்ஷிப் | இத்தாலிதேசிய அணி | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2017-2018 | புண்டேஸ்லிகா | Köln | 22 | 1,890 | 1 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB போகால் | Köln | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2016-2017 | லாலிகா | Sporting Gijon | 31 | 2,774 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2015-2016 | லாலிகா | Sporting Gijon | 25 | 2,174 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|