மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €1.7மி (27 டிச., 2019)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Márton Eppel, Csikszereda Miercurea Ciuc அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: ஹங்கேரி, வயது: 34, உயரம்: 189 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €150ஆ. 2026-2027 சீசனில் Márton Eppel: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 12, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Márton Eppel கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Otelul Galati vs Csikszereda Miercurea Ciuc; அந்தப் போட்டியில் அவர் 45 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 16 அக்டோபர், 2026.
Csikszereda Miercurea Ciuc: போட்டிகள் 11, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட் 0
2026/27 பருவத்திற்கான Csikszereda Miercurea Ciuc அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Márton Eppel 878 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 11 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Csikszereda Miercurea Ciuc: போட்டிகள் 50, கோல்கள் 20, அசிஸ்ட் 0
Nyiregyhaza: போட்டிகள் 26, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட் 0
Warta Poznan: போட்டிகள் 22, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 0
Diosgyor VTK: போட்டிகள் 41, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Budapest Honved: போட்டிகள் 21, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
Cercle Brugge: போட்டிகள் 6, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 2
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Csikszereda Miercurea Ciuc
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Csikszereda Miercurea Ciuc | வயது 34 | €150ஆ | |
| Csikszereda Miercurea Ciuc | வயது 34 | €150ஆ | |
| Nyiregyhaza | வயது 33 | €125ஆ | |
| Nyiregyhaza | வயது 33 | €125ஆ | |
| Warta Poznan | வயது 32 | €150ஆ | |
| Warta Poznan | வயது 32 | €150ஆ | |
| Diosgyor VTK | வயது 31 | €150ஆ | |
| Diosgyor VTK | வயது 31 | €200ஆ | |
| Diosgyor VTK | வயது 30 | €225ஆ | |
| Diosgyor VTK | வயது 30 | €250ஆ | |
| Honved | வயது 29 | €400ஆ | |
| Honved | வயது 29 | €500ஆ | |
| Honved | வயது 29 | €650ஆ | |
| Honved | வயது 28 | €900ஆ | |
| Cercle Brugge | வயது 28 | €1.4மி | |
| Kairat | வயது 28 | €1.7மி | |
| Kairat | வயது 27 | €1.1மி | |
| Kairat | வயது 27 | €850ஆ | |
| Kairat | வயது 27 | €700ஆ | |
| Honved | வயது 26 | €650ஆ | |
| Honved | வயது 25 | €650ஆ | |
| Honved | வயது 25 | €350ஆ | |
| Honved | வயது 24 | €300ஆ | |
| Honved | வயது 24 | €200ஆ | |
| Paks | வயது 23 | €150ஆ | |
| Paks | வயது 22 | €200ஆ | |
| Budapest | வயது 22 | €200ஆ | |
| Paks | வயது 21 | €200ஆ | |
| Paks | வயது 21 | €150ஆ | |
| Paks | வயது 20 | €125ஆ | |
| NEC Nijmegen | வயது 19 | €100ஆ | |
| Budapest | வயது 19 | €100ஆ | |
| Budapest | வயது 18 | €75ஆ | |
| Budapest | வயது 18 | €75ஆ |
Márton Eppel: 34 வயது. பிறந்த தேதி: 20 நவம்பர், 1991.
நிலை: முன்கள வீரர்.
Márton Eppel – கிளப்: Csikszereda Miercurea Ciuc.
Márton Eppel – உயரம்: 189 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: ஹங்கேரி.
சந்தை மதிப்பு: €150ஆ.
2026-2027 சீசனில் Márton Eppel: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 12, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Márton Eppel: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 12, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 938. சராசரி ரேட்டிங்: 6.9.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Csikszereda Miercurea Ciuc | 11 | 878 | 4 | 0 | 6.9 |
| ருமேனியா கோப்பை | Csikszereda Miercurea Ciuc | 1 | 60 | 0 | 0 | – | |
| 2025-2026 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Csikszereda Miercurea Ciuc | 35 | 2,208 | 12 | 0 | 6.9 |
| ருமேனியா கோப்பை | Csikszereda Miercurea Ciuc | 2 | 56 | 4 | 0 | – | |
| 2024-2025 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Csikszereda Miercurea Ciuc | 1 | 24 | 0 | 0 | 6.2 |
| ஹங்கேரி NB 1 | Nyiregyhaza | 26 | 1,234 | 4 |
| 0 |
| 6.6 |
| 2023-2024 | எக்ஸ்ட்ராக்லாஸா | Warta Poznan | 21 | 1,133 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| போலந்து கோப்பை | Warta Poznan | 1 | 17 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ஹங்கேரி NB 2 | Diosgyor VTK | 26 | 924 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2021-2022 | ஹங்கேரி NB 2 | Diosgyor VTK | 15 | 795 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஹங்கேரி NB 1 | Budapest Honved | 11 | 223 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ஹங்கேரி NB 1 | Budapest Honved | 10 | 575 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | Cercle Brugge | 6 | 436 | 1 | 2 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| கசக் பிரீமியர் லீக் | Kairat Almaty | 2 | 81 | 0 | 0 | – | |
| ஐரோப்பா லீக் | Kairat Almaty | 2 | 47 | 0 | 0 | 6.4 | |
| பெல்ஜிய புரோ லீக் | பின்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ஐரோப்பா லீக் | Kairat Almaty | 4 | 115 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| கசக் பிரீமியர் லீக் | Kairat Almaty | 1 | 17 | 0 | 0 | – | |
| நேஷன்ஸ் லீக் | பின்லாந்துதேசிய அணி | 2 | 36 | 0 | 0 | 6.4 | |
| நேஷன்ஸ் லீக் | ஹங்கேரிதேசிய அணி | 1 | 17 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2017-2018 | ஐரோப்பா லீக் | Kairat Almaty | 3 | 134 | 5 | 0 | 6.4 |
|---|