மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
உயர்ந்தது: €800ஆ (17 பிப்., 2019)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Richard, Ceara அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: கோல்கீப்பர், தேசியம்: பிரேசில், வயது: 35, உயரம்: 186 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €100ஆ. 2026 சீசனில் Richard: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 26, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Richard கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Botafogo SP vs Ceara; அந்தப் போட்டியில் அவர் 90 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 13 அக்டோபர், 2026.
Ceara: போட்டிகள் 27, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
2026 பருவத்திற்கான Ceara அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Richard 2385 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 27 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Ceara: போட்டிகள் 127, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Parana PR: போட்டிகள் 23, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Ceara, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Richard: 35 வயது. பிறந்த தேதி: 1 மார்ச், 1991.
நிலை: கோல்கீப்பர்.
Richard – கிளப்: Ceara.
Richard – உயரம்: 186 செ.மீ.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Ceara | வயது 35 | €100ஆ | |
| Ceara | வயது 34 | €150ஆ | |
| Ceara | வயது 34 | €200ஆ | |
| Ceara | வயது 33 | €250ஆ | |
| Ceara | வயது 33 | €250ஆ | |
| Ceara | வயது 32 | €250ஆ | |
| Ceara | வயது 32 | €450ஆ | |
| Ceara | வயது 31 | €500ஆ | |
| Ceara | வயது 31 | €500ஆ | |
| Ceara | வயது 31 | €500ஆ | |
| Ceara | வயது 30 | €500ஆ | |
| Ceara | வயது 30 | €500ஆ | |
| Ceara | வயது 29 | €350ஆ | |
| Ceara | வயது 29 | €350ஆ | |
| Ceara | வயது 29 | €475ஆ | |
| Ceara | வயது 28 | €600ஆ | |
| Ceara | வயது 27 | €800ஆ | |
| Parana PR | வயது 27 | €400ஆ | |
| Agua Santa SP Youth | வயது 26 | €300ஆ | |
| Parana PR | வயது 26 | €300ஆ | |
| Sao Paulo U20 | வயது 19 | €50ஆ |
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: பிரேசில்.
சந்தை மதிப்பு: €100ஆ.
2026 சீசனில் Richard: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 26, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026 சீசனில் Richard: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 26, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 2,237. சராசரி ரேட்டிங்: 6.6.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | பிரேசிலியன் செரியே B | Ceara | 24 | 2,115 | 0 | 0 | 6.6 |
| Brazilian Cup | Ceara | 1 | 32 | 0 | 0 | 5.7 | |
| Brazilian Campeonato Cearense Division 1 | Ceara | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 | |
| 2025-2026 | Brazilian Campeonato Cearense Division 1 | Ceara | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.8 |
| பிரேசிலியன் செரியே B | Ceara | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Brazilian Cup | Ceara | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2024-2025 | பிரேசிலியன் செரியே B |
| Ceara |
| 8 |
| 654 |
| 0 |
| 0 |
| 6.3 |
| 2024 | பிரேசிலியன் செரியே B | Ceara | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2023-2024 | பிரேசிலியன் செரியே B | Ceara | 11 | 945 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Ceara | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2023 | பிரேசிலியன் செரியே B | Ceara | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2022-2023 | பிரேசிலியன் செரியே B | Ceara | 9 | 720 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2022 | CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Ceara | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| பிரேசிலியன் செரியே A | Ceara | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2021-2022 | பிரேசிலியன் செரியே A | Ceara | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2021 | பிரேசிலியன் செரியே A | Ceara | 17 | 1,530 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL கோபா சுதமெரிக்கானா | Ceara | 5 | 450 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | பிரேசிலியன் செரியே A | Ceara | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2020 | பிரேசிலியன் செரியே A | Ceara | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2019 | Brazilian Cup | Ceara | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| பிரேசிலியன் செரியே A | Ceara | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2018-2019 | பிரேசிலியன் செரியே A | Parana PR | 15 | 1,350 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2018 | பிரேசிலியன் செரியே A | Parana PR | 7 | 585 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2017-2018 | பிரேசிலியன் செரியே A | Parana PR | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
|---|