உயர்ந்தது: €400ஆ (7 ஆக., 2018)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
விளையாடும் இடம்: முன்கள வீரர், தேசியம்: இங்கிலாந்து, வயது: 34, உயரம்: 188 செ.மீ. 2024-2025 சீசனில் Ryan Bowman: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 21, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட்கள் 1.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Ryan Bowman கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Port Vale vs Cheltenham Town; அந்தப் போட்டியில் அவர் 66 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 1 ஜனவரி, 2025.
Cheltenham Town: போட்டிகள் 21, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட் 1
Shrewsbury Town: போட்டிகள் 135, கோல்கள் 22, அசிஸ்ட் 5
Exeter City: போட்டிகள் 101, கோல்கள் 29, அசிஸ்ட் 4
Motherwell: போட்டிகள் 28, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Ryan Bowman: 34 வயது. பிறந்த தேதி: 30 நவம்பர், 1991.
நிலை: முன்கள வீரர்.
Ryan Bowman – உயரம்: 188 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: இங்கிலாந்து.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Cheltenham Town | வயது 33 | €75ஆ | |
| Cheltenham Town | வயது 33 | €75ஆ | |
| Shrewsbury Town | வயது 32 | €100ஆ | |
| Shrewsbury Town | வயது 32 | €150ஆ | |
| Shrewsbury Town | வயது 31 | €225ஆ | |
| Shrewsbury Town | வயது 31 | €350ஆ | |
| Shrewsbury Town | வயது 30 | €400ஆ | |
| Exeter City | வயது 28 | €325ஆ | |
| Motherwell | வயது 26 | €400ஆ | |
| Motherwell | வயது 26 | €275ஆ | |
| Motherwell | வயது 25 | €125ஆ | |
| Carlisle United | வயது 18 | €50ஆ |
2024-2025 சீசனில் Ryan Bowman: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 21, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட்கள் 1.
2024-2025 சீசனில் Ryan Bowman: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 21, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட்கள் 1. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 972. சராசரி ரேட்டிங்: 6.4.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | லீக் டூ | Cheltenham Town | 17 | 836 | 3 | 1 | 6.5 |
| English Football League Trophy | Cheltenham Town | 3 | 125 | 0 | 0 | 6.2 | |
| FA Cup | Cheltenham Town | 1 | 11 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2023-2024 | லீக் ஒன் | Shrewsbury Town | 37 | 1,671 | 1 | 0 | 6.4 |
| FA Cup | Shrewsbury Town | 3 | 186 | 3 | 0 | 7.6 | |
| English Football League Trophy | Shrewsbury Town | 3 | 128 | 1 | 1 | 7.1 | |
| English Football League Cup |
| Shrewsbury Town |
| 1 |
| 60 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| 2022-2023 | லீக் ஒன் | Shrewsbury Town | 38 | 1,596 | 4 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Shrewsbury Town | 2 | 35 | 0 | 0 | 6.7 | |
| English Football League Trophy | Shrewsbury Town | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 | |
| English Football League Cup | Shrewsbury Town | 2 | 95 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | லீக் ஒன் | Shrewsbury Town | 42 | 3,091 | 10 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Shrewsbury Town | 3 | 259 | 3 | 0 | 7.8 | |
| English Football League Trophy | Shrewsbury Town | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| English Football League Cup | Shrewsbury Town | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020-2021 | லீக் டூ | Exeter City | 42 | 3,473 | 14 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Exeter City | 3 | 218 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Trophy | Exeter City | 1 | 70 | 0 | 0 | – | |
| English Football League Cup | Exeter City | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2019-2020 | லீக் டூ | Exeter City | 40 | 3,539 | 14 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Exeter City | 3 | 116 | 0 | 1 | 6.8 | |
| FA Cup | Exeter City | 3 | 248 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2018-2019 | லீக் டூ | Exeter City | 8 | 406 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Motherwell | 6 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017-2018 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Motherwell | 15 | 1,011 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Motherwell | 3 | 204 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2016-2017 | ஸ்காட்டிஷ் பிரீமியர்ஷிப் | Motherwell | 4 | 89 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|