மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
காயம்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €1.5மி (22 டிச., 2024)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Loide Augusto, Vasco da Gama Saf அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: அங்கோலா, வயது: 26, உயரம்: 180 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €1.2மி. 2025-2026 சீசனில் Loide Augusto: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 26, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட்கள் 3.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Loide Augusto கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Çaykur Rizespor vs Beşiktaş; அந்தப் போட்டியில் அவர் 33 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 15 மே, 2026.
Çaykur Rizespor: போட்டிகள் 25, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட் 3
Vasco da Gama Saf - RJ: போட்டிகள் 18, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Alanyaspor: போட்டிகள் 48, கோல்கள் 5, அசிஸ்ட் 6
Mafra: போட்டிகள் 24, கோல்கள் 6, அசிஸ்ட் 4
Farense: போட்டிகள் 9, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 2
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Vasco da Gama Saf, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Loide Augusto: 26 வயது. பிறந்த தேதி: 26 பிப்ரவரி, 2000.
நிலை: முன்கள வீரர்.
Loide Augusto – கிளப்: Vasco da Gama Saf.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Rizespor | வயது 26 | €1.2மி | |
| Rizespor | வயது 25 | €1மி | |
| Vasco da Gama Saf | வயது 25 | €1.2மி | |
| Alanyaspor | வயது 24 | €1.5மி | |
| Alanyaspor | வயது 24 | €1.4மி | |
| Alanyaspor | வயது 24 | €900ஆ | |
| Alanyaspor | வயது 24 | €900ஆ | |
| Alanyaspor | வயது 23 | €600ஆ | |
| Alanyaspor | வயது 23 | €600ஆ | |
| Mafra | வயது 23 | €250ஆ | |
| Mafra | வயது 22 | €250ஆ | |
| Farense | வயது 22 | €175ஆ | |
| Farense | வயது 22 | €175ஆ | |
| Farense | வயது 21 | €175ஆ |
Loide Augusto – உயரம்: 180 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: அங்கோலா.
சந்தை மதிப்பு: €1.2மி.
2025-2026 சீசனில் Loide Augusto: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 26, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட்கள் 3.
2025-2026 சீசனில் Loide Augusto: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 26, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட்கள் 3. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 1,393.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | World Championship qualification (CAF) | அங்கோலாதேசிய அணி | 2 | 169 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2025-2026 | சூப்பர் லிக் | Çaykur Rizespor | 21 | 1,163 | 3 | 2 | 6.7 |
| Turkish Cup | Çaykur Rizespor | 4 | 220 | 1 | 1 | 6.3 | |
| பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 10 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025 | Brazilian Cup | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.7 |
| பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.5 | |
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா |
| Vasco da Gama Saf - RJ |
| 1 |
| 16 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| காம்பியோனாட்டோ கரியோகா A (பிரேசில்) | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 36 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024-2025 | பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 8 | 177 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Vasco da Gama Saf - RJ | 3 | 72 | 0 | 0 | 6.8 | |
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 14 | 0 | 0 | 6.6 | |
| காம்பியோனாட்டோ கரியோகா A (பிரேசில்) | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.4 | |
| சூப்பர் லிக் | Alanyaspor | 18 | 1,486 | 2 | 4 | 6.8 | |
| Turkish Cup | Alanyaspor | 3 | 188 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2023-2024 | சூப்பர் லிக் | Alanyaspor | 26 | 1,796 | 3 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Turkish Cup | Alanyaspor | 1 | 64 | 0 | 0 | – |
| 2023 | CAF ஆப்பிரிக்கக் கோப்பை | அங்கோலாதேசிய அணி | 1 | 78 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2022-2023 | லிகா போர்த்துகல் 2 | Mafra | 22 | 1,589 | 6 | 4 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CAF ஆப்பிரிக்கக் கோப்பை | Mafra | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Portuguese League Cup | Mafra | 1 | 4 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | லிகா போர்த்துகல் 2 | Farense | 8 | 492 | 1 | 2 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portuguese Cup | Farense | 1 | 93 | 0 | 0 | – |