விளம்பரம்
Lucas Höler, Freiburg அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: ஜெர்மனி, வயது: 32, உயரம்: 184 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €3மி. 2026-2027: போட்டிகள் 11, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Augsburg vs Freiburg (31 அக்டோபர், 2026).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:

மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
காயம்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €6.5மி (21 டிச., 2021)
Freiburg: போட்டிகள் 7, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
2026/27 பருவத்திற்கான Freiburg அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Lucas Höler 188 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 2 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Freiburg: போட்டிகள் 323, கோல்கள் 50, அசிஸ்ட் 23
Freiburg II: போட்டிகள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Sandhausen: போட்டிகள் 48, கோல்கள் 13, அசிஸ்ட் 5
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Freiburg, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Lucas Höler: 32 வயது. பிறந்த தேதி: 10 ஜூலை, 1994.
நிலை: முன்கள வீரர்.
Lucas Höler – கிளப்: Freiburg.
Lucas Höler – உயரம்: 184 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: ஜெர்மனி.
சந்தை மதிப்பு: €3மி.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Freiburg | வயது 31 | €3மி | |
| Freiburg | வயது 31 | €3மி | |
| Freiburg | வயது 30 | €3மி | |
| Freiburg | வயது 30 | €3.5மி | |
| Freiburg | வயது 29 | €4மி | |
| Freiburg | வயது 29 | €5மி | |
| Freiburg | வயது 28 | €5மி | |
| Freiburg | வயது 28 | €5மி | |
| Freiburg | வயது 27 | €6.5மி | |
| Freiburg | வயது 27 | €6.5மி | |
| Freiburg | வயது 27 | €5மி | |
| Freiburg | வயது 26 | €4மி | |
| Freiburg | வயது 26 | €4மி | |
| Freiburg | வயது 25 | €4மி | |
| Freiburg | வயது 25 | €3.2மி | |
| Freiburg | வயது 25 | €4மி | |
| Freiburg | வயது 24 | €3மி | |
| Freiburg | வயது 24 | €3மி | |
| Freiburg | வயது 23 | €2மி | |
| Freiburg | வயது 23 | €1.5மி | |
| Sandhausen | வயது 23 | €900ஆ | |
| Sandhausen | வயது 22 | €650ஆ | |
| Sandhausen | வயது 22 | €650ஆ | |
| Sandhausen | வயது 22 | €400ஆ | |
| Mainz II | வயது 21 | €300ஆ | |
| Mainz II | வயது 21 | €300ஆ | |
| Mainz II | வயது 20 | €300ஆ | |
| Mainz II | வயது 20 | €150ஆ | |
| Mainz II | வயது 20 | €150ஆ | |
| Oldenburg | வயது 19 | €75ஆ | |
| Oldenburg | வயது 19 | €50ஆ | |
| Oldenburg | வயது 19 | €50ஆ |
2026-2027 சீசனில் Lucas Höler: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 11, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Lucas Höler: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 11, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 405. சராசரி ரேட்டிங்: 6.6.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | புண்டேஸ்லிகா | Freiburg | 7 | 188 | 0 | 0 | 6.5 |
| ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Freiburg | 3 | 130 | 0 | 0 | 6.7 | |
| DFB போகால் | Freiburg | 1 | 87 | 1 | 0 | 7.7 | |
| 2025-2026 | புண்டேஸ்லிகா | Freiburg | 33 | 2,043 | 3 | 1 | 6.5 |
| ஐரோப்பா லீக் | Freiburg | 11 | 175 | 0 | 0 | 6.5 | |
| DFB போகால் | Freiburg | 4 | 222 | 2 | 0 | 7.1 | |
| 2024-2025 | புண்டேஸ்லிகா | Freiburg |
| 31 |
| 1,870 |
| 6 |
| 4 |
| 6.7 |
| DFB போகால் | Freiburg | 3 | 175 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2023-2024 | புண்டேஸ்லிகா | Freiburg | 33 | 2,309 | 7 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஐரோப்பா லீக் | Freiburg | 10 | 746 | 0 | 1 | 6.4 | |
| DFB போகால் | Freiburg | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | புண்டேஸ்லிகா | Freiburg | 26 | 1,504 | 5 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB போகால் | Freiburg | 3 | 197 | 1 | 0 | 6.6 | |
| ஐரோப்பா லீக் | Freiburg | 3 | 234 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 3. லீக் | Freiburg II | 1 | 69 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | புண்டேஸ்லிகா | Freiburg | 34 | 2,597 | 7 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB போகால் | Freiburg | 6 | 431 | 0 | 5 | 6.5 |
| 2020-2021 | புண்டேஸ்லிகா | Freiburg | 33 | 2,090 | 4 | 4 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB போகால் | Freiburg | 2 | 85 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | புண்டேஸ்லிகா | Freiburg | 34 | 2,489 | 8 | 2 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB போகால் | Freiburg | 2 | 87 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2018-2019 | புண்டேஸ்லிகா | Freiburg | 26 | 1,001 | 4 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB போகால் | Freiburg | 2 | 51 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2017-2018 | புண்டேஸ்லிகா | Freiburg | 14 | 915 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2. புண்டேஸ்லிகா | Sandhausen | 15 | 1,298 | 7 | 1 | 7.1 |
| 2016-2017 | 2. புண்டேஸ்லிகா | Sandhausen | 33 | 2,671 | 6 | 4 | 6.6 |
|---|