விளம்பரம்
விளையாடும் இடம்: கோல்கீப்பர், தேசியம்: உருகுவே, வயது: 43, உயரம்: 187 செ.மீ. 2025-2026: போட்டிகள் 2, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Club Guaraní vs Club Libertad Asunción (10 நவம்பர், 2025).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
தரவு எதுவும் இல்லை
Club Libertad Asunción: போட்டிகள் 249, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Vasco da Gama Saf - RJ: போட்டிகள் 91, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 1
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Martín Silva: 43 வயது. பிறந்த தேதி: 25 மார்ச், 1983.
நிலை: கோல்கீப்பர்.
Martín Silva – உயரம்: 187 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: உருகுவே.
2025-2026 சீசனில் Martín Silva: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 2, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
2025-2026 சீசனில் Martín Silva: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 2, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 180. சராசரி ரேட்டிங்: 6.8.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2025 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 8 | 653 | 0 | 0 | 6.5 |
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Club Libertad Asunción | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.7 | |
| 2024-2025 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.8 |
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Club Libertad Asunción | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2024 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción |
| 8 |
| 720 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Club Libertad Asunción | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023-2024 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 13 | 1,125 | 0 | 0 | 5.4 |
|---|
| 2023 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 27 | 2,430 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Club Libertad Asunción | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.8 | |
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Club Libertad Asunción | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 22 | 1,980 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2022 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 15 | 1,350 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Club Libertad Asunción | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2021-2022 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 22 | 1,980 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Club Libertad Asunción | 4 | 360 | 0 | 0 | 5.8 | |
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Club Libertad Asunción | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2021 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 9 | 810 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Club Libertad Asunción | 6 | 540 | 0 | 0 | – | |
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Club Libertad Asunción | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2020-2021 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 19 | 1,710 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Club Libertad Asunción | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Club Libertad Asunción | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 16 | 1,440 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Club Libertad Asunción | 10 | 900 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2019-2020 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 8 | 720 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019 | CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Club Libertad Asunción | 12 | 1,048 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2018-2019 | பிரிமேரா டிவிசியோன் பராகுவே | Club Libertad Asunción | 6 | 529 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 12 | 1,080 | 0 | 0 | 6.6 | |
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2018 | பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Vasco da Gama Saf - RJ | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2017-2018 | பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 16 | 1,440 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா லிபர்தடோரெஸ் | Vasco da Gama Saf - RJ | 6 | 540 | 0 | 1 | 7.0 | |
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2017 | பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 14 | 1,260 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2016-2017 | பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 10 | 900 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2015-2016 | பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 8 | 720 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2015 | பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 9 | 765 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2014-2015 | பிரேசிலியன் செரியே A | Vasco da Gama Saf - RJ | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|