விளம்பரம்
விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: வடக்கு அயர்லாந்து, வயது: 39, உயரம்: 193 செ.மீ. 2025-2026: போட்டிகள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Ross County vs Kilmarnock (28 ஜனவரி, 2023).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €4மி (26 அக்., 2008)
Kilmarnock: போட்டிகள் 52, கோல்கள் 23, அசிஸ்ட் 3
Rangers: போட்டிகள் 43, கோல்கள் 6, அசிஸ்ட் 0
Reggina: போட்டிகள் 10, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
Sunderland: போட்டிகள் 10, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 1
Sarpsborg 08: போட்டிகள் 9, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 2
Heart of Midlothian: போட்டிகள் 20, கோல்கள் 7, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Kyle Lafferty: 39 வயது. பிறந்த தேதி: 16 செப்டம்பர், 1987.
நிலை: முன்கள வீரர்.
Kyle Lafferty – உயரம்: 193 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: வடக்கு அயர்லாந்து.
2025-2026 சீசனில் Kyle Lafferty: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Linfield | வயது 35 | €75ஆ | |
| Kilmarnock | வயது 35 | €500ஆ | |
| Kilmarnock | வயது 34 | €500ஆ | |
| Kilmarnock | வயது 33 | €500ஆ | |
| Reggina | வயது 33 | €400ஆ | |
| Sunderland | வயது 32 | €650ஆ | |
| Sarpsborg 08 | வயது 32 | €800ஆ | |
| Rangers | வயது 31 | €1மி | |
| Heart of Midlothian | வயது 30 | €1மி | |
| Heart of Midlothian | வயது 30 | €1மி | |
| Norwich City | வயது 29 | €1.5மி | |
| Norwich City | வயது 28 | €2மி | |
| Norwich City | வயது 28 | €2மி | |
| Norwich City | வயது 28 | €2மி | |
| Norwich City | வயது 28 | €3மி | |
| Rizespor | வயது 27 | €2.3மி | |
| Rizespor | வயது 27 | €3மி | |
| Palermo | வயது 26 | €3மி | |
| Sion | வயது 25 | €2.5மி | |
| Sion | வயது 25 | €2.5மி | |
| Sion | வயது 25 | €2மி | |
| Sion | வயது 25 | €2.5மி | |
| Rangers | வயது 23 | €3.5மி | |
| Rangers | வயது 23 | €3மி | |
| Rangers | வயது 23 | €3மி | |
| Rangers | வயது 22 | €3.5மி | |
| Rangers | வயது 22 | €4மி | |
| Rangers | வயது 21 | €4மி | |
| Burnley | வயது 19 | €1.3மி | |
| Burnley | வயது 19 | €300ஆ | |
| Burnley | வயது 18 | €50ஆ |
2025-2026 சீசனில் Kyle Lafferty: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 17. சராசரி ரேட்டிங்: 6.0.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ஸ்காட்லாந்து கோப்பை | Kilmarnock | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2022-2023 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Kilmarnock | 12 | 598 | 1 | 0 | 6.4 |
| வடக்கு அயர்லாந்து பிரீமியர் லீக் | Kilmarnock | 6 | 309 | 0 | 0 | – | |
| ஸ்காட்லாந்து லீக் கோப்பை | Kilmarnock | 4 | 225 | 2 | 0 | 6.9 | |
| ஸ்காட்லாந்து கோப்பை | Kilmarnock | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.4 | |
| நேஷன்ஸ் லீக் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 4 | 255 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2022 |
| வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி |
| 1 |
| 12 |
| 0 |
| 0 |
| 6.8 |
| 2021-2022 | ஸ்காட்டிஷ் சாம்பியன்ஷிப் | Kilmarnock | 14 | 1,150 | 7 | 1 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஸ்காட்லாந்து கோப்பை | Kilmarnock | 1 | 67 | 0 | 0 | 5.9 | |
| ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Rangers | 3 | 199 | 0 | 0 | 5.8 | |
| ஐரோப்பா லீக் | Rangers | 2 | 155 | 1 | 0 | 7.0 | |
| உலக சாம்பியன்ஷிப்த் தகுதிச் சுற்று (ஐரோப்பா) | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 7 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021 | சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 55 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2020-2021 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Kilmarnock | 11 | 912 | 9 | 2 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஸ்காட்லாந்து கோப்பை | Kilmarnock | 2 | 134 | 4 | 0 | – | |
| செரியே B | Reggina | 9 | 402 | 1 | 0 | 6.6 | |
| கோப்பா இத்தாலியா | Reggina | 1 | 58 | 0 | 0 | – | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 2 | 119 | 0 | 0 | 6.1 | |
| நேஷன்ஸ் லீக் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 2 | 74 | 0 | 1 | 6.5 | |
| உலக சாம்பியன்ஷிப்த் தகுதிச் சுற்று (ஐரோப்பா) | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 8 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 0 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020 | ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 2 | 120 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2019-2020 | லீக் ஒன் | Sunderland | 10 | 256 | 2 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| எலைட்செரியன் | Sarpsborg 08 | 1 | 60 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 66 | 0 | 0 | 5.9 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 60 | 0 | 0 | – |
| 2019 | எலைட்செரியன் | Sarpsborg 08 | 8 | 590 | 1 | 2 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Rangers | 18 | 685 | 3 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஐரோப்பா லீக் | Rangers | 5 | 178 | 1 | 0 | 6.6 | |
| ஸ்காட்லாந்து கோப்பை | Rangers | 4 | 128 | 1 | 0 | 6.3 | |
| ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Heart of Midlothian | 2 | 93 | 1 | 0 | 7.9 | |
| ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 2 | 97 | 0 | 0 | 6.2 | |
| நேஷன்ஸ் லீக் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 2 | 85 | 0 | 0 | 6.4 | |
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | வடக்கு அயர்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 19 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2017-2018 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Heart of Midlothian | 16 | 1,356 | 5 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஸ்காட்லாந்து லீக் கோப்பை | Heart of Midlothian | 1 | 23 | 0 | 0 | – | |
| ஸ்காட்லாந்து கோப்பை | Heart of Midlothian | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.3 |
| 2016-2017 | இங்கிலீஷ் சாம்பியன்ஷிப் | Norwich City | 12 | 115 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2015-2016 | இங்கிலீஷ் சாம்பியன்ஷிப் | Birmingham City | 6 | 324 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| பிரீமியர் லீக் | Norwich City | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2014-2015 | சூப்பர் லிக் | Çaykur Rizespor | 10 | 371 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| இங்கிலீஷ் சாம்பியன்ஷிப் | Norwich City | 16 | 651 | 0 | 0 | – |
| 2013-2014 | செரியே B | Palermo | 9 | 449 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Sion | 13 | 621 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Sion | 2 | 49 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Rangers | 8 | 457 | 0 | 0 | – |
| 2010-2011 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Rangers | 3 | 171 | 0 | 0 | – |
|---|