விளம்பரம்
விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: ஸ்பெயின், வயது: 37, உயரம்: 182 செ.மீ. 2023-2024: போட்டிகள் 9, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Athletic Club vs Cadiz (16 செப்டம்பர், 2023).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €3.5மி (31 ஜூலை, 2016)
Cadiz: போட்டிகள் 64, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
Maccabi Tel Aviv: போட்டிகள் 20, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Malaga: போட்டிகள் 109, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 4
Leicester City: போட்டிகள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Sporting Gijon: போட்டிகள் 39, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Luis Hernández: 37 வயது. பிறந்த தேதி: 14 ஏப்ரல், 1989.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
Luis Hernández – உயரம்: 182 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: ஸ்பெயின்.
2023-2024 சீசனில் Luis Hernández: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Cadiz | வயது 36 | €100ஆ | |
| Cadiz | வயது 35 | €200ஆ | |
| Cadiz | வயது 35 | €300ஆ | |
| Cadiz | வயது 35 | €500ஆ | |
| Cadiz | வயது 34 | €700ஆ | |
| Cadiz | வயது 34 | €900ஆ | |
| Cadiz | வயது 34 | €1மி | |
| Cadiz | வயது 33 | €1மி | |
| Cadiz | வயது 33 | €800ஆ | |
| Maccabi Tel Aviv | வயது 32 | €250ஆ | |
| Maccabi Tel Aviv | வயது 32 | €400ஆ | |
| Maccabi Tel Aviv | வயது 31 | €500ஆ | |
| Maccabi Tel Aviv | வயது 31 | €800ஆ | |
| Malaga | வயது 31 | €1மி | |
| Malaga | வயது 30 | €1.4மி | |
| Malaga | வயது 30 | €1.8மி | |
| Malaga | வயது 30 | €2.5மி | |
| Malaga | வயது 29 | €2.5மி | |
| Malaga | வயது 29 | €2.5மி | |
| Malaga | வயது 28 | €2.5மி | |
| Malaga | வயது 28 | €3மி | |
| Malaga | வயது 27 | €3மி | |
| Leicester | வயது 27 | €3.5மி | |
| Sporting Gijon | வயது 26 | €2.5மி | |
| Sporting Gijon | வயது 26 | €2மி | |
| Sporting Gijon | வயது 26 | €1.8மி | |
| Sporting Gijon | வயது 25 | €1.2மி | |
| Sporting Gijon | வயது 25 | €1மி | |
| Sporting Gijon | வயது 24 | €600ஆ | |
| Sporting Gijon | வயது 24 | €400ஆ | |
| Sporting Gijon | வயது 24 | €400ஆ | |
| Sporting de Gijon B | வயது 23 | €300ஆ | |
| Sporting de Gijon B | வயது 23 | €300ஆ |
2023-2024 சீசனில் Luis Hernández: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 722. சராசரி ரேட்டிங்: 6.5.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | லாலிகா | Cadiz | 9 | 722 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | லாலிகா | Cadiz | 35 | 3,149 | 0 | 0 | 6.6 |
| சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Cadiz | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 | |
| கோபா டெல் ரே | Cadiz | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2022 | சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Cadiz | 1 | 63 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2021-2022 | லாலிகா | Cadiz | 16 | 1,365 | 0 | 0 | 6.8 |
| கோபா டெல் ரே |
| Cadiz |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 7.1 |
| ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Maccabi Tel Aviv | 9 | 810 | 0 | 0 | 7.3 |
| இஸ்ரேல் பிரீமியர் லீக் | Maccabi Tel Aviv | 1 | 76 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ஐரோப்பா லீக் | Maccabi Tel Aviv | 8 | 636 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Maccabi Tel Aviv | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | செகுந்தா டிவிசியோன் | Malaga | 29 | 2,411 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2018-2019 | செகுந்தா டிவிசியோன் | Malaga | 25 | 2,161 | 1 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2017-2018 | லாலிகா | Malaga | 36 | 3,240 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | லாலிகா | Malaga | 19 | 1,679 | 1 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| பிரீமியர் லீக் | Leicester City | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.1 | |
| பிரீமியர் லீக் | Sporting Gijon | 1 | 56 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2015-2016 | லாலிகா | Sporting Gijon | 36 | 3,224 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2013-2014 | செகுந்தா டிவிசியோன் | Sporting Gijon | 2 | 142 | 0 | 0 | – |
|---|