மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
தரவு எதுவும் இல்லை
உயர்ந்தது: €750ஆ (19 டிச., 2024)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Viktor Gustafson, Mjallby AIF அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: மிட்ஃபீல்டர், தேசியம்: ஸ்வீடன், வயது: 31, சந்தை மதிப்பு: €650ஆ. 2026-2027 சீசனில் Viktor Gustafson: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 6, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Viktor Gustafson கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Mjallby AIF vs Degerfors; அந்தப் போட்டியில் அவர் 90 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 10 அக்டோபர், 2026.
Mjallby AIF: போட்டிகள் 19, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 1
2026 பருவத்திற்கான Mjallby AIF அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Viktor Gustafson 1239 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 14 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Mjallby AIF: போட்டிகள் 175, கோல்கள் 10, அசிஸ்ட் 12
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Mjallby AIF, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Viktor Gustafson: 31 வயது. பிறந்த தேதி: 22 மார்ச், 1995.
நிலை: மிட்ஃபீல்டர்.
Viktor Gustafson – கிளப்: Mjallby AIF.
தேசியம்: ஸ்வீடன்.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Mjallby AIF | வயது 31 | €650ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 31 | €700ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 30 | €750ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 30 | €750ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 29 | €750ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 29 | €700ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 29 | €600ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 28 | €500ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 28 | €500ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 27 | €500ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 27 | €500ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 27 | €350ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 26 | €350ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 26 | €250ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 25 | €300ஆ | |
| Mjallby AIF | வயது 25 | €300ஆ |
சந்தை மதிப்பு: €650ஆ.
2026-2027 சீசனில் Viktor Gustafson: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 6, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026-2027 சீசனில் Viktor Gustafson: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 6, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 422. சராசரி ரேட்டிங்: 6.2.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக் | Mjallby AIF | 4 | 263 | 0 | 0 | 6.3 |
| UEFA ஐரோப்பா லீக் | Mjallby AIF | 2 | 159 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2026 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 17 | 1,129 | 0 | 1 | 6.1 |
| 2025-2026 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 12 | 841 | 2 | 3 | 7.0 |
| 2025 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 11 | 710 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2024-2025 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 10 | 689 | 1 |
| 2 |
| 6.5 |
| 2024 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 23 | 1,725 | 3 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2023-2024 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 2 | 77 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Sweden Cup | Mjallby AIF | 2 | 104 | 0 | 0 | – |
| 2023 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 11 | 750 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2022-2023 | Sweden Cup | Mjallby AIF | 6 | 370 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 4 | 350 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2022 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 17 | 1,383 | 3 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2021-2022 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 7 | 505 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Sweden Cup | Mjallby AIF | 1 | 89 | 0 | 0 | – |
| 2021 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 16 | 926 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2020-2021 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 15 | 542 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Sweden Cup | Mjallby AIF | 2 | 34 | 0 | 0 | – |
| 2020 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 3 | 192 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான் | Mjallby AIF | 5 | 169 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | சூப்பர்எட்டான் (சுவீடன்) | Mjallby AIF | 5 | 263 | 0 | 0 | – |
|---|