மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
காயம்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €900ஆ (17 டிச., 2020)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Valentin Crețu, FCSB அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: டிஃபெண்டர், தேசியம்: ருமேனியா, வயது: 37, உயரம்: 176 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €100ஆ. 2026-2027 சீசனில் Valentin Crețu: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 1.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Valentin Crețu கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Club FCSB vs Otelul Galati; அந்தப் போட்டியில் அவர் 90 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 11 அக்டோபர், 2026.
Club FCSB: போட்டிகள் 7, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 1
2026/27 பருவத்திற்கான Club FCSB அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Valentin Crețu 466 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 4 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Club FCSB: போட்டிகள் 246, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 17
Gaz Metan Medias: போட்டிகள் 55, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 5
ACS Poli Timisoara: போட்டிகள் 8, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 1
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: FCSB, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Valentin Crețu: 37 வயது. பிறந்த தேதி: 2 ஜனவரி, 1989.
நிலை: டிஃபெண்டர்.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| FCSB | வயது 37 | €100ஆ | |
| FCSB | வயது 36 | €150ஆ | |
| FCSB | வயது 36 | €175ஆ | |
| FCSB | வயது 35 | €175ஆ | |
| FCSB | வயது 35 | €200ஆ | |
| FCSB | வயது 34 | €250ஆ | |
| FCSB | வயது 34 | €250ஆ | |
| FCSB | வயது 33 | €400ஆ | |
| FCSB | வயது 33 | €500ஆ | |
| FCSB | வயது 33 | €600ஆ | |
| FCSB | வயது 32 | €750ஆ | |
| FCSB | வயது 32 | €750ஆ | |
| FCSB | வயது 32 | €750ஆ | |
| FCSB | வயது 31 | €900ஆ | |
| FCSB | வயது 31 | €700ஆ | |
| FCSB | வயது 31 | €550ஆ | |
| FCSB | வயது 30 | €700ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 30 | €550ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 29 | €450ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 29 | €350ஆ | |
| ACS Poli Timisoara | வயது 28 | €450ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 28 | €550ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 27 | €700ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 27 | €300ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 27 | €200ஆ | |
| Energie Cottbus | வயது 27 | €200ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 26 | €200ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 26 | €500ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 26 | €500ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 25 | €600ஆ | |
| Gaz Metan Medias | வயது 25 | €500ஆ | |
| Concordia Chiajna | வயது 25 | €400ஆ | |
| Concordia Chiajna | வயது 24 | €400ஆ | |
| Concordia Chiajna | வயது 24 | €400ஆ | |
| Concordia Chiajna | வயது 23 | €450ஆ | |
| Concordia Chiajna | வயது 23 | €500ஆ | |
| Rapid 1923 | வயது 23 | €600ஆ | |
| Rapid 1923 | வயது 22 | €250ஆ |
Valentin Crețu – கிளப்: FCSB.
Valentin Crețu – உயரம்: 176 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: ருமேனியா.
சந்தை மதிப்பு: €100ஆ.
2026-2027 சீசனில் Valentin Crețu: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 1.
2026-2027 சீசனில் Valentin Crețu: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 9, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 1. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 556. சராசரி ரேட்டிங்: 6.5.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Club FCSB | 7 | 466 | 0 | 1 | 6.6 |
| UEFA ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Club FCSB | 2 | 90 | 0 | 0 | 5.9 | |
| 2025-2026 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Club FCSB | 25 | 2,055 | 0 | 3 | 6.6 |
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Club FCSB | 9 | 599 | 0 | 3 | 6.6 | |
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Club FCSB | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024-2025 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Club FCSB | 35 | 2,615 | 1 | 4 | 6.7 |
| Club FCSB |
| 11 |
| 921 |
| 0 |
| 1 |
| 6.6 |
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Club FCSB | 4 | 315 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Club FCSB | 27 | 1,595 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Club FCSB | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| UEFA ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Club FCSB | 2 | 118 | 0 | 0 | – | |
| Romanian Cup | Club FCSB | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Club FCSB | 17 | 1,214 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Club FCSB | 6 | 486 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Romanian Cup | Club FCSB | 1 | 44 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Club FCSB | 28 | 2,244 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா கான்பரன்ஸ் லீக் | Club FCSB | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Club FCSB | 29 | 2,192 | 0 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Club FCSB | 2 | 210 | 0 | 0 | – | |
| Romanian Super Cup | Club FCSB | 1 | 45 | 0 | 0 | – | |
| UEFA நேஷன்ஸ் லீக் | Club FCSB | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2020 | சர்வதேச நட்புப் போட்டிகள் | ருமேனியாதேசிய அணி | 1 | 20 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2019-2020 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Club FCSB | 25 | 2,177 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Club FCSB | 4 | 297 | 0 | 0 | – | |
| ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Gaz Metan Medias | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Gaz Metan Medias | 30 | 2,695 | 1 | 5 | 6.6 |
|---|
| 2017-2018 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Gaz Metan Medias | 12 | 928 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ருமேனிய சூப்பர்லிகா | ACS Poli Timisoara | 8 | 649 | 0 | 1 | – | |
| ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Club FCSB | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2016-2017 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Gaz Metan Medias | 11 | 951 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | ருமேனிய சூப்பர்லிகா | Gaz Metan Medias | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|