மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €900ஆ (26 ஜூன், 2019)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Ryo Takeuchi, Fagiano Okayama அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: மிட்ஃபீல்டர், தேசியம்: ஜப்பான், வயது: 35, உயரம்: 173 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €75ஆ. 2026 சீசனில் Ryo Takeuchi: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Ryo Takeuchi கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Fagiano Okayama vs Cerezo Osaka; அந்தப் போட்டியில் அவர் 7 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 24 மே, 2026.
Fagiano Okayama: போட்டிகள் 38, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Shimizu S-Pulse: போட்டிகள் 168, கோல்கள் 3, அசிஸ்ட் 7
Sanfrecce Hiroshima: போட்டிகள் 1, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Fagiano Okayama, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Ryo Takeuchi: 35 வயது. பிறந்த தேதி: 8 மார்ச், 1991.
நிலை: மிட்ஃபீல்டர்.
Ryo Takeuchi – கிளப்: Fagiano Okayama.
Ryo Takeuchi – உயரம்: 173 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Fagiano Okayama | வயது 35 | €75ஆ | |
| Fagiano Okayama | வயது 34 | €75ஆ | |
| Fagiano Okayama | வயது 34 | €100ஆ | |
| Fagiano Okayama | வயது 33 | €125ஆ | |
| Fagiano Okayama | வயது 33 | €150ஆ | |
| Fagiano Okayama | வயது 32 | €200ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 32 | €250ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 31 | €350ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 31 | €450ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 30 | €550ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 30 | €650ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 29 | €700ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 29 | €725ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 28 | €900ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 28 | €900ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 27 | €850ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 26 | €550ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 26 | €400ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 25 | €300ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 24 | €350ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 23 | €350ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 23 | €400ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 22 | €100ஆ | |
| Giravanz Kitakyushu | வயது 21 | €50ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 20 | €50ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 20 | €50ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 19 | €50ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 18 | €50ஆ | |
| Shimizu S Pulse | வயது 18 | €50ஆ |
தேசியம்: ஜப்பான்.
சந்தை மதிப்பு: €75ஆ.
2026 சீசனில் Ryo Takeuchi: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026 சீசனில் Ryo Takeuchi: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 3, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 81. சராசரி ரேட்டிங்: 6.3.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | J1 லீக் | Fagiano Okayama | 3 | 81 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | J1 லீக் | Fagiano Okayama | 1 | 2 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2025 | J1 லீக் | Fagiano Okayama | 7 | 110 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024-2025 | J1 லீக் | Fagiano Okayama | 3 | 39 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024 | J2 லீக் | Fagiano Okayama | 20 | 1,101 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | J2 லீக் | Fagiano Okayama | 4 |
| 320 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2023 | J2 லீக் | Shimizu S-Pulse | 3 | 118 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2022-2023 | Japanese Emperor's Cup | Shimizu S-Pulse | 1 | 7 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2022 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 3 | 114 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|
| 2021-2022 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 18 | 949 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Shimizu S-Pulse | 2 | 151 | 0 | 0 | – | |
| Japanese Emperor's Cup | Shimizu S-Pulse | 1 | 78 | 0 | 0 | – |
| 2021 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 3 | 135 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2020-2021 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 27 | 1,949 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Shimizu S-Pulse | 3 | 75 | 0 | 0 | – | |
| Japanese Emperor's Cup | Shimizu S-Pulse | 1 | 36 | 0 | 0 | – |
| 2020 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 9 | 701 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2019-2020 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 13 | 1,034 | 0 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Shimizu S-Pulse | 1 | 65 | 0 | 0 | – |
| 2019 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 8 | 677 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2018-2019 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 22 | 1,907 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2018 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 3 | 270 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2017-2018 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 23 | 2,041 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J1 லீக் | Sanfrecce Hiroshima | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2017 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2016-2017 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 10 | 798 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2015-2016 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 8 | 248 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2015 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 5 | 285 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | J1 லீக் | Shimizu S-Pulse | 1 | 78 | 0 | 0 | – |
|---|