மாதாந்திர சராசரி மதிப்பீடு
மதிப்புகளை மாற்ற வரைபடத்தைத் தட்டவும்
உயர்ந்தது: €750ஆ (15 ஜூலை, 2016)
கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
Yang Ming Yang, Chengdu Rongcheng அணிக்காக விளையாடுகிறார். விளையாடும் இடம்: மிட்ஃபீல்டர், தேசியம்: சீனா, வயது: 31, உயரம்: 172 செ.மீ, சந்தை மதிப்பு: €400ஆ. 2026 சீசனில் Yang Ming Yang: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 23, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0.
கிடைக்கும் பதிவுகளில் Yang Ming Yang கடைசியாக விளையாடிய போட்டி Chengdu Rongcheng vs Tianjin Jinmen Tiger; அந்தப் போட்டியில் அவர் 90 நிமிடங்கள் களத்தில் இருந்தார். போட்டித் தேதி: 10 அக்டோபர், 2026.
Chengdu Rongcheng: போட்டிகள் 25, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட் 0
2026 பருவத்திற்கான Chengdu Rongcheng அணியின் கிடைக்கும் பதிவுகளின்படி, Yang Ming Yang 2137 நிமிடங்கள் விளையாடினார்; 25 போட்டிகளில் தொடக்க அணியில் இடம்பெற்றார்.
Chengdu Rongcheng: போட்டிகள் 63, கோல்கள் 5, அசிஸ்ட் 0
Nantong Zhiyun: போட்டிகள் 84, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 4
Lausanne Sports: போட்டிகள் 20, கோல்கள் 0, அசிஸ்ட் 0
தொடர்புடைய பக்கங்கள்: Chengdu Rongcheng, கால்பந்து லைவ் ஸ்கோர்
Yang Ming Yang: 31 வயது. பிறந்த தேதி: 11 ஜூலை, 1995.
| தேதி | அணி | வயது | மதிப்பு |
|---|---|---|---|
| Chengdu Rongcheng | வயது 30 | €400ஆ | |
| Chengdu Rongcheng | வயது 30 | €400ஆ | |
| Chengdu Rongcheng | வயது 29 | €400ஆ | |
| Nantong Zhiyun | வயது 29 | €150ஆ | |
| Nantong Zhiyun | வயது 28 | €200ஆ | |
| Nantong Zhiyun | வயது 28 | €200ஆ | |
| Nantong Zhiyun | வயது 27 | €200ஆ | |
| Nantong Zhiyun | வயது 27 | €200ஆ | |
| Nantong Zhiyun | வயது 26 | €200ஆ | |
| Nantong Zhiyun | வயது 26 | €175ஆ | |
| Nantong Zhiyun | வயது 25 | €75ஆ | |
| Grasshopper | வயது 25 | €50ஆ | |
| Wolverhampton U21 | வயது 24 | €250ஆ | |
| Winterthur | வயது 22 | €325ஆ | |
| Lausanne Sports | வயது 21 | €500ஆ | |
| Lausanne Sports | வயது 21 | €750ஆ | |
| Lausanne Sports | வயது 20 | €500ஆ | |
| Lausanne Sports | வயது 19 | €300ஆ | |
| Lausanne Sports | வயது 18 | €150ஆ | |
| Lausanne Sports | வயது 18 | €50ஆ |
நிலை: மிட்ஃபீல்டர்.
Yang Ming Yang – கிளப்: Chengdu Rongcheng.
Yang Ming Yang – உயரம்: 172 செ.மீ.
விருப்பமான கால்: வலது.
தேசியம்: சீனா.
சந்தை மதிப்பு: €400ஆ.
2026 சீசனில் Yang Ming Yang: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 23, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0.
2026 சீசனில் Yang Ming Yang: அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆட்டங்கள் 23, கோல்கள் 1, அசிஸ்ட்கள் 0. விளையாடிய நிமிடங்கள்: 1,796.
| சீசன் | போட்டி | அணி | ஆட்டங்கள் | விளையாடிய நிமிடங்கள் | கோல்கள் | அசிஸ்ட்கள் | மதிப்பீடு |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | சீன சூப்பர் லீக் | Chengdu Rongcheng | 19 | 1,612 | 1 | 0 | 6.6 |
| Chinese FA Cup | Chengdu Rongcheng | 1 | 85 | 0 | 0 | 6.3 | |
| CFA Team China International Tournament | சீனாதேசிய அணி | 3 | 99 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025-2026 | சீன சூப்பர் லீக் | Chengdu Rongcheng | 15 | 1,172 | 0 | 0 | 6.5 |
| AFC சாம்பியன்ஸ் லீக் எலைட் | Chengdu Rongcheng | 9 | 696 | 1 | 0 | 6.5 | |
| Chinese FA Cup | Chengdu Rongcheng | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 |
|---|
| சீன சூப்பர் லீக் |
| Chengdu Rongcheng |
| 3 |
| 231 |
| 1 |
| 0 |
| 7.3 |
| 2024-2025 | சீன சூப்பர் லீக் | Chengdu Rongcheng | 14 | 1,117 | 2 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chinese FA Cup | Chengdu Rongcheng | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.4 | |
| சீன சூப்பர் லீக் | Nantong Zhiyun | 3 | 270 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2024 | சீன சூப்பர் லீக் | Nantong Zhiyun | 18 | 1,195 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|
| 2023-2024 | சீன சூப்பர் லீக் | Nantong Zhiyun | 6 | 454 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chinese FA Cup | Nantong Zhiyun | 1 | 79 | 0 | 0 | – |
| 2023 | சீன சூப்பர் லீக் | Nantong Zhiyun | 19 | 1,139 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2022-2023 | சீன கால்பந்து லீக் 1 | Nantong Zhiyun | 7 | 484 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| சீன சூப்பர் லீக் | Nantong Zhiyun | 6 | 532 | 0 | 1 | 6.2 | |
| Chinese FA Cup | Nantong Zhiyun | 1 | 62 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | சீன கால்பந்து லீக் 1 | Nantong Zhiyun | 15 | 989 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chinese FA Cup | Nantong Zhiyun | 1 | 69 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | சீன கால்பந்து லீக் 1 | Nantong Zhiyun | 7 | 419 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2016-2017 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lausanne Sports | 3 | 38 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2015-2016 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lausanne Sports | 1 | 20 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lausanne Sports | 14 | 759 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | சுவிஸ் சூப்பர் லீக் | Lausanne Sports | 2 | 131 | 0 | 0 | – |
|---|