
மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
உயர்ந்தது: €5மி (3 மார்., 2024)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Jorge Rodríguez, Monterrey அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: மிட்ஃபீல்டர், தேசியம்: அர்ஜென்டினா, வயது: 31, உயரம்: 178 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €2.5மி. 2026-2027 சீசனில் Jorge Rodríguez: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 7, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Jorge Rodríguez கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Rayados de Monterrey vs Cruz Azul; அந்தப் போட்டியில் அவர் 14 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 20 செப்டம்பர், 2026.
Rayados de Monterrey: போட்டிகள் 7, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
2026/27 பருவத்திற்கான Rayados de Monterrey அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Jorge Rodríguez 382 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 4 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Rayados de Monterrey: போட்டிகள் 118, கோல்கள் 5, அசிஸ்ட் 5
Estudiantes La Plata: போட்டிகள் 133, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 5
Banfield: போட்டிகள் 126, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 3
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Monterrey, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Jorge Rodríguez: 31 வயது. பிறந்த தேதி: 15 செப்டம்பர், 1995.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Monterrey | வயது 31 | €2.5மி | |
| Monterrey | வயது 30 | €3மி | |
| Monterrey | வயது 30 | €3.2மி | |
| Monterrey | வயது 29 | €3.5மி | |
| Monterrey | வயது 29 | €4மி | |
| Monterrey | வயது 28 | €5மி | |
| Monterrey | வயது 28 | €5மி | |
| Estudiantes La Plata | வயது 28 | €4மி | |
| Estudiantes La Plata | வயது 27 | €4மி | |
| Estudiantes La Plata | வயது 27 | €3.5மி | |
| Estudiantes La Plata | வயது 26 | €3மி | |
| Estudiantes La Plata | வயது 26 | €2.8மி | |
| Estudiantes La Plata | வயது 25 | €2.6மி | |
| Estudiantes La Plata | வயது 25 | €2.3மி | |
| Banfield | வயது 24 | €1மி | |
| Banfield | வயது 24 | €1.3மி | |
| Banfield | வயது 23 | €800ஆ | |
| Banfield | வயது 23 | €700ஆ | |
| Banfield | வயது 22 | €700ஆ | |
| Banfield | வயது 22 | €800ஆ | |
| Banfield | வயது 21 | €900ஆ | |
| Banfield | வயது 20 | €400ஆ | |
| Banfield | வயது 20 | €275ஆ | |
| Banfield | வயது 19 | €200ஆ | |
| Banfield | வயது 19 | €200ஆ |
நிலை: மிட்ஃபீல்டர்.
Jorge Rodríguez – கிளப்: Monterrey.
Jorge Rodríguez – உயரம்: 178 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: அர்ஜென்டினா.
சந்தை மதிப்பு: €2.5மி.
2026-2027 சீசனில் Jorge Rodríguez: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 7, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Jorge Rodríguez: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 7, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 382. சராசரி ரேட்டிங்: 6.7.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | லிகா MX | Rayados de Monterrey | 7 | 382 | 1 | 0 | 6.7 |
| 2026 | Leagues Cup | Rayados de Monterrey | 4 | 227 | 0 | 0 | 6.6 |
| CONCACAF சாம்பியன்ஸ் கோப்பை | Rayados de Monterrey | 1 | 73 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2025-2026 | லிகா MX | Rayados de Monterrey | 27 | 1,818 | 1 | 0 | 6.6 |
| CONCACAF சாம்பியன்ஸ் கோப்பை | Rayados de Monterrey | 2 | 180 | 1 | 0 | 7.1 | |
| 2025 | Leagues Cup | Rayados de Monterrey | 1 | 90 | 0 |
| 0 |
| 6.8 |
| 2024-2025 | லிகா MX | Rayados de Monterrey | 38 | 3,145 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| கிளப் உலக சாம்பியன்ஷிப் | Rayados de Monterrey | 3 | 259 | 0 | 0 | 6.5 | |
| CONCACAF சாம்பியன்ஸ் கோப்பை | Rayados de Monterrey | 3 | 219 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Leagues Cup | Rayados de Monterrey | 2 | 106 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2024 | CONCACAF சாம்பியன்ஸ் கோப்பை | Rayados de Monterrey | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2023-2024 | லிகா MX | Rayados de Monterrey | 22 | 1,738 | 0 | 5 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONCACAF சாம்பியன்ஸ் கோப்பை | Rayados de Monterrey | 4 | 360 | 1 | 0 | 7.0 | |
| Leagues Cup | Rayados de Monterrey | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Rayados de Monterrey | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.8 | |
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Estudiantes La Plata | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2023 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | Estudiantes La Plata | 24 | 2,055 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa de la Liga Profesional | Estudiantes La Plata | 12 | 1,000 | 0 | 1 | 6.7 | |
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Estudiantes La Plata | 10 | 836 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Copa Argentina | Estudiantes La Plata | 4 | 315 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | Estudiantes La Plata | 5 | 450 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa Argentina | Estudiantes La Plata | 1 | 29 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2021-2022 | CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Estudiantes La Plata | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa de la Liga Profesional | Estudiantes La Plata | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2021 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | Estudiantes La Plata | 16 | 1,350 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa de la Liga Profesional | Estudiantes La Plata | 6 | 539 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020-2021 | Copa de la Liga Profesional | Estudiantes La Plata | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Argentina Copa Diego Armando Maradona | Banfield | 12 | 1,080 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2019-2020 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | Banfield | 21 | 1,864 | 1 | 0 | 7.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Argentina Super League Cup | Banfield | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Copa Argentina | Banfield | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2018-2019 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | Banfield | 19 | 1,710 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Banfield | 3 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2017-2018 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | Banfield | 25 | 1,845 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Banfield | 4 | 360 | 0 | 1 | 6.9 | |
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Banfield | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2016-2017 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | Banfield | 26 | 1,893 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2016 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | Banfield | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2015-2016 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | Banfield | 11 | 693 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2015 | அர்ஜென்டினா பிரிமேரா டிவிசியோன் | Banfield | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|