விளம்பரம்
Thomas Lam, Bali United அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: பின்லாந்து, வயது: 32, உயரம்: 188 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €300ஆ. 2026-2027: போட்டிகள் 5, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0. கடைசியாகப் பதிவான பங்கேற்பு: Bali United vs Persatuan sepak bola Indonesia Kediri (8 நவம்பர், 2026).
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
காயம்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €1.5மி (25 அக்., 2017)
Bali United: போட்டிகள் 5, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
2026/27 பருவத்திற்கான Bali United அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Thomas Lam 363 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 4 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Bali United: போட்டிகள் 5, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
PEC Zwolle: போட்டிகள் 100, கோல்கள் 9, அசிஸ்ட் 3
Melbourne City: போட்டிகள் 27, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
CSKA Sofia: போட்டிகள் 13, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
Twente Enschede: போட்டிகள் 18, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 1
Nottingham Forest: போட்டிகள் 19, கோல்கள் 2, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Bali United, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Thomas Lam: 32 வயது. பிறந்த தேதி: 18 டிசம்பர், 1993.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
Thomas Lam – கிளப்: Bali United.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Apollon Limassol | வயது 32 | €300ஆ | |
| Apollon Limassol | வயது 32 | €375ஆ | |
| Apollon Limassol | வயது 31 | €450ஆ | |
| Apollon Limassol | வயது 30 | €550ஆ | |
| Apollon Limassol | வயது 30 | €600ஆ | |
| PEC Zwolle | வயது 30 | €700ஆ | |
| PEC Zwolle | வயது 29 | €700ஆ | |
| Melbourne City | வயது 29 | €700ஆ | |
| CSKA Sofia | வயது 28 | €700ஆ | |
| CSKA Sofia | வயது 27 | €800ஆ | |
| CSKA Sofia | வயது 27 | €800ஆ | |
| PEC Zwolle | வயது 27 | €650ஆ | |
| PEC Zwolle | வயது 27 | €650ஆ | |
| PEC Zwolle | வயது 27 | €700ஆ | |
| PEC Zwolle | வயது 26 | €800ஆ | |
| PEC Zwolle | வயது 26 | €800ஆ | |
| PEC Zwolle | வயது 26 | €1மி | |
| PEC Zwolle | வயது 25 | €1மி | |
| PEC Zwolle | வயது 25 | €1.3மி | |
| Twente Enschede | வயது 24 | €1.3மி | |
| Twente Enschede | வயது 24 | €1.5மி | |
| Twente Enschede | வயது 23 | €1.5மி | |
| Nott'm Forest | வயது 23 | €1.3மி | |
| Nott'm Forest | வயது 22 | €1.3மி | |
| PEC Zwolle | வயது 22 | €1மி | |
| PEC Zwolle | வயது 21 | €750ஆ | |
| PEC Zwolle | வயது 21 | €500ஆ | |
| PEC Zwolle | வயது 20 | €400ஆ | |
| AZ Alkmaar U21 | வயது 20 | €500ஆ | |
| AZ Alkmaar | வயது 19 | €500ஆ | |
| AZ Alkmaar | வயது 19 | €250ஆ | |
| Alkmaar Youth | வயது 18 | €100ஆ | |
| Alkmaar Youth | வயது 17 | €50ஆ |
Thomas Lam – உயரம்: 188 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: பின்லாந்து.
சந்தை மதிப்பு: €300ஆ.
2026-2027 சீசனில் Thomas Lam: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 5, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Thomas Lam: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 5, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 363. சராசரி ரேட்டிங்: 6.5.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | இந்தோனேசிய சூப்பர் லீக் | Bali United | 5 | 363 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | எரெடிவிசி | PEC Zwolle | 31 | 2,653 | 2 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | A-லீக் | Melbourne City | 27 | 2,158 | 1 | 0 | 6.9 |
| நேஷன்ஸ் லீக் | பின்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 29 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2022 | உலக சாம்பியன்ஷிப்த் தகுதிச் சுற்று (ஐரோப்பா) | பின்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | CSKA Sofia |
| 7 |
| 601 |
| 0 |
| 0 |
| 6.3 |
| பல்கேரிய முதல் லீக் | CSKA Sofia | 6 | 352 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | எரெடிவிசி | PEC Zwolle | 26 | 2,071 | 3 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | பின்லாந்துதேசிய அணி | 2 | 110 | 0 | 0 | 6.2 | |
| நேஷன்ஸ் லீக் | பின்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 14 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2020 | சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | பின்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2019-2020 | எரெடிவிசி | PEC Zwolle | 14 | 1,232 | 0 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| நெதர்லாந்து KNVB கோப்பை | PEC Zwolle | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.9 | |
| யூரோ தகுதிச் சுற்று | பின்லாந்துதேசிய அணி | 1 | 31 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2018-2019 | எரெடிவிசி | PEC Zwolle | 25 | 2,170 | 4 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| நெதர்லாந்து KNVB கோப்பை | PEC Zwolle | 2 | 129 | 0 | 0 | 5.7 | |
| நேஷன்ஸ் லீக் | பின்லாந்துதேசிய அணி | 2 | 61 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2017-2018 | எரெடிவிசி | Twente Enschede | 18 | 1,612 | 1 | 1 | 6.3 |
|---|
| 2016-2017 | இங்கிலீஷ் சாம்பியன்ஷிப் | Nottingham Forest | 19 | 1,037 | 2 | 0 | 6.5 |
|---|