மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
உயர்ந்தது: €8மி (27 ஜூன், 2014)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: பெல்ஜியம், வயது: 33, உயரம்: 177 செ.மீ. 2025-2026 சீசனில் Massimo Bruno: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 26, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட்கள் 2.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Massimo Bruno கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Francs Borains vs Jong Genk; அந்தப் போட்டியில் அவர் 78 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 11 ஏப்ரல், 2026.
Francs Borains: போட்டிகள் 26, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட் 2
KV Kortrijk: போட்டிகள் 77, கோல்கள் 7, அசிஸ்ட் 5
Bursaspor: போட்டிகள் 30, கோல்கள் 5, அசிஸ்ட் 6
Sporting Charleroi: போட்டிகள் 78, கோல்கள் 11, அசிஸ்ட் 14
RB Leipzig: போட்டிகள் 26, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 2
Anderlecht: போட்டிகள் 36, கோல்கள் 4, அசிஸ்ட் 6
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Massimo Bruno: 33 வயது. பிறந்த தேதி: 17 செப்டம்பர், 1993.
நிலை: முன்கள வீரர்.
Massimo Bruno – உயரம்: 177 செ.மீ.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Francs Borains | வயது 32 | €200ஆ | |
| Francs Borains | வயது 32 | €200ஆ | |
| Francs Borains | வயது 32 | €200ஆ | |
| Kortrijk | வயது 31 | €300ஆ | |
| Kortrijk | வயது 31 | €400ஆ | |
| Kortrijk | வயது 30 | €450ஆ | |
| Kortrijk | வயது 30 | €500ஆ | |
| Kortrijk | வயது 29 | €550ஆ | |
| Kortrijk | வயது 29 | €450ஆ | |
| Bursaspor | வயது 28 | €525ஆ | |
| Bursaspor | வயது 28 | €650ஆ | |
| Bursaspor | வயது 28 | €800ஆ | |
| Bursaspor | வயது 28 | €1மி | |
| Charleroi | வயது 27 | €1.5மி | |
| Charleroi | வயது 27 | €1.8மி | |
| Charleroi | வயது 26 | €2மி | |
| Charleroi | வயது 26 | €2.5மி | |
| Charleroi | வயது 25 | €1.7மி | |
| Charleroi | வயது 25 | €1.5மி | |
| Anderlecht | வயது 24 | €1.3மி | |
| Anderlecht | வயது 24 | €1.5மி | |
| Anderlecht | வயது 24 | €2மி | |
| Anderlecht | வயது 23 | €2மி | |
| Anderlecht | வயது 23 | €2மி | |
| RB Leipzig | வயது 22 | €1.8மி | |
| RB Leipzig | வயது 22 | €2.5மி | |
| Red Bull Salzburg | வயது 21 | €4மி | |
| Red Bull Salzburg | வயது 21 | €6மி | |
| Anderlecht | வயது 20 | €8மி | |
| Anderlecht | வயது 20 | €6.5மி | |
| Anderlecht | வயது 20 | €5மி | |
| Anderlecht | வயது 19 | €4மி | |
| Anderlecht | வயது 19 | €2.5மி | |
| Anderlecht | வயது 19 | €1.2மி | |
| Anderlecht | வயது 19 | €600ஆ |
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: பெல்ஜியம்.
2025-2026 சீசனில் Massimo Bruno: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 26, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட்கள் 2.
2025-2026 சீசனில் Massimo Bruno: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 26, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட்கள் 2. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 1,853. சராசரி ரேட்டிங்: 6.6.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | சேலஞ்சர் புரோ லீக் (பெல்ஜியம்) | Francs Borains | 26 | 1,853 | 3 | 2 | 6.6 |
| 2024-2025 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | KV Kortrijk | 19 | 580 | 0 | 0 | 6.3 |
| Belgian Cup | KV Kortrijk | 1 | 44 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2023-2024 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | KV Kortrijk | 31 | 1,345 | 1 | 3 | 6.3 |
| Belgian Cup | KV Kortrijk | 1 | 62 | 0 | 0 | – | |
| 2022-2023 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | KV Kortrijk | 22 | 1,218 | 3 | 2 | 6.4 |
| Belgian Cup | KV Kortrijk | 3 | 200 | 3 | 0 | 7.4 |
| 2021-2022 | துருக்கி முதல் லீக் | Bursaspor | 28 | 1,910 | 5 | 6 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Turkish Cup | Bursaspor | 1 | 66 | 0 | 0 | – |
| 2021 | சர்வதேச கிளப் நட்புப் போட்டிகள் | Bursaspor | 1 | 60 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2020-2021 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | Sporting Charleroi | 18 | 591 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | Sporting Charleroi | 2 | 131 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | Sporting Charleroi | 24 | 2,025 | 3 | 5 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | Sporting Charleroi | 2 | 179 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2018-2019 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | Sporting Charleroi | 32 | 2,146 | 5 | 9 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | RB Leipzig | 1 | 90 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2017-2018 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | Anderlecht | 10 | 375 | 1 | 3 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Anderlecht | 4 | 49 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2016-2017 | பெல்ஜிய புரோ லீக் | Anderlecht | 22 | 933 | 3 | 3 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| புண்டேஸ்லிகா | RB Leipzig | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2015-2016 | 2. புண்டேஸ்லிகா | RB Leipzig | 24 | 1,229 | 0 | 2 | 6.6 |
|---|
| 2014-2015 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Red Bull Salzburg | 17 | 717 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2013-2014 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Red Bull Salzburg | 1 | 22 | 0 | 0 | – |
|---|