மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
காயம்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €1மி (9 மார்., 2021)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Michael Sollbauer, Grazer AK அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: ஆஸ்திரியா, வயது: 36, உயரம்: 186 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €100ஆ. 2026-2027 சீசனில் Michael Sollbauer: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Michael Sollbauer கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Grazer AK vs Red Bull Salzburg; அந்தப் போட்டியில் அவர் 90 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 10 அக்டோபர், 2026.
Grazer AK: போட்டிகள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
2026/27 பருவத்திற்கான Grazer AK அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Michael Sollbauer 270 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 3 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Grazer AK: போட்டிகள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Ried: போட்டிகள் 68, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட் 1
Rapid Wien: போட்டிகள் 40, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
Dynamo Dresden: போட்டிகள் 37, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Barnsley: போட்டிகள் 61, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Wolfsberger: போட்டிகள் 139, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Grazer AK, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Ried | வயது 36 | €100ஆ | |
| Ried | வயது 35 | €125ஆ | |
| Ried | வயது 35 | €150ஆ | |
| Ried | வயது 34 | €175ஆ | |
| Rapid Wien | வயது 34 | €200ஆ | |
| Rapid Wien | வயது 33 | €250ஆ | |
| Rapid Wien | வயது 33 | €350ஆ | |
| Rapid Wien | வயது 33 | €500ஆ | |
| Rapid Wien | வயது 32 | €500ஆ | |
| Dynamo Dresden | வயது 32 | €600ஆ | |
| Dynamo Dresden | வயது 31 | €700ஆ | |
| Dynamo Dresden | வயது 31 | €800ஆ | |
| Barnsley | வயது 31 | €1மி | |
| Barnsley | வயது 30 | €1மி | |
| Barnsley | வயது 30 | €800ஆ | |
| Barnsley | வயது 29 | €650ஆ | |
| Barnsley | வயது 29 | €800ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 29 | €800ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 29 | €600ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 28 | €500ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 28 | €500ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 27 | €500ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 27 | €500ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 26 | €500ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 26 | €500ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 25 | €500ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 25 | €600ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 25 | €650ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 24 | €650ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 24 | €650ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 24 | €600ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 23 | €500ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 23 | €400ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 22 | €325ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 22 | €325ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 22 | €275ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 21 | €200ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 21 | €175ஆ | |
| Wolfsberger | வயது 21 | €150ஆ |
Michael Sollbauer: 36 வயது. பிறந்த தேதி: 15 மே, 1990.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
Michael Sollbauer – கிளப்: Grazer AK.
Michael Sollbauer – உயரம்: 186 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: ஆஸ்திரியா.
சந்தை மதிப்பு: €100ஆ.
2026-2027 சீசனில் Michael Sollbauer: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Michael Sollbauer: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 270. சராசரி ரேட்டிங்: 6.3.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Grazer AK | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Ried | 33 | 2,885 | 0 | 1 | 6.7 |
| Austrian Cup | Ried | 5 | 9,476 | 1 | 0 | 6.6 | |
| 2024-2025 | ஆஸ்திரிய 2. லீக் | Ried | 30 | 2,673 | 2 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Rapid Wien | 8 | 545 | 0 | 0 | 6.5 |
| Austrian Cup | Rapid Wien | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| UEFA ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் |
| Rapid Wien |
| 1 |
| 8 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2022-2023 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Rapid Wien | 24 | 2,096 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Austrian Cup | Rapid Wien | 4 | 360 | 1 | 0 | 6.9 | |
| UEFA ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Rapid Wien | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | Austrian Cup | Rapid Wien | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2. புண்டேஸ்லிகா | Dynamo Dresden | 32 | 2,835 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 3. லீக் | Dynamo Dresden | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 | |
| DFB Pokal | Dynamo Dresden | 2 | 133 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | 2. புண்டேஸ்லிகா | Dynamo Dresden | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சாம்பியன்ஷிப் | Barnsley | 37 | 2,838 | 0 | 0 | 6.4 | |
| FA Cup | Barnsley | 3 | 103 | 0 | 0 | 6.3 | |
| English Football League Cup | Barnsley | 3 | 250 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2019-2020 | சாம்பியன்ஷிப் | Barnsley | 17 | 1,530 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Barnsley | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Wolfsberger | 17 | 1,530 | 0 | 0 | – | |
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Wolfsberger | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018-2019 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Wolfsberger | 31 | 2,712 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2017-2018 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Wolfsberger | 24 | 2,031 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2016-2017 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Wolfsberger | 23 | 2,041 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2015-2016 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Wolfsberger | 25 | 2,017 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Wolfsberger | 12 | 878 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2012-2013 | ஆஸ்திரிய புண்டேஸ்லிகா | Wolfsberger | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
|---|